มีโบรกใหนบ้างที่เทรด mt4/m5 bitcoin วันเสาร์อาทิตย์บ้างครับ

• 3 replies
  • 1198 views

*

ออฟไลน์ forcebewithyou

• 2,416
  • 79
  • Green PIPs Be With You

พอดีเสาร์อาทิตย์ จะลองหัดเขียน EA ครับ  จะหาโบรกเอาไว้ทดสอบ demo ให้อีเอลองเทรด ออก order นะครับ

มี Exness หนึ่งที่แล้วที่ใช้ตอนนี้อยู่ประจำ มีอยู่โบรกเดียว  อยากหาโบรกอื่นๆ เอาไว้ทดสอบเทียบนะครับ

Share Topic.

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 67,590
  • 2621
Naga.com  Mt4
Nordfx.com Mt4
Fbsco.th

เหล่านี้มีครับ โดยเฉพาะ Naga มี Social Trading และกระดานเทรด BTC ด้วย
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

ออฟไลน์ forcebewithyou

• 2,416
  • 79
  • Green PIPs Be With You
Naga.com  Mt4
Nordfx.com Mt4
Fbsco.th

เหล่านี้มีครับ โดยเฉพาะ Naga มี Social Trading และกระดานเทรด BTC ด้วย
 (TH)**

ขอบคุณมากครับ

Tags: