ลองเอาไปใช้กันดูครับ NON-REPAINT FOREX INDICATOR

• 2 replies
  • 1184 views

ลองเอาไปใช้กันดูครับ NON-REPAINT FOREX INDICATOR

« เมื่อ: 28, มิถุนายน 2019, 07:50:53 PM »
ใช้ คู่ eurusd  timefram  1H นะครับ

Share Topic.

traderider forex ไทย
*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 65,374
  • 2614

Re: ลองเอาไปใช้กันดูครับ NON-REPAINT FOREX INDICATOR

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28, มิถุนายน 2019, 09:18:17 PM »
ขอบคุณครับ
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets