traderider forex ไทย

วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันพฤหัสฯที่15กุมภาพันธ์2561

• 13 replies
  • 942 views

วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันพฤหัสฯที่ 15 กุมภาพันธ์ 2561

สวัสดีนักขุดทองทุกท่านครับ วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันประจำวันประจำวันพฤหัสฯที่ 15 กุมภาพันธ์ 2561

ทองคำที่ TF H1 ก็ได้ขึ้นมาสูงเกินที่คาดใว้นะครับ แต่ที่ผิดพลาดคือ มันดันตบลงไปกิน SL ตามซิกของเมื่อวานก่อนจะบิน **6004**  แต่ไม่เป็นไรครับ หากเรามีแบบแผนและการบริหารเงินที่ดี ระยะยาวเราย่อมอยู่รอดแน่นอนครับ  ส่วนแนวโน้ม ณ ปัจจุบันนะครับ สัญญาณ RSI ก็ได้ขึ้นมาแตะเส้น Index75 เป็นรอบที่สองแล้วนะครับ บ่งบอกว่าแรงซื้อมาเยอะพอสมควรครับ จึงทำให้วันนี้ส่วนตัวผมคงได้แต่นั่งดูเหตุการณ์ไปก่อนครับ เพราะ่มุมมองผมไม่ชัดเจนเท่าที่ควรครับเนื่องจาก ตอนนี้ราคาก็มาหยุดอยู่ที่แถวๆ Supply Zone ซึ่งปกติผมจะต้องเปิด Sell แบบไม่ต้องคิดมากเลยครับ เพียงแต่....RSI ดันส่งสัญญาณแรงซื้อมากครับ ซึ่งขัดทิศทางกัน วันนี้จึงขอไหว้าเจ้า กินขนมเทียน ผัดหมี่ ดูกราฟรอนะครับ  x*/2     

Signal ประจำวันนี้

ไม่มี

เป็นเพียงมุมมองส่วนตัว ใว้ใช้ประกอบการตัดสินใจในการเทรดของท่านเท่านั้นนะครับ โปรดใช้ความระมัดระวังในการเทรดและบริหารเงินให้ดีทุกครั้งนะครับ

เปิดบัญชีเทรดทองคำกับ xm.com ผ่านลิ้งค์บอร์ดวันนี้ ได้รับส่วนลดสเปรดจากเดิม 4.5pip(45point) เหลือเพียง 3.5-4.0pip(35-40point)
https://traderider.com/register/xm

(TH)** (TH)**

#goldtrader ,#ทอง forex,#forex ทอง,#การ ลงทุน ทองคำ

Share Topic.

Follow Me.

*

ออฟไลน์ CAZE_Voiize

• *
  • 8,343
  • 163
  • มิได้ใช้ชีวิตอยู่เพื่อตนเองหากแต่โลกยังต้องการ
รับทราบรอดูไปก่อน หุหุ  (TH)** (TH)** (TH)**
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

ออฟไลน์ hunt

• 1,815
  • 67
ไม่ทันละคับเเอด _sell ``ไปละ  %%22 %%22 %%22 %%22
กลางปีก้อน่าจะลงมา 1300
เก็บตังไว้เที่ยวปีใหม่กับตรุษจีน ปีหน้า  Z/*- Z/*- Z/*-
 **tk** **tk**
เธอคือดอกฟ้า เเต่ตัวข้าก้อเเค่ เม่า พันล้าน

*

• 1,815
  • 67
เเต่รู้สึกมันอยากไป ทำไฮใหม่ก่อน..ค้างอยู่ 1355ตั้งเเต่เช้าละ  xc3* xc3* xc3*
เธอคือดอกฟ้า เเต่ตัวข้าก้อเเค่ เม่า พันล้าน

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 61,929
  • 2593

ลายแทงทอง ครับ หลุดมาขนาดนี้ ยาว
 **hulk3** **hulk3** **hulk3**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

• 1,815
  • 67

*

• 1,815
  • 67

ลายแทงทอง ครับ หลุดมาขนาดนี้ ยาว
 **hulk3** **hulk3** **hulk3**
%%22 %%22 %%22..ลายเเทงนี้1375 ก้อพอเเล้วคับเเอด..1400ไว้ปลายปีเเต่ลงมาปรับฐานซัก1310 ก่อน55+เล่นซะเหงาเลย

น้ำตาจะไหล กลัวว่าbuyไปสักพักราคาจะลงดิ่งเป็นกระสอบทรายตกจากตึกสูงจริงๆครัช กลัวเก็บๆไปสักพักจะขาดทุนเพราะมันร่วงนี่สิ
เพลียจิต xz55**

*

ออฟไลน์ CAZE_Voiize

• *
  • 8,343
  • 163
  • มิได้ใช้ชีวิตอยู่เพื่อตนเองหากแต่โลกยังต้องการ
พุ่งไปเลยแลดูจะโหดร้ายไปไหม  xz55** xz55** xz55**
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

• 1,815
  • 67
พุ่งไปเลยแลดูจะโหดร้ายไปไหม  xz55** xz55** xz55**
พุ่งก้อทุบต่อ เดี้ยวก้อลงกลางๆปีคับเเต่ลงเลยจะดีกว่า เเดงยกเเผงเลยตอนนี้ xz55** xz55** xz55** xz55** ขอให้ได้ขอให้โดน

*

• 1,815
  • 67

*

• 1,815
  • 67

*

• 1,815
  • 67

*

• 1,815
  • 67

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Land-FX Admiral Markets

Tickmill