เราจะตั้งค้า alert เมือราคา 2 คู่เงินใกล้เคียงกัน ได้มั้ยครับ

• 5 replies
  • 1038 views

*

bankking09

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 68,102
  • 2622
หมายถึงเขียน EA ให้ ตั้ง Alert เหรอครับ
 **6105** **6105**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

bankking09

หมายถึงเขียน EA ให้ ตั้ง Alert เหรอครับ
ใช่ครับ หรือมีวิธีที่ง่ายกว่าเขียน EA มั้ยครับ (TH)** (TH)**

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 68,102
  • 2622
ใช่ครับ หรือมีวิธีที่ง่ายกว่าเขียน EA มั้ยครับ (TH)** (TH)**

มันต้องเขียน เป็น EA น่ะครับ ท่านลองเขียนมาก่อน ครับ ลองหา Code มาเดี๋ยวทีมงาน จะช่วย เพิ่มเติม ครับ
เพราะ ถ้า จะเขียนมาลอยๆ แบบนี้ ไม่มีใครเขียนได้ครับ เงื่อนไข ต้องชัดเจน และต้องลองทำมาบ้างแล้ว ครับ
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

bankking09

มันต้องเขียน เป็น EA น่ะครับ ท่านลองเขียนมาก่อน ครับ ลองหา Code มาเดี๋ยวทีมงาน จะช่วย เพิ่มเติม ครับ
เพราะ ถ้า จะเขียนมาลอยๆ แบบนี้ ไม่มีใครเขียนได้ครับ เงื่อนไข ต้องชัดเจน และต้องลองทำมาบ้างแล้ว ครับ
 (TH)**
ขอบคุณครับผมคงต้องหัดอีกเยอะ (TH)** (TH)**

*

bankking09

(TH)**
หลักการ คร่าวๆนะครับ ยกตัวอย่างคู่เงิน AUDUSD กับ AUDCHF ให้ Alert เมือราคา ห่าง 500 จุด และ Alert อีกครั้ง เมือราคากลับมา ห่างกัน 100 จุด ครับ  xz55** xz55** (TH)** (TH)**

Tags: