กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์กราฟ FOREX EUR/USD พุธ 31 มกราคม 2561Super moonทุบอีกทีลุ้นTP@แกนโลก^$^

• 68 replies
  • 16,204 views
*

admin

• 80,662
อ้างจาก: PomMyGoDN ที่ 31, มกราคม  2018, 11:10:04 AM
รบกวนสอบถามนอกเรื่องครับ xm เราควรจะย้ายไป xm global ไหมครับ แล้วมันจะมีผลอะไรไหมครับในเรื่อง rebate
และไอดีไหนที่เคยผูกกับแอดมิน แล้วไม่ได้เทรดนาน และกลับมาเทรดอีกครั้ง ก็ยังได้รับ rebate อยู่ใช่ไหมครับ

ขอบคุณครับ

ย้ายแล้ว จะมีโบนัสเพิ่มให้เยอะ ครับ โปรโมชั่นต่างๆจะเยอะมาก
Rebate ได้ตามปกติ ครับผม ย้ายแล้วเพิ่ม บัญชีเทรดเข้ามาใหม่ ต่อ แอดมิน ได้ Rebate เหมือนเดิม ครับ
ปัจจุบัน บัญชีเดิมก็ยังได้เหมือนเดิมถ้าเทรดครับผม

การฝาก การถอนได้ปกติ ครับผม
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

CASE Forex

• 17,200
อ้างจาก: CAZE_Voiize ที่ 31, มกราคม  2018, 11:51:00 AM
ผลตอบแทนพันธบัตรรัฐบาลญี่ปุ่นอายุ 10 ปีปิดภาคเช้าปรับตัวลง เนื่องจากบรรดานักลงทุนแห่ซื้อพันธบัตร หลังจากที่ธนาคารกลางญี่ปุ่น (BOJ) ประกาศว่าจะเพิ่มวงเงินการซื้อพันธบัตร

สำนักข่าวเกียวโดรายงานว่า อัตราผลตอบแทนพันธบัตรหมายเลข 349 ซึ่งเป็นมาตรวัดอัตราดอกเบี้ยระยะยาว ปิดภาคเช้าที่ 0.085% ลดลง 0.005% จากระดับปิดเมื่อวันวานนี้

ราคาสัญญาล่วงหน้าพันธบัตรอายุ 10 ปี ส่งมอบเดือนมี.ค. เพิ่มขึ้น 0.13 จุด แตะที่ 150.30 ที่ตลาดหุ้นโอซาก้า

cr : http://www.ryt9.com
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ
ไม่งั้นเราเองจะเป็นมะเร็ง..."

*

CASE Forex

• 17,200

จะรอดไหมครับเนี่ย อิอิ ย่อมา Fibo 75 รอบขึ้น Month ก่อนได้ไหม
"...มนุษย์บางคนมีปากเหมือนท่อไอเสีย
เขาจำเป็นต้องระบายของเสียในสมองออกมาทางปาก
ไม่เช่นนั้นเขาจะรู้สึกว่าตัวเองไม่สามารถเคลื่อนที่ต่อไปข้างหน้าได้
โปรดอย่ารับไอเสียจากท่อนั้นมาใส่ใจ

บินไปแล้ว1.44น่าจะถึง1.45เตียมขายหมู

*

narongza

• 1,055
euนี่ไม่เห็นเหมือนที่คุยกันไว้ล่ะ ลงยากลงเย็นจริงๆ
**6004** **6004**
#พอร์ตใหญ่ก็ถือทนพอร์ตคนจน100จุดพอ
#กำไรหรือขาดทุนอยู่ที่มือคุณเอง
#เสียดายดีกว่าเสียใจ
#โปรดใช้จักรยานในการตัดสินใจ
https://www.youtube.com/watch?feature=youtu.be&v=Q38LmXrIg1o

เด่วๆ กด sell ไปหลายไม้ หันหัว บินขึ้นอีกแล้ว ตายห่าล่ะ

xz55** xz55**

ขอบคุณครับท่านแอดมิน

*

Gaceza

• 677
ทำไมขึ้นแบบเน้
xc3* xc3*

*

apakoaa

• 1,471
new hi แล้วม่าย  xc6*
เบี้ยน้อย หอยน้อย ค่อย ๆ เก็บ

ถึงเวลาลงละครับขึ้นมากินลงไป

*

๋Johnconner

EU ของมันแรงจริงๆ   1.2500 แน่นเลย  เดือนนี้เขาน่าจะขอยืนพื้นไว้ที่ราคานี้กันก่อน

xc7* xc7* xc7*

*

arthit-AK

ถึงเวลาลงได้แล้วนะ EU หรือเขาจะไปเที่ยวดอยต่อครับเนี่ยย   xc6*  xc6*

เจอผลงานดีเลยเอามาแบ่งปันครับ
https://www.facebook.com/BarSarDit/posts/1777520422544447
อย่าพึ่งกด ถ้ายังไม่หมดโอกาศ

*

CASE Forex

• 17,200
อ้างจาก: CAZE_Voiize ที่ 31, มกราคม  2018, 12:59:15 PM

จะรอดไหมครับเนี่ย อิอิ ย่อมา Fibo 75 รอบขึ้น Month ก่อนได้ไหม

มันจะติดไหมนะ หรือแค่ย่อตัวแล้วไปต่อ  **11 **11 **11 **11

*

Gaceza

• 677
ข่าวตอนตีสองจะเป็นยังไงมั่งคะ
thank** thank**