กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันจันทร์ที่19กุมภาพันธ์ 2561

• 9 replies
  • 1,859 views
วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันจันทร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2561

สวัสดีนักขุดทองทุกท่านครับ วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันจันทร์ที่ 19 กุมภาพันธ์ 2561

ตอนนี้ผมก็ยังมองทองคำเหมือนเดิมจากเมื่อวันศุกร์นะครับ ว่ายังน่าจะขึ้นได้อีกหน่อยครับ แต่ก็ยังไม่แน่ใจว่าหลังตรุษจีนแบบนี้จะมีการแห่ขายทองทิ้งกันรึป่าวนะครับ  แต่ถ้าว่ากันตามเทคนิคแล้ว ที่ TF H4 นั้นจะเห็นว่ามีแท่ง Mother Bar อยู่ 1 แท่งนะครับ ซึ่งน่าจะพอใช้เป็นจุดเข้า Buy ให้เราได้ครับ โดยเป้าหมายของเราจะอยู่ที่ Fibo 161.8%  กับ  200% ของแท่ง Mother Bar นะครับ     

Signal ประจำวันนี้

Buy Limit@ 1344.0    TP@ 1378.0    SL@ 1333.0

เป็นเพียงมุมมองส่วนตัว ไว้ใช้ประกอบการตัดสินใจในการเทรดของท่านเท่านั้นนะครับ โปรดใช้ความระมัดระวังในการเทรดและบริหารเงินให้ดีทุกครั้งนะครับ

เปิดบัญชีเทรดทองคำกับ xm.com ผ่านลิ้งค์บอร์ดวันนี้ ได้รับส่วนลดสเปรดจากเดิม 4.5pip(45point) เหลือเพียง 3.5-4.0pip(35-40point)
https://traderider.com/register/xm

(TH)** (TH)**

#goldtrader ,#ทอง forex,#forex ทอง,#การ ลงทุน ทองคำ

เชิญเสวนาแลกเปลี่ยนมุมมองกันได้ตามสะดวกนะครับ (TH)**

*

CASE Forex

• 16,943
ขอบคุณครับ  (TH)** (TH)** (TH)**

โซนชมพูชมพูระเรื่อ ตรงนั้นคืออะไรครับ
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

hunt

*

hunt

*

zoloning.supateerapong

ขอบคุณครัชแอด กำลังจะเข้าbuy ujเลย ไว้ก่อนดีฝ่า 555 สงสัยทองขึ้น นางจะลงได้อีก

*

hunt

*

hunt

*

hunt

*

hunt

ถ้าเททะลุ 1335 _อาจเจอ  low` 1309 ของเดิมนะ

*

hunt