วิเคราะห์กราฟ FOREX EUR/USD พฤหัสบดี 25 มกราคม2561 EU บินมาหนักๆก็พักบ้างเถอะ^$^

• 84 replies
  • 4479 views

*

ออฟไลน์ Green_lantern

• **
  • 53
  • 0
  • นักทดลอง
รอดตายตอนมันย่อมานี้แหละ ฮ่าๆ พอละ วันนี้ฝันดีครับ  **6104**

traderider forex ไทย
*

ออฟไลน์ stamp

• 498
  • 9
ลงกลับมาที่เดิมแล้ว เพราะข่าวทรัมป์
 Tho*/ Tho*/ Tho*/

*

ออฟไลน์ joninton

• 1,295
  • 62
แท่ง Day ปิดสวย เราจะไปแกนโลกกัน Tho*/ Tho*/
TF Month ก็ชนเทรนไลน์ถ้าเดือนนี้เบรคไม่ได้ มีย่อแรงๆแน่ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26, มกราคม 2018, 06:23:25 AM โดย joninton »

*

ออฟไลน์ ํYoungfun

• 813
  • 379
แท่ง Day ปิดสวย เราจะไปแกนโลกกัน Tho*/ Tho*/
TF Month ก็ชนเทรนไลน์ถ้าเดือนนี้เบรคไม่ได้ มีย่อแรงๆแน่ครับ

ไม่ธรรมดาเลยนะเนี้ยะ........นายแน่มาก
วิเคราะห์ได้เยี่ยมจริงๆ......

**heart** **heart** **heart**
 thank** thank** thank**
 **tk** **tk** **tk**

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 51,950
  • 2528

ไม่ธรรมดาเลยนะเนี้ยะ........นายแน่มาก

โย่วๆ กลับ มาแล้ว ยินดีต้อนรับ ครับท่าน สวัสดีปีใหม่ ครับ
 **6103**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

• *
  • 51,950
  • 2528
จุด SL แอดเป็นจุดกลับตัวอย่างดีเลยครับ Tho*/ Tho*/

ช่วงนี้ แม่น เฝร้อ จุด SL นะ
 xc6* xc3*

จุด SL ผมนี่ แม่น เกิน ไปล่ะ
 An2 An2
 xc6*
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

ออฟไลน์ wattipong26

• 630
  • 11
มีบินทะลุสวรรค์แน่Buyจัดหนักๆละแรงเทขาย1000pวันนี้น่าจะไม่ไปใหนเดือนหน้ามี1.3ไห้เห็นแน่หลังจากนั้นคงหมดแรงบิน
แก้ได้ทุกไม้ละครับได้มาม่ากำไรลบขาดทุนเหลือ40$มาม่า1กล่อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26, มกราคม 2018, 08:27:12 AM โดย wattipong26 »

*

• *
  • 51,950
  • 2528
#นายทรัมพ์กล่าวว่าเงินดอลลาร์จะแข็งค่าขึ้นและเข้มแข็งขึ้น "นายมุนชินถูกเข้าใจผิด
Breaking News CNBC
Trump says dollar will get 'stronger and stronger,' Mnuchin was misinterpreted
https://www.cnbc.com/2018/01/25/trump-says-dollar-to-get-stronger-and-stronger.html

*

ออฟไลน์ narongza

• 1,022
  • 22
  • ชีวิตจะเป็นอย่างไรก็สุดแท้ทางเดิน

โย่วๆ กลับ มาแล้ว ยินดีต้อนรับ ครับท่าน สวัสดีปีใหม่ ครับ
 **6103**
FC เขาเยอะครับ (TH)** (TH)**
#พอร์ตใหญ่ก็ถือทนพอร์ตคนจน100จุดพอ
#กำไรหรือขาดทุนอยู่ที่มือคุณเอง
#เสียดายดีกว่าเสียใจ
#โปรดใช้จักรยานในการตัดสินใจ

*

ออฟไลน์ narongza

• 1,022
  • 22
  • ชีวิตจะเป็นอย่างไรก็สุดแท้ทางเดิน
#นายทรัมพ์กล่าวว่าเงินดอลลาร์จะแข็งค่าขึ้นและเข้มแข็งขึ้น "นายมุนชินถูกเข้าใจผิด
Breaking News CNBC
Trump says dollar will get 'stronger and stronger,' Mnuchin was misinterpreted
https://www.cnbc.com/2018/01/25/trump-says-dollar-to-get-stronger-and-stronger.html
อย่าถูกเข้าใจผิดกันบ่อยๆครับ margin callกันไปหลายคนเลย
 xc3* xc3*
#พอร์ตใหญ่ก็ถือทนพอร์ตคนจน100จุดพอ
#กำไรหรือขาดทุนอยู่ที่มือคุณเอง
#เสียดายดีกว่าเสียใจ
#โปรดใช้จักรยานในการตัดสินใจ

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forexstartup.net icafeforex.com Busforex.com รีวิว forex broker เทรดทองคำ forex Gold Blog

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # แนวรับ แนวต้าน Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary

บทเรียนพื้นฐาน.

Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com nordfx.com Bithoven.com