traderider forex ไทย

โปรแกรมโบนัส Exness รับโบนัสสูงสุดถึง 70%

• 9 replies
  • 2716 views

*

ออฟไลน์ myforexCenter

• 1,229
  • 28
  • MyForexCenter.com

โปรแกรมโบนัส Exness รับโบนัสสูงสุดถึง 70%

« เมื่อ: 29, ธันวาคม 2014, 10:29:34 AM »
Exness รับโบนัสสูงสุดถึง 70%
ในเทศกาลวันหยุดที่กำลังจะมาถึง EXNESS ขอส่งความสุขให้ลูกค้าเป็นโปรแกรมโบนัส "สวัสดีปีใหม่"!
ประเภทบัญชี Mini     ระยะเวลา 24.12.2014 — 14.01.2015
เพียงลงทะเบียนบัญชีการซื้อขายและเลือกโปรแกรมโบนัสนี้ คุณก็จะได้รับโบนัสซึ่งอาจมีมูลค่าสูงสุด 70% ของการฝากเงินแต่ละครั้ง! โบนัสจะช่วยเพิ่มจำนวนกำไรที่เหลือเปิดออร์เดอร์ได้ซึ่งช่วยเพิ่มโอกาสในการใช้กลยุทธ์การซื้อขายต่างๆ
ขนาดของโบนัสขึ้นกับอัตราส่วนของปริมาณการซื้อขายสะสม (เป็นล้าน USD) ต่อค่า "เงินฝากสุทธิ" (ความแตกต่างระหว่างผลรวมของเงินฝากทั้งหมดกับผลรวมของการถอนเงินทั้งหมดในบัญชี) โดยแสดงเป็นพัน USD ดังระบุในตารางด้านล่างนี้*
โปรแกรมโบนัส "สวัสดีปีใหม่" เป็นโอกาสอันดีที่จะเพิ่มยอดเงินในบัญชี
*"ปริมาณการซื้อขายสะสม" หมายถึง มูลค่าของปริมาณการซื้อขายสำหรับสถานะปิดต่อด้าน
สำคัญ! สำหรับการกำหนดขนาดของโบนัสเมื่อคำนวณผลรวมปริมาณการซื้อขาย ให้ใช้ค่าของตำแหน่งที่ปิดแล้วเท่านั้น ขนาดของรางวัลโบนัสจะคำนวณแบบไดนามิคที่เกี่ยวข้องกับการเปลี่ยนแปลงในผลรวมปริมาณการซื้อขายและขนาดของเงินฝากสุทธิ มูลค่ารางวัลโบนัสจะอัพเดทไม่เกิน 4 ชั่วโมงหลังจากการทำธุรกรรมครั้งสุดท้ายหรือการฝาก/ถอนเงิน

รายละเอียดเพิ่มเติม: https://www.exness.com/intl/th/bonuses/bny2015all/a/605658
Traderider.com 

Share Topic.

Follow Me.

Exchangeness of trade คำเตือนการลงทุนมีความเสี่ยง : การซื้อขายในตลาดอัตราแลกเปลี่ยนเงินตรา (forex) หรือผลิตภัณฑ์ CFD ทีมี Laverage ความเสี่ยงสูง  มีความเสี่ยงสูงโปรดพิจารณาให้รอบคอบก่อนตัดสินใจ ทั้งนี้สื่อในเว็บบอร์ดเป็นเพียงสื่อกลางในการให้ข้อมูลเท่านั้น ไม่สามารถรับผิดชอบต่อผล กำไร/ขาดทุน ของนักลงทุนได้ นักลงทุนควรศึกษาให้รอบด้านก่อน ก่อนตัดสินใจลงทุน

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 58,853
  • 2574

Re: โปรแกรมโบนัส Exness รับโบนัสสูงสุดถึง 70%

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29, ธันวาคม 2014, 10:36:01 AM »
ขอบคุณครับ
ผมชอบexness ตรงที่โบนัส ใช้เทรดได้ นี้แหละครับ
 g*/- g*/-
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

ออฟไลน์ Forexexex

• 4,125
  • 40

Re: โปรแกรมโบนัส Exness รับโบนัสสูงสุดถึง 70%

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29, ธันวาคม 2014, 12:59:29 PM »
ขอบคุณครับ กำลังเล็งๆว่าจะเพิ่มบัญชีดีมั้ย  Wan*/)

*

ออฟไลน์ floism

• *
  • 37
  • 0

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03, มกราคม 2015, 07:02:25 PM »
เติมเงินเข้าไปในไอดีเก่าได้โบนัสไหมครับ

*

• *
  • 58,853
  • 2574

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03, มกราคม 2015, 09:55:46 PM »
เติมเงินเข้าไปในไอดีเก่าได้โบนัสไหมครับ

ได้ทุกการฝากครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04, มกราคม 2015, 12:31:37 PM »
สมมุติว่าถัาเราเปิดบัญชีในช่วงเวลาดังกล่าวแต่ไม่ได้กดรับโบนัสและยังไม่ได้เทรดแต่ถ้ามันเลยระยะเวลานั้นแล้วเราจะกลับมาเทรดบัญชีนี้เราจะเลือกรับโบนัสนี้ได้มั้ยครับ
อีก1คำถาม..สมมุติว่าเราเปิดบัญชีในช่วงเวลาดังกล่าวแต่เราไม่เลือกรับโบนัสแล้วเราเอาเงินเข้าพอร์ตเทรดเลยสมมุติเทรดได้10lotแล้วเราจะเอาเงินเข้าพอร์ตครั้งที่2แต่คราวนี้เราเลือกรับโบนัสเราจะได้โบนัสกี่เปอร์เซ็นครับ...ขอบคุณมากครับผม

*

• *
  • 58,853
  • 2574

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04, มกราคม 2015, 12:39:39 PM »
สมมุติว่าถัาเราเปิดบัญชีในช่วงเวลาดังกล่าวแต่ไม่ได้กดรับโบนัสและยังไม่ได้เทรดแต่ถ้ามันเลยระยะเวลานั้นแล้วเราจะกลับมาเทรดบัญชีนี้เราจะเลือกรับโบนัสนี้ได้มั้ยครับ
อีก1คำถาม..สมมุติว่าเราเปิดบัญชีในช่วงเวลาดังกล่าวแต่เราไม่เลือกรับโบนัสแล้วเราเอาเงินเข้าพอร์ตเทรดเลยสมมุติเทรดได้10lotแล้วเราจะเอาเงินเข้าพอร์ตครั้งที่2แต่คราวนี้เราเลือกรับโบนัสเราจะได้โบนัสกี่เปอร์เซ็นครับ...ขอบคุณมากครับผม

ผมกำลัง ติดต่อ ซัพพอร์ตกับ คำถามนี้ให้นะครับได้คำตอบแล้ว จะรีบมาตอบให้ครับ
 (TH)** (TH)**

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04, มกราคม 2015, 12:48:05 PM »

ผมกำลัง ติดต่อ ซัพพอร์ตกับ คำถามนี้ให้นะครับได้คำตอบแล้ว จะรีบมาตอบให้ครับ
ขอบคุณมากครับ admin บริการเยี่ยมมากครับ.. (TH)**

*

• *
  • 58,853
  • 2574

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04, มกราคม 2015, 05:27:49 PM »

ขอบคุณมากครับ admin บริการเยี่ยมมากครับ.. (TH)**

ตอบคำถามแรก

1.สมมุติว่าถัาเราเปิดบัญชีในช่วงเวลาดังกล่าวแต่ไม่ได้กดรับโบนัสและยังไม่ได้เทรดแต่ถ้ามันเลยระยะเวลานั้นแล้วเราจะกลับมาเทรดบัญชีนี้เราจะเลือกรับโบนัสนี้ได้มั้ยครับ
ตอบ  หากกดรับโบนัสในช่วงเวลาดังกล่าว จะไม่ได้รับโบนัสดังกล่าว  ถึงแม้จะเปิดบัญชีในช่วงที่มีโปรแกรมโบนัส ท่านไปโอนเงินเล่นในวันที่ 15 มกราคม ท่านจะไดัรับโบนัสโปรแกรมอื่น ที่มีไว้ให้เลือก

2.อีก1คำถาม..สมมุติว่าเราเปิดบัญชีในช่วงเวลาดังกล่าวแต่เราไม่เลือกรับโบนัสแล้วเราเอาเงินเข้าพอร์ตเทรดเลยสมมุติเทรดได้ 10lot แล้วเราจะเอาเงินเข้าพอร์ตครั้งที่2แต่คราวนี้เราเลือกรับโบนัสเราจะได้โบนัส กี่เปอร์เซ็นครับ...ขอบคุณมากครับผม
ตอบ  ปกติหากเราไม่เลือกรับโบนัสอะไรเลย โอนเงินเข้าบัญชี ก็จะไม่ได้รับโบนัสอะไรเลยตลอดทุกรายการโอนเงิน   และหากเลือกรับโบนัสในครัังที่ 2 ของการโอนเงิน ส่วนใหญ่แล้วจะรับโบนัสขั้นต่ำ 10 % ของการโอนเงินในแต่ละครั้ง (ขึ้นอยู่โปรแกรมที่เลือกด้วย)

ตอบโดย ท่านเจ้าของกระทู้ครับ myfxcenter

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05, มกราคม 2015, 09:33:50 AM »

ตอบคำถามแรก

1.สมมุติว่าถัาเราเปิดบัญชีในช่วงเวลาดังกล่าวแต่ไม่ได้กดรับโบนัสและยังไม่ได้เทรดแต่ถ้ามันเลยระยะเวลานั้นแล้วเราจะกลับมาเทรดบัญชีนี้เราจะเลือกรับโบนัสนี้ได้มั้ยครับ
ตอบ  หากกดรับโบนัสในช่วงเวลาดังกล่าว จะไม่ได้รับโบนัสดังกล่าว  ถึงแม้จะเปิดบัญชีในช่วงที่มีโปรแกรมโบนัส ท่านไปโอนเงินเล่นในวันที่ 15 มกราคม ท่านจะไดัรับโบนัสโปรแกรมอื่น ที่มีไว้ให้เลือก

2.อีก1คำถาม..สมมุติว่าเราเปิดบัญชีในช่วงเวลาดังกล่าวแต่เราไม่เลือกรับโบนัสแล้วเราเอาเงินเข้าพอร์ตเทรดเลยสมมุติเทรดได้ 10lot แล้วเราจะเอาเงินเข้าพอร์ตครั้งที่2แต่คราวนี้เราเลือกรับโบนัสเราจะได้โบนัส กี่เปอร์เซ็นครับ...ขอบคุณมากครับผม
ตอบ  ปกติหากเราไม่เลือกรับโบนัสอะไรเลย โอนเงินเข้าบัญชี ก็จะไม่ได้รับโบนัสอะไรเลยตลอดทุกรายการโอนเงิน   และหากเลือกรับโบนัสในครัังที่ 2 ของการโอนเงิน ส่วนใหญ่แล้วจะรับโบนัสขั้นต่ำ 10 % ของการโอนเงินในแต่ละครั้ง (ขึ้นอยู่โปรแกรมที่เลือกด้วย)

ตอบโดย ท่านเจ้าของกระทู้ครับ myfxcenter
ขอบคุณมากครับ.... (TH)** (TH)** (TH)**

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Pepperstone Land-FX Admiral Markets