ยังเทรดมีคนเทรด binary option กันอยู่ใหมครับ

• 2 replies
  • 608 views

*

ออฟไลน์ forcebewithyou

• 2,416
  • 79
  • Green PIPs Be With You

ยังเทรดมีคนเทรด binary option กันอยู่ใหมครับ

« เมื่อ: 27, กุมภาพันธ์ 2019, 01:09:29 PM »

ยังมีคนเทรด binary option กันอยู่บ้างใหมครับ 

Share Topic.

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 66,197
  • 2616

Re: ยังเทรดมีคนเทรด binary option กันอยู่ใหมครับ

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27, กุมภาพันธ์ 2019, 01:48:22 PM »
แทง 10 ได้ 9 ได้ 8
คิดเรื่อง RR ยังไงก็ไม่คุ้ม ครับ คนเลย เทรดน้อย
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

ออฟไลน์ forcebewithyou

• 2,416
  • 79
  • Green PIPs Be With You

Re: ยังเทรดมีคนเทรด binary option กันอยู่ใหมครับ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27, กุมภาพันธ์ 2019, 02:52:01 PM »
แทง 10 ได้ 9 ได้ 8
คิดเรื่อง RR ยังไงก็ไม่คุ้ม ครับ คนเลย เทรดน้อย

ขอบคุณครับ

ผมว่า platform ของ olymp เล่นยากด้วยละ  (อีกเจ้า q เล่นง่ายกว่า)

ดูเหมือนว่าจะต้องใช้ทุนเยอะ และใช้ martingal ในการทำกำไรด้วย

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets