ข้อมูลพวก Deep Of Market ใช้ประโยชน์ยังไงครับ

• 2 replies
  • 804 views

*

ออฟไลน์ forcebewithyou

• 2,416
  • 79
  • Green PIPs Be With You
ข้อมูลพวก Deep Of Market ใช้ประโยชน์ยังไงครับ

แอคเค้าประเภท ECN มีแสดงผลได้อยู่ อันนี้มันใช้ประโยชน์ยังไงครับ

พอดีเปิดดู tick ครับ เลยสงสัย ว่าเขาเอาไปใช้ประโยชน์ยังไงกันครับ

Share Topic.

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 67,381
  • 2621

Re: ข้อมูลพวก Deep Of Market ใช้ประโยชน์ยังไงครับ

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05, เมษายน 2019, 04:07:15 PM »
อาจจะ เป็น พวก volume ที่รอ ที่ราคา ตรงนั้น นะครับ
แต่คิด ว่า ไม่น่าจะเอาไปใช้อะไร ในทางเทคนิค ได้ครับ
เพราะ อาจจะเป็นแค่ volume ของ โบรกนั้นๆครับ ไม่ใช่ของทั้งตลาด
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

ออฟไลน์ forcebewithyou

• 2,416
  • 79
  • Green PIPs Be With You

Re: ข้อมูลพวก Deep Of Market ใช้ประโยชน์ยังไงครับ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05, เมษายน 2019, 04:29:37 PM »
อาจจะ เป็น พวก volume ที่รอ ที่ราคา ตรงนั้น นะครับ
แต่คิด ว่า ไม่น่าจะเอาไปใช้อะไร ในทางเทคนิค ได้ครับ
เพราะ อาจจะเป็นแค่ volume ของ โบรกนั้นๆครับ ไม่ใช่ของทั้งตลาด

ขอบคุณครับ

ถ้ามีทั้งตลาด เจอโวลุ่มเยอะๆ นี่ก็ร่วมด้วยช่วยทุบตามเลยใช่ใหมครับ

Tags: