กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

วิเคราะห์กราฟ FOREX EUR/USD พฤหัสบดี 18 มกราคม2561ได้ทุบกันสักทีแจกตังฟรีล้นเข่ง

• 62 replies
  • 15,134 views
*

arthit-AK

*

admin

• 80,650
อย่าพึ่งลงขึ้นมาอีกก่อน
%%22 %%22
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

เมื่อวานโดนไปจุกเลย

xc6* xc6*

สู้ใหม่วันนี้  ็Hip** ็Hip**

พักจนจะออกลูกเป็นตัวไม่บินสักที

*

pawin

thank** thank** thank**
ดูแล้วกราฟก็ไปตาม รูปแบบของมัน ไม่ว่าจะเป็น D  หรือ H4 มันก็ไหลไปตามสัณญานที่เกิดขึ้นอาจจะสั้นมั่งยาวมั่ง ...
...เข้าออร์เดอร์ใจต้องนิ่ง ดูให้รอบคอบ อย่าคิดว่าเราคิดถูกแล้ว.
..ช่วงแรกผมเติมเงินเข้าพร์อต เช้าวันจันทร์ ผ่านไป 3 ปี ถอนเงินทุกเย็นพฤหัสบดีแม้จะเล็กน้อย ก็ยังดีก่วาเติมเข้าทุกวันจันทร์..
..ขอบคุณ แอดและทีมงานทุกคน ถ้าวันนั้นผมไม่มาเจอเว็ปนี้ คงลาวงการ Forex ไปด้วยความชอกช้ำแน่นอน..
..แอดให้มิตรภาพ...ควมรู้...คำแนะนำ  .ทำให้เรียนรู้ในวิชา Forex ได้เข้าใจ ว่าศาสตร์ของมันคืออะไร..
  .. ขอบคุณแอด และทีมงานมากๆครับ...
**heart** **heart** **heart** **heart** **heart**

*

admin

• 80,650
อ้างจาก: pawin ที่ 18, มกราคม  2018, 03:20:29 PM
ดูแล้วกราฟก็ไปตาม รูปแบบของมัน ไม่ว่าจะเป็น D  หรือ H4 มันก็ไหลไปตามสัณญานที่เกิดขึ้นอาจจะสั้นมั่งยาวมั่ง ...
...เข้าออร์เดอร์ใจต้องนิ่ง ดูให้รอบคอบ อย่าคิดว่าเราคิดถูกแล้ว.
..ช่วงแรกผมเติมเงินเข้าพร์อต เช้าวันจันทร์ ผ่านไป 3 ปี ถอนเงินทุกเย็นพฤหัสบดีแม้จะเล็กน้อย ก็ยังดีก่วาเติมเข้าทุกวันจันทร์..
..ขอบคุณ แอดและทีมงานทุกคน ถ้าวันนั้นผมไม่มาเจอเว็ปนี้ คงลาวงการ Forex ไปด้วยความชอกช้ำแน่นอน..
..แอดให้มิตรภาพ...ควมรู้...คำแนะนำ  .ทำให้เรียนรู้ในวิชา Forex ได้เข้าใจ ว่าศาสตร์ของมันคืออะไร..
  .. ขอบคุณแอด และทีมงานมากๆครับ...
**heart** **heart** **heart** **heart** **heart**

ดีใจ น้่ำ ตาไหล อยา่งน้อยก็มี เพื่อนๆ ส่วนหนึ่งที่ประสบความสำเร็จ มีตังใช้
แม้ จะไม่รวย แต่ก็ไม่ลำบาก สู้ๆนะครับ
ขอบคุณสำหรับกำลังใจ

(TH)** (TH)**

็Hip** ็Hip** ็Hip**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: pawin ที่ 18, มกราคม  2018, 03:20:29 PM

ผมชอบข้อความนี้จัง
ฟังแล้วมีกำลังใจขึ้นมาเพียบเลย

*

admin

• 80,650

อัพเดท 1 พอรต หน่อย ครับ เมื่อคืนปิดไปบาง ส่วน ตรง TP ไป 4 ออเดอร์ ครับ
แต่ อีก หลาย ออเดอร์ ยังไม่ปิดเพราะกราฟยัง ไปไม่ถึง ก่อนที่จะเทลงมา ก่อนครับ
ขาด เพียง 10 pips เท่านั้น เอง

วันนี้ยังลุ้นต่อ ว่าจะไป New High ให้ ปิดได้มั้ย อาจจะรอถึงพรุ่งนี้ แต่ถ้า เริ่มทำ Swing Low แอดมินก็น่าจะเริ่มปิดหมด เหมือนกันครับ

ชุด ที่ยังไม่ปิดส่วน มากจะถือมากว่า 2 เดือน

)2: )2: )2:

*

pawin

คุยกับแอดเสร็จ tp เล็กๆไป 20  น่าจะเฮง...
ข้อคิดของแอดทุกเช้า นั่นคือความรู้ และประสพการณ์ ที่เราจะแสวงหามาจากที่ใดๆไม่ได้..
็Hip** ็Hip** ็Hip** ็Hip** ็Hip** ็Hip**

*

Plaman7

• 1,928
แอ๊ดถามเรื่องบันชี18072260ผ่านรีเบทป่าวเห็นไม่มีในลิสจะได้สมัครใหม่. เล่นไปหเยอะมาก
เลฃดี 4289 เลขรับทรัพย์มั่นคง 6395

*

admin

• 80,650
อ้างจาก: Plaman7 ที่ 18, มกราคม  2018, 04:05:02 PM
แอ๊ดถามเรื่องบันชี18072260ผ่านรีเบทป่าวเห็นไม่มีในลิสจะได้สมัครใหม่. เล่นไปหเยอะมาก

ผ่านครับ ผม โอนให้ ทุกเดือน อยู่นะ ครับ
็Hea**

*

Plaman7

• 1,928
Okพอดีในลิสไม่มียอดเลยสงกาสัย
เลฃดี 4289 เลขรับทรัพย์มั่นคง 6395

*

admin

• 80,650
อ้างจาก: Plaman7 ที่ 18, มกราคม  2018, 04:33:29 PM
Okพอดีในลิสไม่มียอดเลยสงกาสัย

มีครับผม ผมถึง โอนได้ทุกเดือน ครับ
xc4* xc4*

*

Plaman7

• 1,928
เมื่อวานฝรั่งพูดในบุมเบอกว่า
EU.  1-3000
GU.  1.5000
ไปถึงเหรอป่าวเนี่ย
   วันก่อนไปจองเลนส์มาคันนึงจ่ายดาร์วไป เมียด่าแทบตาย

ตั้งใจจะทำร้านกาแฟ.  Bus coffee. ใช้รถเมล์ เบนมาทำเก้าอี้นั่ง

*

admin

• 80,650
อ้างจาก: Plaman7 ที่ 18, มกราคม  2018, 04:45:17 PM
เมื่อวานฝรั่งพูดในบุมเบอกว่า
EU.  1-3000
GU.  1.5000
ไปถึงเหรอป่าวเนี่ย
   วันก่อนไปจองเลนส์มาคันนึงจ่ายดาร์วไป เมียด่าแทบตาย

ตั้งใจจะทำร้านกาแฟ.  Bus coffee. ใช้รถเมล์ เบนมาทำเก้าอี้นั่ง

ผมว่ามีโอกาศ ครับ USD แข็งมาหลายปี ได้เวลา อ่อน บ้าง เป้น วัฎจักร
หลาย คน บอกว่า ไม่มี ใคร อยากใช้ ดอลล่าห์เลย อ่อน แบงค็ กงเต๊กก็ว่าไป

แต่หลายปีที่แล้วก็เคยอ่อนกว่านี้ ก็ยังไม่เห็นเดือดร้อนกันครับ เราเทรดกันตามเทคนิคและ MM เอากำไร จากตลาดกันดีกว่า ครับ
็Hea** ็Hea**