กราฟ ราคา ทองคำ Realtime แนวโน้มราคาทองคำจากต่างประเทศดูกราฟ ราคา ทองคำต่างประเทศ

• 2 replies
  • 9306 views

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 65,301
  • 2614
กราฟ ราคา ทองคำ Realtime แนวโน้มราคาทองคำจากต่างประเทศดูกราฟ ราคา ทองคำต่างประเทศ

ข่าว forex ที่มีผลกระทบกับ กราฟ ราคา ทองคำ
Real Time Economic Calendar provided by Investing.com.

Share Topic.

Follow Me.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19, มกราคม 2021, 11:31:59 AM โดย admin »
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

traderider forex ไทย
กราฟทองคำ real time แสดงว่า ตลาดทองวิ่งตลอดเวลา หรอคะ อด เชื่อถือได้ใช่ไหมคะ แสดงว่า ราคาวันจ้นทร. ก็เท่านี้ใช่มั้ยคะ cheetah*

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 65,301
  • 2614
 (TH)**
กราฟทองคำ real time แสดงว่า ตลาดทองวิ่งตลอดเวลา หรอคะ อด เชื่อถือได้ใช่ไหมคะ แสดงว่า ราคาวันจ้นทร. ก็เท่านี้ใช่มั้ยคะ cheetah*

ไม่ใช่ ครับ อันนี้ไม่ใช่ ราคาล่าสุด กราฟ ราคา ทองคำ ตอนนี้ที่เห็นเป็นราคา ที่ ตลาดหยุด คืนวันศุกร์ ครับผม
ราคาจะเริ่มวิ่งอีกทีก็ ตี 4 คืนวันอาทิตย์ ครับ

ลองใช้ xe เชคก็ราคาเดียวกับ Mt4 นะครับ https://www.xe.com/currencyconverter/convert/?Amount=1&From=XAU&To=USD
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets