traderider forex ไทย

แนะนำตัวค่ะ

• 8 replies
  • 1496 views

*

ออฟไลน์ Kamphon

• *
  • 17
  • 0

แนะนำตัวค่ะ

« เมื่อ: 22, มกราคม 2015, 12:50:17 AM »
สวัสดีค่ะ ทิพย์ ค่ะ สาวเชียงรายค่ะ แอดมินเคยสมัครโบรก etoro มั้ยค๊ะ อยากจะตามไปก็อปปี้ค่ะ ถือว่าช่วยเด็กตาดำๆนะค๊ะ http://etoro.tw/1xOysRO

Share Topic.

Follow Me.

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 59,140
  • 2574

Re: แนะนำตัวค่ะ

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22, มกราคม 2015, 01:13:00 AM »

สวัสดีครับ ผม Admin ไม่ เคย สมัคร ครับ คือ Etoro ไม่มี Mt4 ครับ เลย ไม่ถนัดครับ
 (TH)** (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

ออฟไลน์ decoderer

• 4,863
  • 36

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22, มกราคม 2015, 10:01:44 AM »
อย่าเล่น etoro ครับ มีแต่เสียกับเสีย กราฟวิ่งช้ากว่าชาวบ้านเขา มีจังหวะลากกราฟไปแตะ sl ด้วย อย่าไปเล่นโดยเด็ดขาดครับอันนี้ผมเคยลองแล้ว
*****คนเมื่อเข้าเทรดแล้วจะพยายามหาทางออก ใครจะไปรู้ ทางที่เราเข้าไปบางทีอาจเป็นทางออกของคนหลายคน!!!*****

*

• 4,863
  • 36

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22, มกราคม 2015, 10:06:36 AM »
อีกอย่างเรื่อง ก๊อปปี้เทรด อย่าแม้แต่จะคิดครับ คนเราต้นทุนไม่เท่ากัน บางคนเขาปล่อยลากไปไกลนะครับ ถ้าเราไปไม่ถึงตายลูกเดียวครับ รวมแล้ว Etoro. เฮงซวยครับ อันนี้บอกเลย
ปล. Etoro มาฟ้องนู๋ทีอยากฟ้องกลับเหมือนกันหลักฐานมีเยอะ 5555
*****คนเมื่อเข้าเทรดแล้วจะพยายามหาทางออก ใครจะไปรู้ ทางที่เราเข้าไปบางทีอาจเป็นทางออกของคนหลายคน!!!*****

*

• *
  • 59,140
  • 2574

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22, มกราคม 2015, 10:09:21 AM »
อีกอย่างเรื่อง ก๊อปปี้เทรด อย่าแม้แต่จะคิดครับ คนเราต้นทุนไม่เท่ากัน บางคนเขาปล่อยลากไปไกลนะครับ ถ้าเราไปไม่ถึงตายลูกเดียวครับ รวมแล้ว Etoro. เฮงซวยครับ อันนี้บอกเลย
ปล. Etoro มาฟ้องนู๋ทีอยากฟ้องกลับเหมือนกันหลักฐานมีเยอะ 5555

ขอบคุณมากครับ
เทรดเดอ ในตำนาน ของเรา กลับมาแล้ว
ยืนดีต้อนรับกลับบ้าน ครับ
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

• *
  • 17
  • 0

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22, มกราคม 2015, 10:24:06 AM »
ขอเวลาเงิบแพล๊บบบ **11 **11 สมัครเทรดไปแล้ว ลงไป 200$ คงต้องรอลุ้นต่อไปค่ะ บอกตามตรงหนูเทรดแบบใช้ดวง เคยล้างพอร์ตกับ marketiva ไปหลายครา และเพิ่งมาลองของ etoro แต่ชอบมาอ่านการวิเคราะห์เกาะติดสถานการณ์กับพี่ๆในเวปนี้ จนในที่สุดก็ขอเข้าร่วมวงด้วยคนค่ะ แล้วพี่ๆเทรดโบรกไหนกันค๊ะ จะตามไปค่ะ 4*/-4 4*/-4

*

• *
  • 17
  • 0

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22, มกราคม 2015, 10:37:34 AM »
ถ้าอยากสมัคร exness ควรเปิดบัญชีแบบไหนดีค๊ะ หนูสะดวกฝากถอนแบบออนไลน์อ่ะค่ะ

*

• *
  • 59,140
  • 2574

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22, มกราคม 2015, 10:40:02 AM »
ถ้าอยากสมัคร exness ควรเปิดบัญชีแบบไหนดีค๊ะ หนูสะดวกฝากถอนแบบออนไลน์อ่ะค่ะ
แนะนำ Mini นะครับ
http://traderider.com/index.php?board=34.0

*

• 4,863
  • 36

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22, มกราคม 2015, 11:28:58 AM »
ขอเวลาเงิบแพล๊บบบ **11 **11 สมัครเทรดไปแล้ว ลงไป 200$ คงต้องรอลุ้นต่อไปค่ะ บอกตามตรงหนูเทรดแบบใช้ดวง เคยล้างพอร์ตกับ marketiva ไปหลายครา และเพิ่งมาลองของ etoro แต่ชอบมาอ่านการวิเคราะห์เกาะติดสถานการณ์กับพี่ๆในเวปนี้ จนในที่สุดก็ขอเข้าร่วมวงด้วยคนค่ะ แล้วพี่ๆเทรดโบรกไหนกันค๊ะ จะตามไปค่ะ 4*/-4 4*/-4
ลองสังเกตุ อาการการวิ่งของกราฟ Etoro. ดูครับ มันจะมีบางที ที่กราฟชาวบ้านเขาไปไม่ถึงครับ กราฟชาวบ้านเขาหยุดแล้วหักหัวลง etoro. ลากขึ้นไปอีกหน่อยนึง เพื่อกินเม่า รับรองว่า ไม่ได้เป็นที่ความต่างของเวลาและความเร็วเน็ต เพราะถ้าเป็นแบบนั้นจริง
ยังไงจะช้าจะเร็วกราฟคนอื่นเขาก้อต้องไปถึงใช่ไหมครับแต่นี้หักหัวลงกันหมด แต่Etoro. ทำ high. ได้สูงกว่าชาวบ้านเขา เป็นอีกเหตุผลนึงที่ผมเข้าใจว่า ทำไมetoro ถึงไม่ใช้ mt4 แล้วมาอ้างว่า เราใช้ ชาร์ต ของเราเองเพื่อการมีส่วนร่วมในสังคม โซเชี่ยล คำอ้างส้นตีนมากครับ บางทีเวลาข่าวกำลังจะมา ถ้าคาดการณ์ว่าข่าวจะวิ่งแรง เซิฟเวอร์มันจะหยุดทำงานทันทีครับ ทั้งซื้อและขาย ทั้งนี้ทั้งนั้น อย่าเชื่อผมครับ ลองดูเองแล้วจะรู้ครับ มีปัญหาถามไปรอไปเถอะครับคำตอบ ผมรอคำตอบตั้งแต่เดือนกรกฎา ปีที่แล้ว จนมาวันนี้มันยังไม่ตอบกลับมาเลย คำถามผมคงยากไปในการหาคำตอบสำหรับเขา ลองดูครับจะรู้ว่ามันบ้าจริง xc3*

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Pepperstone Land-FX Admiral Markets