แนะนำตัวอย่างเป็นทางการกับเพื่อนๆพี่ๆทุกคนครับ

• 2 replies
  • 1036 views

*

totokubota

ชื่อโตโต้นะครับ เทรดมา2เดือนกว่าแล้วครับ นี่เฟสบุคผมครับ totokubota tatakabuto  spy/*/ spy/*/ spy/*/ spy/*/ spy/*/ spy/*/ spy/*/
ด้านล่างเป็นผลงานเทรดนะครับ อยากโช อิอิ

Share Topic.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15, มีนาคม 2015, 12:23:50 AM โดย totokubota »

traderider forex ไทย
*

himura123

ชื่อโตโต้นะครับ เทรดมา2เดือนกว่าแล้วครับ นี่เฟสบุคผมครับ totokubota tatakabuto  spy/*/ spy/*/ spy/*/ spy/*/ spy/*/ spy/*/ spy/*/
ด้านล่างเป็นผลงานเทรดนะครับ อยากโช อิอิ

สุดยอดครับขอให้กราฟพุ่งขึ้นไปเรื่อยๆๆเลยนะครับ   TKo*) TKo*) TKo*)

แต่อย่าลืม MM ละ  xc7* xc7* xc7*

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 65,407
  • 2614
ครับผม สู้ๆ ครับ กราฟ จะบิน ขึ้นไป อย่างมั่นคง ครับ
MM ด้วย นะครับ ผม

ยินดีต้อนรับครับ
 Ha)** Ha)** Ha)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets