traderider forex ไทย

EU ดีนะเมื่อวานที่เชื่อแต่ซิก Buy ของท่าน อ. Youngfun ไม่น่าเชื่อ.

• 48 replies
  • 3897 views

gif upload

EU พอถึง TP Sell เมื่อวานก็ยังลังเล  เอาว่ะ Buy ก็ Buy ลูกเดียว ซิกเทพชัชๆๆๆๆๆ

xc8* xc8* xc8* xc8*

ดีที่ติดตามซิก ท่านมาตลอด

xc8* xc8* xc8* xc8*

image upload no compression

imgupload

Share Topic.

Follow Me.

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 61,476
  • 2591
จริงๆมาโพส ก่อน ก็ดี นะ ครับเป็นทางเลิอกสมาชิก แต่กราฟ เฉลย แล้ว ใครจะโพสรูปยังไงก็ได้ ครับ
ที่นี่ ก็ไม่ได้ห้าม โพสนะครับ
ยินดีต้อนรับเสมอ
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

free upload

อยากให้เป็นเยี่ยงนี้จัง 

pig 1** pig 1** pig 1**
 tiger18 tiger18 tiger18

ซิกเทพจริงๆครับ ใครลืมแต่ผมไม่เคยลืม  ซิกเข้าบาย 1.2xx-1.18xx   ลากลงมาซะ  1.15xxx เลยทีเดียว เทพฝุดๆครับ  เจ็บมาบ่อยแค่ไหนกับชื่อนี้  ขนาดมีคนมาเตือนว่าเขาเคยรับเทรดแก้พอร์ตจนทำพอร์ตเขาล้างเสียเงินเกือบล้าน ผมก็ไม่ฟัง จนต้องมาเจ็บเอง พอๆกันที 

จริงๆมาโพส ก่อน ก็ดี นะ ครับเป็นทางเลิอกสมาชิก แต่กราฟ เฉลย แล้ว ใครจะโพสรูปยังไงก็ได้ ครับ
ที่นี่ ก็ไม่ได้ห้าม โพสนะครับ
ยินดีต้อนรับเสมอ
 (TH)**

ผมคนนึงเชื่อว่า ควรโชว์ตอน ว้าว ด้วยครับ ไม่งั้นคนก็รวยทั้งโลกแล้ว

การเห็นแต่โพสตอนถูกนี้เป็นอะไรที่ ไม่น่าจะเล่นตามเลย

xc3* xc3* xc3*

*

ออฟไลน์ CAZE_Voiize

• *
  • 8,198
  • 163
  • มิได้ใช้ชีวิตอยู่เพื่อตนเองหากแต่โลกยังต้องการ
ผมเป็นคนนึงที่ทำซิกทุกวัน บอกก่อนล่วงหน้า 70-80% win ทำเป็นคลิปเลยน่ะ ก็บ่อย คนก็ไม่พูดถึงบ้างเสียใจจุง อยากมี FC บ้างจัง  ))/* ))/* ))/*
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

ออฟไลน์ kunza

• **
  • 205
  • 1
ผมเป็นคนนึงที่ทำซิกทุกวัน บอกก่อนล่วงหน้า 70-80% win ทำเป็นคลิปเลยน่ะ ก็บ่อย คนก็ไม่พูดถึงบ้างเสียใจจุง อยากมี FC บ้างจัง  ))/* ))/* ))/*

ติดตามในyoutube ตลอดครับ 555+

*

• *
  • 8,198
  • 163
  • มิได้ใช้ชีวิตอยู่เพื่อตนเองหากแต่โลกยังต้องการ

FC ผู้ชายไม่นับครับ  xc8* xc8* xc8* xc8*
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ

*

ออฟไลน์ mooyim

• *
  • 20
  • 1
มี FC เป็น ผญ.ตรงนี้คนหนึ่งนะคะ ติดตามโพสทุกวัน แต่ไม่แสดงตัวน๊าาาาค๊าาา xc8* xc8* xc8* xc8* xc8* xc8*

*

• *
  • 61,476
  • 2591

FC ผู้ชายไม่นับครับ  xc8* xc8* xc8* xc8*

แบบนี้เรียก รำเอียง เอ๊ย ลำเอียง ป่าว ครับ
 ))/*
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

• *
  • 8,198
  • 163
มี FC เป็น ผญ.ตรงนี้คนหนึ่งนะคะ ติดตามโพสทุกวัน แต่ไม่แสดงตัวน๊าาาาค๊าาา xc8* xc8* xc8* xc8* xc8* xc8*

วันนี้นอนหลับฝันดีแน่ๆ ตื่นอีกที นอนฟาม จบนอนฟาม นอนวัด ต่อเลย  ))/* ))/* ))/* ))/*

*

ออฟไลน์ Yakuzi

• **
  • 110
  • 3
free upload

อยากให้เป็นเยี่ยงนี้จัง 

pig 1** pig 1** pig 1**
 tiger18 tiger18 tiger18

ซิกเทพจริงๆครับ ใครลืมแต่ผมไม่เคยลืม  ซิกเข้าบาย 1.2xx-1.18xx   ลากลงมาซะ  1.15xxx เลยทีเดียว เทพฝุดๆครับ  เจ็บมาบ่อยแค่ไหนกับชื่อนี้  ขนาดมีคนมาเตือนว่าเขาเคยรับเทรดแก้พอร์ตจนทำพอร์ตเขาล้างเสียเงินเกือบล้าน ผมก็ไม่ฟัง จนต้องมาเจ็บเอง พอๆกันที 

ไม่จริงครับ อ. ไม่เคย รับเทรดแก้พอร์ตให้ใครเลยจนทำพอร์ตเขาล้างเสียเงินเกือบล้าน  ไม่มีครับ
ขนาดคนที่สนิทกัน ยังไม่เคยต้องไปนั่งแก้พอร์ตให้เลย สู้เอาเวลาไปนั่งวิเคราะห์กราฟและเทรดเองไม่ดีกว่าหรอ

แล้ว  1.2xx-1.18xx   กราฟมันปรับตัวขึ้นมาตั้งเป็นร้อยเกือสองร้อย  ถ้าคุณได้ Buy ขึ้นมาจริงๆ คุณไม่คิดจะปิดทำกำไร หรือตั้ง Stop win บ้างเลยหรอ
แล้วที่ท่าน อ. โพสก็แค่ต้องการเอาใจช่วยพวกที่สนิทกันที่ติด Buy อยู่ในตอนนั้น ก็แค่ยากให้กราฟมันขึ้นไปช่วยพวกขา Buy บ้าง

ส่วนคนตั้งกระทู้นี้พอเทรดได้ก็ดันดีใจจนเกินเหตุ ไม่ได้ดูเลยว่า อารมณ์คนเขากำลังเสีย Self กันอยู่

เค้าขอโทษ    เค้าผิดไปแล้ว

(TH)** (TH)** (TH)** (TH)**

แต่ทำไมไม่มีคนเข้าใจอารมณ์ ของขา Buy กันบ้างอ่ะ
 T*/- T*/- T*/-

ฮื่อๆๆๆๆๆๆๆ........

cheetah* cheetah* cheetah*

ต่อไปนี้เค้าจะไม่โพสอะไรอีกแล้วก็ได้

็Hea** ็Hea** ็Hea** ็Hea**

*

• *
  • 61,476
  • 2591
เค้าขอโทษ    เค้าผิดไปแล้ว

(TH)** (TH)** (TH)** (TH)**

แต่ทำไมไม่มีคนเข้าใจอารมณ์ ของขา Buy กันบ้างอ่ะ
 T*/- T*/- T*/-

ฮื่อๆๆๆๆๆๆๆ........

cheetah* cheetah* cheetah*

ต่อไปนี้เค้าจะไม่โพสอะไรอีกแล้วก็ได้

็Hea** ็Hea** ็Hea** ็Hea**

ทำไมผมรู้สึกขำ
ท่าน johnconner ,Yakuzi,youngfun

็Hea** ็Hea** ็Hea**

*

ออฟไลน์ Sweetplum

• **
  • 53
  • 21

เป็น FC ตอนนี้ทันม่ะคะ.  ็Hea**
เมื่อวันเวลาที่ฝนจาง ฟ้าก็คงสว่างเเละทำให้เราได้เข้าใจ
ว่ามัน คุ้มค่า เเค่ไหน ที่เฝ้ารอ

*

ออฟไลน์ Sweetplum

• **
  • 53
  • 21

แบบนี้เรียก รำเอียง เอ๊ย ลำเอียง ป่าว ครับ
 ))/*
็Hea** ชอบการ ref.ภาพนางรำของแอด
#จริงจังเเค่ไหนเเค่ไหรฝนเรียกจริงจัง 5555
เมื่อวันเวลาที่ฝนจาง ฟ้าก็คงสว่างเเละทำให้เราได้เข้าใจ
ว่ามัน คุ้มค่า เเค่ไหน ที่เฝ้ารอ

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets

Tickmill