ผมเขียน ea ดึงค่า OrderProfit() มาแสดง แต่บาง order ตรง บาง order ไม่ตรง เกิดจากอะไรครับ

• 2 replies
  • 992 views

*

ออฟไลน์ wisitb

• *
  • 10
  • 0
คือผม ใช้คำสั่ง OrderProfit() ดึงมาแสดงผล บาง order ตรงบาง order ไม่ตรง ผมสันนิฐานว่าเกิดจากเน็ตช้า เพราะเทสอีกที่นึงซึ่งเน็ตแรงกว่าตรง แต่ก็ยังสงสัยต่อว่า OrderProfit() ไม่ได้ดึงจากค่าที่เราได้จากการเทรดจริงหรือครับ เช่น ผมได้ 202 แต่ค่าที่ดึงมาได้ 200

Share Topic.

*

ออฟไลน์ iRuler

• *
  • 1,258
  • 40
ลอง -  swaps กับ commissions เข้าไปด้วยครับ

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 67,381
  • 2621
ลอง -  swaps กับ commissions เข้าไปด้วยครับ

ประมาณนั้น นะครับ ท่าน น่าจะลืมใส่ ค่า spread ไปด้วย มีผลมากเลย นะครับ
 **6105** **6105**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

Tags: