กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์กราฟ FOREX EUR/USD ศุกร์ 19 มกราคม2561ทุบกราฟดูบ้างตังก็จะเต็มพอร์ต^$^

• 79 replies
  • 17,460 views

ข้อเสนอ leverage 1: 1000 ของ NordFX เป็นการปฏิวัติโลกของการซื้อขายสกุลเงินดิจิตอล

ตั้งแต่เดือนธันวาคมปี 2017 ลูกค้าของ NordFX ได้รับโอกาสในการซื้อขายสกุลเงินดิจิตอล ที่เป็นที่นิยมมากเป็นประวัติการณ์ ได้แก่ บิทคอยน์ ไลท์คอยน์ และอีเธอเรียม (bitcoin, Litecoin, Ethereum) โดยมีอัตราส่วน leverage 1: 1000 นี่คือหลายสิบ และเป็นร้อยเท่าของค่า leverage ที่ถูกนำเสนอโดยคู่แข่งของบริษัท

ขณะนี้คุณสามารถทำธุรกรรมในสกุลเงินดิจิตอลได้ในบัญชี Pro และ Zero ทำให้ผู้ซื้อ ขาย NordFX มีความสามารถในการป้องกันความเสี่ยงใหม่ เนื่องจากสามารถในการดำเนินการกับคู่สกุลเงินทั่วไป เงินและทองคำ ทั้งหมดที่มีสเปรดระหว่างธนาคารเริ่มต้นที่ 0

การลดขนาดของสเปรด และเพิ่มความเร็วในการดำเนินซื้อขาย เนื่องมาจากบัญชีธนาคารพาณิชย์ชั้นนำระโลก รวมถึง ธนาคาร Citibank และ ธนาคาร Deutsche รวมถึงโบรกเกอร์ที่ใหญ่ที่สุดเช่น FXCM LMAX และอื่น ๆ ทั้งหมด ทำหน้าที่เป็นผู้ให้บริการสภาพคล่องรายใหม่

NordFX แนะนำนวัตกรรมใหม่อีกอย่างหนึ่ง คือ สกุลเงินดิจิตอล บิทคอยน์ ที่ได้รับความนิยมมากที่สุดขณะนี้สามารถใช้ควบคู่กับเงินดอลลาร์สหรัฐเป็นสกุลเงินฝาก ดังนั้นผู้ซื้อขาย สามารถฝากเงินในบัญชีของตนด้วย บิทคอยน์ และใช้เพื่อเก็บหลักทรัพย์ถอนกำไร และใช้ประโยชน์จาก 1: 1000 ทำธุรกรรมกับสกุลเงินดิจิตอล รวมทั้งคู่สกุลเงินอื่น ๆ อีกหลายคู่และโลหะมีค่า
https://th.nordfx.com/

*

Plaman7

• 1,928
Sยังไงก้อลงครับวันนี้ยกเว้นพลิกโผเกิด GOV. shutdown  งานนี้ถ้าชัตดาวก้อโน่นเลย ทางช้างเผือก
เลฃดี 4289 เลขรับทรัพย์มั่นคง 6395

*

PomMyGoDN

NORD FX บัญชี Zero มีโบนัสกับรีเบทไหมครับ เข้าไปดูเห็นมีแต่ welcome bonus ครับ

*

MoneyMaker

*

admin

• 80,665
อ้างจาก: PomMyGoDN ที่ 19, มกราคม  2018, 12:02:05 PM
NORD FX บัญชี Zero มีโบนัสกับรีเบทไหมครับ เข้าไปดูเห็นมีแต่ welcome bonus ครับ

โบนัส ไม่มี นะครับ มีแต่ Rebate ส่วน เรต เท่าไหร่นั้นแอดมินยังไม่ได้ สรุป ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

วันนี้จะบินอย่างเป็นทางการ

*

sanya

• 3,052
xc8* xc8* xc8*

*

guzzjang

*

dento55

อ้างจาก: Plaman7 ที่ 19, มกราคม  2018, 12:00:58 PM
Sยังไงก้อลงครับวันนี้ยกเว้นพลิกโผเกิด GOV. shutdown  งานนี้ถ้าชัตดาวก้อโน่นเลย ทางช้างเผือก
ผมว่าราคาตอนนี้น่าจะรับข่าวshut downแล้วมั้งครับ
ส่วนตัวมองว่าถ้าประกาศshut downกราฟน่าจะทรงๆ ขึ้นลงตามปกติ
แต่ถ้าไม่shut downนี่ ผมว่าลงฮวบๆครับ xz55** **6105**

*

admin

• 80,665

ขา Sell ระวังหน่อยนะครับ กราฟหลุดเทรนแล้ว ครับ

(TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

วันนี้คงถึง1.234เลขสวยครับจะนอนตีพุงรอ

*

admin

• 80,665
เกือบ SL หลับ ตาต่อ

**11 **11

*

napatgw

ไม่มีแรงบินน่าจะย่ออิกลอบแน่

*

admin

• 80,665
SL ไปแล้ว นะครับ ผม สวนเทรน
(TH)** (TH)** (TH)**