กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันพฤหัสบดีที่ 18 มกราคม 2561

• 37 replies
  • 5,867 views
วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันพฤหัสบดีที่ 18 มกราคม 2561

สวัสดีนักขุดทองทุกท่านครับ วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันพฤหัสบดีที่ 18 มกราคม 2561

ทองคำที่ TF H4 ตอนนี้ก็เกิดสัญญาณ Divergence ค่อนข้างชัดเจนนะครับ  แต่ก็ไม่ได้หมายความว่ากราฟต้องลงนะครับ แต่เนื่องจากว่าถ้ามองที่ H4 นะเห็นว่ามีแท่งเทียนที่มีแรงเทขายแรงๆอยู่ 1 แท่ง ผมเคยมองว่าน่าจะพอได้เข้าไปทำกำไรได้บ้างนะครับ หลังจากที่มือเปล่ามาหลายวัน เนื่องจากกราฟก็ไม่ย่อให้ได้เข้าซื้อสักทีครับ  ส่วนราคาที่ผมจะรอเข้า Sell มีดังนี้ครับ

Signal ประจำวันนี้

Sell Limit@ 1335.0      [email protected]       TP@ 1317.0

เป็นเพียงมุมมองส่วนตัว ไว้ใช้ประกอบการตัดสินใจในการเทรดของท่านเท่านั้นนะครับ โปรดใช้ความระมัดระวังในการเทรดและบริหารเงินให้ดีทุกครั้งนะครับ

โชคดีปีใหม่ และ โชคดีไปตลอดปีนี้นะครับทุกท่าน
(TH)** (TH)**

#goldtrader ,#ทอง forex,#forex ทอง,#การ ลงทุน ทองคำ

*

zoloning.supateerapong

ขอบคุณครัชแอด รอนานมากกกก

*

admin

• 80,404

ทองแท่ง Week ยังค้ำอยู่นะครับ แนวเด้ง ประมาณ 1320 มีโอกาศเด้งแรง
**6105** **6105**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

hunt

ทุบนำไปเเล้วคับเเอด tp 1317

*

hunt

*

hunt

อย่า ดันทะลึ่งเด้งมาละคับคุณทอง .ลงๆไปก่อน  **11

*

hunt

ถ้าทองมันเด้ง.. xc6* xc6* xc6*

*

hunt

*

วิ่งๆๆๆหน่อยพี่ทองง

*

Plaman7

• 1,928
อยากบอกว่าทุบระวังนิสสสส นึงคือ ตัดจีน อินเดียนะจ๊ะ
เลฃดี 4289 เลขรับทรัพย์มั่นคง 6395

*

แอดมินไปหนายคร้าบบบบบ
ศิษย์คิดถึงแล้นนนน

*

hunt

กลับตัวละมั้ง ..

*

ไม่กล้าเข้าbuyเลยครัช ถ้าผิดทางนี่เทือกเขาเลยครัชไม่ใช่ดอยละ55

อ้างจาก: Zoloning Supateerapong ที่ 24, มกราคม  2018, 11:43:31 AM
แอดมินไปหนายคร้าบบบบบ
ศิษย์คิดถึงแล้นนนน

ขออภัยด้วยพอดีแอดมา ตจว.ตั้งแต่วันที่20 ครับกลับ กทม. วันจันทร์ อังคาร หน้าครับผม  (TH)** (TH)** (TH)**