เม่าใหม่หัวใจรักการเทรดค่ะ

• 6 replies
  • 980 views

*

beau.zung

เม่าใหม่หัวใจรักการเทรดค่ะ

« เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2019, 09:35:03 AM »
  ็Hip** เม่าใหม่หัวใจรักการเทรดค่ะ...  ็Hip** ็Hip**

เจ็บมาเยอะเพราะโดนลากจนกระทั่งล้างพอร์ต
 ขอมาศึกษาเว็บนี้เป็นวิทยาทานและลาจากการล้างพอร์ตคะ  /**33

))/*  ปล.ขอบคุณพี่ๆและแอดฯ ที่ช่วยแชร์ความรู้นะคะ แนะนำได้คะ  ็Hea**
แต่พอร์ตเล็กๆนะคะ เค้าพาล้างมาสี่รอบละ หมดไปเกือบหมื่นแล้ว มีใครโดนบ้างมั้ยคะ

Share Topic.

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 66,496
  • 2618

Re: เม่าใหม่หัวใจรักการเทรดค่ะ

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2019, 09:57:50 AM »
สวัสดียินดี ต้อนรับ ครับ โดน แล้วก็เก็บเป้น บทเรียน ครับ ไม่ต้องรีบรวยครับ ค่อยๆรวย ยิ่งรีบรวยจะยิ่งช้า ครับผม
มีอะไรก็สอบถามได้ครับผม
 ็Hea** ็Hea** ็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

ออฟไลน์ Break Out

• **
  • 137
  • 4
  • เทรดด้วยแนวรับแนวต้าน

Re: เม่าใหม่หัวใจรักการเทรดค่ะ

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2019, 10:40:21 AM »
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมผ่านประสบการณ์เทรดมา 5 ปี ล้างพอร์ตนับไม่ถ้วนครับ เพียงเพราะควบคุมอารมณ์ความโลภ โกรธ หลงตัวเอง ( เวลาได้กำไร )ไม่ได้ ตอนนี้...มีสติมากขึ้นแต่ไม่รู้จะนานมั๊ย..555 ศึกษาให้มากๆครับ อย่าเอาเงิน 100 เพื่อให้ได้ 1000 ในระยะเวลาสั้นๆ เพราะมันยากยิ่งกว่าเอาเงิน 1000 เพื่อให้ได้ 100 เชื่อเถอะครับ  /*CC /*CC
เทรดด้วยกราฟเปล่า..

*

beau.zung

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2019, 10:52:01 AM »
สวัสดียินดี ต้อนรับ ครับ โดน แล้วก็เก็บเป้น บทเรียน ครับ ไม่ต้องรีบรวยครับ ค่อยๆรวย ยิ่งรีบรวยจะยิ่งช้า ครับผม
มีอะไรก็สอบถามได้ครับผม
 ็Hea** ็Hea** ็Hea**

รับทราบ ปฏิบัติค่ะ
 เข้ากลุ่มเพื่อนคะ เค้าพาถือหวังว่ากราฟจะปรับตัว  cheetah*  แต่โดนลากยาว หนูหวังแค่วันละ 5 ดอล เอง T_T

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 66,496
  • 2618

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2019, 10:56:33 AM »
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมผ่านประสบการณ์เทรดมา 5 ปี ล้างพอร์ตนับไม่ถ้วนครับ เพียงเพราะควบคุมอารมณ์ความโลภ โกรธ หลงตัวเอง ( เวลาได้กำไร )ไม่ได้ ตอนนี้...มีสติมากขึ้นแต่ไม่รู้จะนานมั๊ย..555 ศึกษาให้มากๆครับ อย่าเอาเงิน 100 เพื่อให้ได้ 1000 ในระยะเวลาสั้นๆ เพราะมันยากยิ่งกว่าเอาเงิน 1000 เพื่อให้ได้ 100 เชื่อเถอะครับ  /*CC /*CC

พูดแบบนี้ มาพร้อมความหล่อเลยครับ
 ))/*
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

beau.zung

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2019, 10:57:38 AM »

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันนะคะ ฝากเนื้อฝากตัวและฝากพอร์ตด้วยเลยได้มั้ย 555  ))/* ยอมรับว่าโลภและหลงเชื่อกลุ่มคะ ตั้งเป้าวันละ 5 ดอล
แต่โดนลากล้างพอร์ตทุกเช้าที่ตื่นมาเลย 55  (หัวเราะไปร้องไห้ไป)  555++

*

beau.zung

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13, กุมภาพันธ์ 2019, 11:01:37 AM »

พูดแบบนี้ มาพร้อมความหล่อเลยครับ
 ))/*

))/* ))/* ))/*  ใจหล่อมากคะ  เอาไป .50 เซน  ))/* ))/*

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex ร่วมงานกับเรา

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets