แบ่งปันให้ใช้ครับ EA ดีๆ ส่วนตัวใช้อยู่ หมดเขต สิ้นเดือนนนี้ครับ

• 3 replies
  • 1705 views

*

1qaz

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 66,194
  • 2616
 ขอบคุณครับสำหรับการแบ่งปัน
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

olam

บอกวิที setting น่อยชิคราบ มืใหม่ครับ  Re1 Re1 Re1

*

DoubleTab

BT แล้วนะครับ

มันขึ้นที่กราฟว่าให้เลือก EUR/USD

ทั้ง ๆที่ผมเลือกแล้วนะครับ

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets