กำไร 3ไม้ลดlots ขาดทุน 2ไม้เพิ่มlots มันสามารถเขียนคำสั่งนี้ได้ไหมครับ

• 2 replies
  • 647 views

*

gorg.yotsanan

อยากสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับการเขียนคำสั่ง ea ผมอยากเขียนคำสั่ง กำไร3ไม้ติดกันลดlots ขาดทุน2ไม้ติดกันเพิ่มlots
มันสามารถสร้างคำสั่งนี้จาก fxPro Quant ได้ไหมครับ

Share Topic.

อยากสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับการเขียนคำสั่ง ea ผมอยากเขียนคำสั่ง กำไร3ไม้ติดกันลดlots ขาดทุน2ไม้ติดกันเพิ่มlots
มันสามารถสร้างคำสั่งนี้จาก fxPro Quant ได้ไหมครับ

ไม่ได้ครับผม

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 67,381
  • 2621

ไม่ได้ครับผม

เพิ่มเติ่มต้องใช้ Code เขียนเอา ครับผม
ลองศึกษาเพิ่มเติม ใน การสร้าง EA forex สำหรับ Metatrader 4 MT4

**6105** **6105**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

Tags: