สวัสดีครับ น้องใหม่ จากชลบุรี

• 4 replies
  • 1087 views

*

joyhitech

« เมื่อ: 10, พฤษภาคม 2015, 03:07:38 PM »
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ   (TH)**
กำลังศึกษาพื้นฐานforexครับ  thank youครับ

Share Topic.

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 66,425
  • 2618

Re: สวัสดีครับ น้องใหม่ จากชลบุรี

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10, พฤษภาคม 2015, 05:30:59 PM »

ยินดี ต้อนรับ ครับ
 Thor 1 Thor 1 Thor 1
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Zalatujr

Re: สวัสดีครับ น้องใหม่ จากชลบุรี

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09, กรกฎาคม 2015, 10:23:50 AM »
สวัสดีครับมาใหม่เหมือนกันครับ มากราชบุรีครับ

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 66,425
  • 2618

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09, กรกฎาคม 2015, 10:32:27 AM »
สวัสดีครับมาใหม่เหมือนกันครับ มากราชบุรีครับ

ยินดี ต้อนรับครับ
 Tho*/ Tho*/
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Leonadon

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09, กรกฎาคม 2015, 11:39:58 AM »
ยินดีต้อนรับครับผม สำหรับมือใหม่ ลองหาบทเรียนพื้นฐานการเทรด Forex ในบอร์ดอ่านดูนะครับ อย่าลืมอ่าน MM ด้วยนะครับ มันนี่เมเนจเม้น การจัดการการเงิน ครับ มีคำถามติดขัดตรงไหน สอบถามไว้ได้เลยครับ มีพี่ๆเพื่อนๆคอยช่วยเหลือตลอดเวลา

สังคมแห่งการแบ่งปันยินดีต้อนรับครับทั้งสองท่าน

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets