มีวิธีเขียน EA โดย fxpro quant ถ้าเข้าเงื่อนไขแล้วให้แจ้งเตือนได้ไหมครับ

• 2 replies
  • 872 views

*

theanchai.sookprasert

มีวิธีเขียน EA โดย fxpro quant ถ้าเข้าเงื่อนไขแล้วให้แจ้งเตือนได้ไหมครับ  g*/- ))/* x*/2 ็Hea**

แจ้งเตือนเข้า Email หรือโทรศัพท์ อะไรทำนองนี่ได้ไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Share Topic.

*

ออฟไลน์ forcebewithyou

• 2,416
  • 79
  • Green PIPs Be With You
มีวิธีเขียน EA โดย fxpro quant ถ้าเข้าเงื่อนไขแล้วให้แจ้งเตือนได้ไหมครับ  g*/- ))/* x*/2 ็Hea**

แจ้งเตือนเข้า Email หรือโทรศัพท์ อะไรทำนองนี่ได้ไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เขียนตรงๆ โดยเข้าอีเมลน่าจะได้ มีตัวอย่างให้ก้อปอยู่ใน sample

ทำได้ แต่ต้องใช้วิธีโมดิฟายครับ คือทำอีเอก่อน แล้วไปเพิ่มฟั่งชั่น alert ต่อท้ายตรงที่คำสั่ง ordersend ประมาณนี้

ส่งเข้ามือถือ ก็ต้องโมเหมือนกัน เอาสคริปส่ง Line เข้าไปใส่  เรียกให้ใช้งานหลังคำสั่ง ordersent

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 66,247
  • 2616

quant เขียนทได้ ไม่ถึงขั้นนั้นครับ ต้องเขียน ด้วย code ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets