กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ขอคำแนะนำด้วยค่ะ มือใหม่หัดเทรด

• 2 replies
  • 2,172 views
*

anata

ขอคำแนะนำด้วยค่ะ มือใหม่หัดเทรด
« เมื่อ: 30, กันยายน 2014, 03:22:47 PM »
สวัสดีค่ะ มือใหม่หัดเทรดจิงๆค่ะ จึงเข้ามาขอคำแนะนำจากสมาชิกทั้งหลาย
เพื่อที่จะได้เรียนรู้วิธีการเทรดไปด้วยกัน
ที่ผ่านมา เห็นเค้าโพสกำไรเยอะแยะไปหมด เลยเกิดความสนใจ
และติดต่อซื้้อระบบเทรดจากคุณ ระบบเทรดอัตโนมัติ สร้างกำไรทุกชั่วโมง
เป็นระบบที่เรียกว่า robot profit พอซื้อมาใช้ได้สักพัก วันแรกก้อได้กำไรนิดหน่อย
แต่พอวันที่สองเท่านั้นแหละคะ ติดลบบานเลยค่ะ ตอนนี้ก้อปาเข้าไป -800กว่า$ แล้ว  xc6*
เค้าบอกว่าเค้าช่วยดูอยู่ แต่ทำไมถึงปล่อยให้ติดลบขนาดนี้ ถามทีไรก้อไม่ตอบ ติดต่อก้อไม่ได้
เสียดายจิงๆค่ะ รู้งี้นำเงินที่ลงทุนมาเทรดเองยังดีซะอีก ถ้ามันติดลบ อย่างน้อยก้อเป็นเพราะฝีมือเรา
สุดท้ายนี้
ยินดีที่ได้รู้จัก นักเทรดทุกคนนะคะ ;)

*

admin

• 80,397
Re: ขอคำแนะนำด้วยค่ะ มือใหม่หัดเทรด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30, กันยายน 2014, 03:25:54 PM »
 ขอให้ได้ กลับ มาเร็วๆ นะครับ ผม เอาใจ ช่วย ครับ อีเอ ที่เทรด แบบนี้ รอวัน ล้างพอร์ต ครับ

เทรดเองสบายใจกว่า นะครับ
ยินดีต้อนรับ ครับผม
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Sominno

Re: ขอคำแนะนำด้วยค่ะ มือใหม่หัดเทรด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06, ตุลาคม 2014, 11:40:16 AM »
ยอดเยี่ยมจริง ๆเลยครับ