วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันพฤหัสบดีที่ 18 มกราคม 2561

• 37 replies
  • 1189 views

วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันพฤหัสบดีที่ 18 มกราคม 2561

สวัสดีนักขุดทองทุกท่านครับ วิเคราะห์ทิศทาง ทองforex,ราคาทองคำ,Goldtrader ประจำวันพฤหัสบดีที่ 18 มกราคม 2561

ทองคำที่ TF H4 ตอนนี้ก็เกิดสัญญาณ Divergence ค่อนข้างชัดเจนนะครับ  แต่ก็ไม่ได้หมายความว่ากราฟต้องลงนะครับ แต่เนื่องจากว่าถ้ามองที่ H4 นะเห็นว่ามีแท่งเทียนที่มีแรงเทขายแรงๆอยู่ 1 แท่ง ผมเคยมองว่าน่าจะพอได้เข้าไปทำกำไรได้บ้างนะครับ หลังจากที่มือเปล่ามาหลายวัน เนื่องจากกราฟก็ไม่ย่อให้ได้เข้าซื้อสักทีครับ  ส่วนราคาที่ผมจะรอเข้า Sell มีดังนี้ครับ

Signal ประจำวันนี้

Sell [email protected] 1335.0      [email protected]       [email protected] 1317.0

เป็นเพียงมุมมองส่วนตัว ใว้ใช้ประกอบการตัดสินใจในการเทรดของท่านเท่านั้นนะครับ โปรดใช้ความระมัดระวังในการเทรดและบริหารเงินให้ดีทุกครั้งนะครับ

โชคดีปีใหม่ และ โชคดีไปตลอดปีนี้นะครับทุกท่าน
 (TH)** (TH)**

#goldtrader ,#ทอง forex,#forex ทอง,#การ ลงทุน ทองคำ

Share Topic.

Follow Me.

แจ้งขอรับ EA Fibo Swing Traderider ได้ที่นี่ฮะhttps://traderider.com/index.php/topic,8582.msg174841.html#msg174841

traderider forex ไทย
ขอบคุณครัชแอด รอนานมากกกก

*

ออนไลน์ admin

• *
  • 51,950
  • 2528

ทองแท่ง Week ยังค้ำอยู่นะครับ แนวเด้ง ประมาณ 1320 มีโอกาศเด้งแรง
 **6105** **6105**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

ออฟไลน์ hunt

• 1,815
  • 67
ทุบนำไปเเล้วคับเเอด tp 1317
เธอคือดอกฟ้า เเต่ตัวข้าก้อเเค่ เม่า พันล้าน

แจ้งขอรับ EA Fibo Swing Traderider ได้ที่นี่ฮะhttps://traderider.com/index.php/topic,8582.msg174841.html#msg174841

*

• 1,815
  • 67
เธอคือดอกฟ้า เเต่ตัวข้าก้อเเค่ เม่า พันล้าน

*

• 1,815
  • 67
 อย่า ดันทะลึ่งเด้งมาละคับคุณทอง .ลงๆไปก่อน  **11

*

• 1,815
  • 67

*

• 1,815
  • 67

วิ่งๆๆๆหน่อยพี่ทองง

*

ออฟไลน์ Plaman7

• 1,216
  • 7
  • นะโม นะโม นะโม
อยากบอกว่าทุบระวังนิสสสส นึงคือ ตัดจีน อินเดียนะจ๊ะ

แอดมินไปหนายคร้าบบบบบ
ศิษย์คิดถึงแล้นนนน

*

• 1,815
  • 67
กลับตัวละมั้ง ..

ไม่กล้าเข้าbuyเลยครัช ถ้าผิดทางนี่เทือกเขาเลยครัชไม่ใช่ดอยละ55

แอดมินไปหนายคร้าบบบบบ
ศิษย์คิดถึงแล้นนนน

ขออภัยด้วยพอดีแอดมา ตจว.ตั้งแต่วันที่20 ครับกลับ กทม. วันจันทร์ อังคาร หน้าครับผม  (TH)** (TH)** (TH)**

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forexstartup.net icafeforex.com Busforex.com รีวิว forex broker เทรดทองคำ forex Gold Blog

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # แนวรับ แนวต้าน Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary

บทเรียนพื้นฐาน.

Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com nordfx.com Bithoven.com