สอบถามเกี่ยวกับเว็บ forexfactory หน่อยครับ

• 8 replies
  • 1015 views

*

ออฟไลน์ maotarok

• *
  • 29
  • 0

สอบถามเกี่ยวกับเว็บ forexfactory หน่อยครับ

« เมื่อ: 16, กันยายน 2019, 01:00:50 PM »
ในเว็บ FF เราจะส่งข้อความหาคนอื่นยังไงเหรอครับ

รบกวนหน่อยครับ
ขอบคุณครับ  (TH)**

Share Topic.

traderider forex ไทย
*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 65,374
  • 2614

Re: สอบถามเกี่ยวกับเว็บ forexfactory หน่อยครับ

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16, กันยายน 2019, 01:04:57 PM »
คลิกไปที่ ชื่อเขา แล้วก็ตามรูปเลย ครับ

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

• *
  • 29
  • 0

Re: สอบถามเกี่ยวกับเว็บ forexfactory หน่อยครับ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16, กันยายน 2019, 01:55:18 PM »
คลิกไปที่ ชื่อเขา แล้วก็ตามรูปเลย ครับ

แล้วถ้าที่ชื่อเขา ไม่มีคำว่า message ขึ้นมาละครับ

*

ออฟไลน์ forcebewithyou

• 2,416
  • 79
  • Green PIPs Be With You

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16, กันยายน 2019, 02:18:12 PM »

แล้วถ้าที่ชื่อเขา ไม่มีคำว่า message ขึ้นมาละครับ

เท่าที่จำได้ แอคเค้าใหม่ น่าจะยังส่งไม่ได้ครับ

จำได้ว่าตอนโพสแล้วต้องให้ moderate มาเช็คให้  ช่วงนี้ส่งทักหาใครไม่ได้  พอไปสักพักโพสเองได้แล้ว  ก็ส่งหาคนอื่นๆได้ครับ ไม่แน่ใจนะครับเพราะไม่ค่อยได้ส่งหาใคร

*

• 2,416
  • 79

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16, กันยายน 2019, 02:22:24 PM »

เข้าไปดูมา  น่าจะอยู่ที่ user หรือเปล่าครับ ว่าให้ private message หาได้

คนที่ผมเคยส่ง มี message ให้กด  แต่สุ่มดู บางคนไม่มีให้กดส่งได้ก็มีหลายคน

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 65,374
  • 2614

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16, กันยายน 2019, 02:23:35 PM »

เท่าที่จำได้ แอคเค้าใหม่ น่าจะยังส่งไม่ได้ครับ

จำได้ว่าตอนโพสแล้วต้องให้ moderate มาเช็คให้  ช่วงนี้ส่งทักหาใครไม่ได้  พอไปสักพักโพสเองได้แล้ว  ก็ส่งหาคนอื่นๆได้ครับ ไม่แน่ใจนะครับเพราะไม่ค่อยได้ส่งหาใคร

อาจจะ ต้อง โพส บ่อยๆ หลายๆ กระทุ้ ครับ ถึงจะมีสิทธิส่ง ข้อความ
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

• 2,416
  • 79

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16, กันยายน 2019, 02:39:45 PM »

โพสไปจน โพสได้โดยไม่มี moderate มาขวางกันครับ   โพสแรกๆ จะโดน pending ให้มีคนมาช่วยตรวจดูก่อน

*

• *
  • 29
  • 0

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16, กันยายน 2019, 02:41:00 PM »

เข้าไปดูมา  น่าจะอยู่ที่ user หรือเปล่าครับ ว่าให้ private message หาได้

คนที่ผมเคยส่ง มี message ให้กด  แต่สุ่มดู บางคนไม่มีให้กดส่งได้ก็มีหลายคน

ขอบคุณมากเลยครับ  (TH)**

*

• *
  • 29
  • 0

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16, กันยายน 2019, 02:41:29 PM »

อาจจะ ต้อง โพส บ่อยๆ หลายๆ กระทุ้ ครับ ถึงจะมีสิทธิส่ง ข้อความ
 (TH)**
ขอบคุณครับ  (TH)**

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets