traderider forex ไทย

วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันพุธที่ 14 กุมภาพันธ์ 2561

• 22 replies
  • 1286 views

วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันพุธที่ 14 กุมภาพันธ์ 2561

สวัสดีนักขุดทองทุกท่านครับ วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันประจำวันประจำวันพุธที่ 14 กุมภาพันธ์ 2561

ทองคำที่ TF H1 ตอนนี้ก็หลุดกรอบเส้น channel ไปเรียบร้อยแล้วนะครับ จากเมื่อวานมีการดีดลงจาก Sell Zone ไป 1 รอบแล้วก็กลับขึ้นมายืนเหนือเส้น channel ได้เป็นที่เรียบร้อยครับ ณ ตอนนี้ก็มาอยู่ในกรอบของ Buy Zone แทนนะครับ ประกอบกับ RSI ก็ยืนยันแล้วว่าแรงซื้อมีมากขึ้นกว่าเดิมครับ โดย RSI ก็ขึ้นมาถึงเส้น Index75 แล้วนะครับ วันนี้ส่วนตัวผมจะลองเทรดฝั่ง Buy ดูบ้างแล้วนะครับ โดยราคาที่ผมเล็งใว้มีดังนี้ครับ     

Signal ประจำวันนี้

Buy Limit @ 1332.5      [email protected] 1339.0     [email protected] 1327.0

เป็นเพียงมุมมองส่วนตัว ใว้ใช้ประกอบการตัดสินใจในการเทรดของท่านเท่านั้นนะครับ โปรดใช้ความระมัดระวังในการเทรดและบริหารเงินให้ดีทุกครั้งนะครับ

เปิดบัญชีเทรดทองคำกับ xm.com ผ่านลิ้งค์บอร์ดวันนี้ ได้รับส่วนลดสเปรดจากเดิม 4.5pip(45point) เหลือเพียง 3.5-4.0pip(35-40point)
http://www.xm.com/gw.php?gid=10185

(TH)** (TH)**

#goldtrader ,#ทอง forex,#forex ทอง,#การ ลงทุน ทองคำ

Share Topic.

Follow Me.

*

ออฟไลน์ hunt

• 1,815
  • 67
เธอคือดอกฟ้า เเต่ตัวข้าก้อเเค่ เม่า พันล้าน

*

• 1,815
  • 67
รอทุบ ที่1345 _คับเเอดตั้งค่าไว้ละ
เธอคือดอกฟ้า เเต่ตัวข้าก้อเเค่ เม่า พันล้าน

*

ออฟไลน์ CAZE_Voiize

• *
  • 7,977
  • 162
  • มิได้ใช้ชีวิตอยู่เพื่อตนเองหากแต่โลกยังต้องการ
จัดไปทั้ง 2 ทาง  (TH)** (TH)** (TH)**
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

• 1,815
  • 67

*

• *
  • 7,977
  • 162
  • มิได้ใช้ชีวิตอยู่เพื่อตนเองหากแต่โลกยังต้องการ
xc6* xc6* xc6*   1318...
เครียเรียบยังท่าน ผมนี้นั่งรอเลย นิ้วรั่วๆ 5555 xc8* xc8* xc8*
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ

*

• 1,815
  • 67
xc6* xc6* xc6*   1318...
เครียเรียบยังท่าน ผมนี้นั่งรอเลย นิ้วรั่วๆ 5555 xc8* xc8* xc8*
เหลือไม้ 1335  คับtp 1309 ส่วนอันอื่นตั้งไว้ tp 30  pip ไปหมดเเล้ว..ได้โขอยู่ผม  ไม่เปิดbuy มันสูงเกิน  xc6* xc6*

*

• *
  • 7,977
  • 162

*

• 1,815
  • 67
บิน รอ 1345

*

• 1,815
  • 67
An2 An2 An2
ลากไปเชือดก่อนคับเเอด ..เเล้วไปtp ..-
เเต่ขาsell รอดออกไปเยอะ xc6* xc6* xc6* xc6* xc6*

*

• 1,815
  • 67
1345 ไปละ รอ 1350 บินดีจัง  xc3* xc3* xc3* xz55** xz55** xz55** xz55**

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 60,739
  • 2585
1345 ไปละ รอ 1350 บินดีจัง  xc3* xc3* xc3* xz55** xz55** xz55** xz55**

น่าจะเลย นะครับรอบนี้
 ็Hea** ็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

ออนไลน์ Bavaria

• 456
  • 3
1352 ยังไหวมั้ยครับ ตอนนี้ ติด 1346 ไปแล้ว

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Pepperstone Land-FX Admiral Markets

Tickmill