traderider forex ไทย

โบนัส XM สรุป !!! XM Promotion และ Bonus ของ XM และข้อกำหนดการใช้ Bonus XM ล่าสุด 2020

• 6 replies
  • 3751 views

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 60,753
  • 2585
โบรกเกอร์ XM มีโปรโมชั่น และ โบนัส XM ที่มากมายหลากหลายใว้ตอบแทนลูกค้าที่มาเปิดบัญชีกับ XM ทุกท่าน โดยรายละเอียดของ โบนัส XM แต่ละประเภทนั้นก็จะมีรายละเอียดที่แตกต่างกันไป วันนี้ทางแอดมินก็จะมาสรุป โบนัส XM แต่ละประเภทให้สมาชิกทุกท่านได้ทราบกันนะครับว่าโบนัสของ XM นั้นมีอะไรบ้าง และรายละเอียดการได้รับโบนัสมีอะไรบ้าง

1. โบนัส XM Promotion No Deposit Bonus 30$
    *เป็น Promotion สำหรับลูกค้า XM ที่เปิดบัญชีใหม่เท่านั้น
    *กำไรถอนได้ไม่จำกัด
    *ไม่จำเป็นต้องฝากเงิน
    *เปิดบัญชีเทรด ส่งเอกสารยืนยันตัวตน
    *แล้วขอรับ Bonus 30$ เข้าบัญชีเทรดได้เลย
คลิกรับโบนัส 30 USD

2.Deposit Bonus 50% สูงสุด 500$
    *เป็น Bonus Credit สำหรับผู้ที่ทำการฝากเงินเข้าบัญชีเทรด XM ครั้งแรก
    * เช่นฝากเงิน 1000$ จะได้รับ 50% Credit Bonus 500$ รวม Equity เป็น 1500$
    * Credit Bonus XM 500$ ที่ได้นี้จะสามารถใช้ร่วมกับการเทรดได้จริง สามารถใช้เทรด Loss และทำกำไร กลับมาเป็น Balance ถอนได้
คลิกรับโบนัส 50% 500 USD

3.Deposit Bonus 20% สูงสุด 4500$
    *เป็น Bonus Credit สำหรับผู้ที่ทำการฝากเงินเข้าบัญชีเทรด XM มากกว่า 1000$ ขึ้นไปจากข้อ 2
    * เช่นฝากเงิน 1000$ จะได้รับ 20% Credit Bonus 200$ รวม Equity เป็น 1200$
    * Credit Bonus XM 200$ ที่ได้นี้จะสามารถใช้ร่วมกับการเทรดได้จริง สามารถใช้เทรด Loss และทำกำไร กลับมาเป็น Balance ถอนได้
    * การฝากครั้งต่อไปจะได้รับ Bonus 20% ทุกการฝาก รวมต้องฝาก เงิน 22500$ จะได้รับโบนัสรวม 4500$
คลิกรับโบนัส 20% 4500 USD

Note :จากข้อ 2 และ ข้อ 3 Deposit Bonus รวมทั้งหมด 5000$

4.Bonus 50% สูงสุด 600$
   *Bonus จากการเข้าร่วมสัมนากับ XM ตามจังหวะต่างๆที่ XM จัดสัมนา
   *การจัดสัมนาจะขึ้นในหลายจังหวัดเช่น กรุงเทพ,ขอนแก่น,เชียงใหม่,เชียงราย,อุบลราชธานี
   *ผู้เข้าร่วมสัมนาทุกท่านจะได้รับ ต้องแสดงบัตรประชาชนและหมายเลขบัญชีเทรดก่อนเข้าร่วมสัมนา
   * Bonus 50% สูงสุด 600$ จะได้รับหลังจากการสัมนา โดยทำการฝากเงินเข้าไป 1200$ แล้วจะได้รับ Bonus Credit 600$ เข้าบัญชีทันที

5.Royalty Bonus Program
   * เป็น Bonus สะสมแต้มสำหรับ บัญชี Standard และ Micro เท่านั้น
   * ยิ่งเทรดมากยิ่งได้มาก สะสมคะแนนแลกเป็นรางวัลตามคะแนนที่สะสม
   * แลกคะแนนเป็นเงินสดเข้าบัญชีเทรด เป็น Balance และถอนได้เลย
   * แลกคะแนนเป็น Credit Bonus เข้าบัญชีเทรด XM เทรดได้กำไรเป็น Balance ถอนได้เลย
   * รางวัลมีไม่จำกัดตามจำนวน Lot ที่เทรด
   * ต้องเปิด ออเดอร์ มากกว่า 10 นาทีจึงจะได้ Royalty Bonus 1 lot จะ ได้ Bonus แลกเป็น Credit ได้ ประมาณ 5.5$
      การเทรด แบบ Loss ได้

6.Free Forex VPS จาก XM
   *การทำงานจะเสถียรทำให้ EA ทำงานได้เต็มประสิทธิภาพมากที่สุด
   *คำสั่ง เปิด-ปิด Order จะรวดเร็วไม่ Re-quote ปกติ เทรดมือ ของ XM ก็เร็วอยู่แล้วครับ และ ไม่ Re-Quote อีก
   *Server รัน EA ของโบรกจะอยู่ใกล้กับ Server ของทางโบรกทำให้คำสั่งส่งไปถึงเพียงเสี้ยว วินาที
   *สามารถรันได้ ทุก EA ไม่จำกัด
   *พื้นที่ไม่จำกัด สำหรับ EA ไม่ว่าคุณจะมี EA กี่ตัว สามารถรันใน VPS ของ XM.com ได้
   *สามารถ ทดสอบ run Demo Account ได้ โดยต้องรัน ควบคู่กับ Real account
   *ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายบริการรายเดือนใดๆ
   Account ที่จะสามารถขอใช้บริการ Free VPS XM ได้ต้องมีคุณสมบัติดังนี้

1.Account ต้องได้รับการ Verify หรือ Validate เรียบร้อยแล้ว
       2.ต้องมี Balance ในบัญชี อย่างต่ำ 500 $
       3.ต้องเทรดต่อเดือนเพียง 1.0 lot Standard เท่านั้น
       4.ถ้ามี Balance `ไม่ถึง 500 `$ และเทรดไม่ถึง 1.0 lot`ต้องเสียค่าบริการเดือนละ 28 `$

รายละเอียดเพิ่มเติม Free Forex VPS จาก XM

ตรวจสอบBonus และ Promotion XM เพิ่มเติม

อ่าน Review Broker XM Forex

เปิดบัญชี XM รับ Rebate 3$ 

Share Topic.

Follow Me.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22, มิถุนายน 2020, 07:00:10 PM โดย admin »
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

ออฟไลน์ forcebewithyou

• 2,282
  • 75
  • Green PIPs Be With You
เท่าที่จำได้ VPS ฟรีมีเงื่อนไขว่าต้องเทรดให้ได้จำนวน LOT ขั้นต่ำด้วยนะครับ ผมจำไม่ได้แล้วว่าเท่าใหร่ครับ 2 lot มั้ง

เพราะผมเคยโดนชาร์จไปเนื่องจากเทรดจำนวน LOT ไม่ถึงครับ น่าจะขั้นต่ำ 2 LOT standard มั้งครับไม่แน่ใจ

แนะนำให้เทรดให้ได้ LOT ตามจำนวนก่อนเปิดขอใช้ VPS ครับ แล้วใช้ VPS น่าจะเป็นการใช้อีเอ ก็ต้องให้เพิ่ม lot อีเอเทรดให้ได้ขั้นต่ำด้วยนะครับ

ตอนนั้นเทรดไมโครอยู่ มันเทรดที่ละหน่อยเลยไม่ถึงยอด โดนชารจไป 2 เดือนเพราะเทรดน้อย

ขอใช้งาน แค่เข้าไปกดในเมนูก็จะได้ VPS  ค่าโดนชารจน่าจะประมาณ 45 เหรียญมั้ง ถ้าทำยอดไม่ถึง LOT ขั้นต่ำ

ผมเลยย้ายไป vultr แทนเพราะแค่ $5 จ่ายเองเลย 555

*

• *
  • 60,753
  • 2585
เท่าที่จำได้ VPS ฟรีมีเงื่อนไขว่าต้องเทรดให้ได้จำนวน LOT ขั้นต่ำด้วยนะครับ ผมจำไม่ได้แล้วว่าเท่าใหร่ครับ 2 lot มั้ง

เพราะผมเคยโดนชาร์จไปเนื่องจากเทรดจำนวน LOT ไม่ถึงครับ น่าจะขั้นต่ำ 2 LOT standard มั้งครับไม่แน่ใจ

แนะนำให้เทรดให้ได้ LOT ตามจำนวนก่อนเปิดขอใช้ VPS ครับ แล้วใช้ VPS น่าจะเป็นการใช้อีเอ ก็ต้องให้เพิ่ม lot อีเอเทรดให้ได้ขั้นต่ำด้วยนะครับ

ตอนนั้นเทรดไมโครอยู่ มันเทรดที่ละหน่อยเลยไม่ถึงยอด โดนชารจไป 2 เดือนเพราะเทรดน้อย

ขอใช้งาน แค่เข้าไปกดในเมนูก็จะได้ VPS  ค่าโดนชารจน่าจะประมาณ 45 เหรียญมั้ง ถ้าทำยอดไม่ถึง LOT ขั้นต่ำ

ผมเลยย้ายไป vultr แทนเพราะแค่ $5 จ่ายเองเลย 555

https://traderider.com/index.php/topic,517.msg5013.html#msg5013

1.0 lot และต้องมีเงินใน พอร์ต ขั้นต่ำ 500$ ครับ

(TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

ท่านแอดครับขอสอบถาม ยอดrebate ของผมหน่อยครับ อิอิ ขอบคุณครับ
บัญชี XM 42206740

*

• *
  • 60,753
  • 2585
ท่านแอดครับขอสอบถาม ยอดrebate ของผมหน่อยครับ อิอิ ขอบคุณครับ

Admin โอนไปให้ 5$ นะครับ จริงๆยอดได้ 2.61 $ น้อยกว่า ขั้นต่ำ 5$ ที่ ระบบ โอนได้ครับ

็Hea** ็Hea**

Admin โอนไปให้ 5$ นะครับ จริงๆยอดได้ 2.61 $ น้อยกว่า ขั้นต่ำ 5$ ที่ ระบบ โอนได้ครับ

็Hea** ็Hea**
ป๊าด ขอบคุณครับ xc4* xc4*

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Pepperstone Land-FX Admiral Markets

Tickmill