วิเคราะห์กราฟ FOREX EUR/USD อังคาร 9 มกราคม2561พี่ HULK บินวันนี้ไป TP ดาวอังคาร

• 91 replies
  • 5751 views

*

ออฟไลน์ NBSC

• **
  • 164
  • 0
แอดครับ usd/cad มาถึง 1.25  ตื่นมาเข้าไม่ทัน
จุดนี้พอเข้าได้ไหมครับแอด
แอดมองว่าข่าว usd มันจะฟื้นตัวกลับขึ้นไปไฟมครับ
ผมรอเสียบsell  แต่ก็ยังเสียวๆข่าว รอแอดช่วยคร้าบบบบ
ขอบคุณครับ

ตอนนี้ หาจังหวะ Buy ครับ แนวที่แอดมินบอก 1.2500 นั้น ตอนนี้ได้ถือว่า กราฟ Breakout หนีมาแล้วเป้นการทำลาย แรงเทขาย ของแท่ง Master ได้หมด ของแท่งนั้นและยัง บินขึ้นมาสูงกว่าแท่งเทขายอีกดังนั้น มีโอกาศที่ จะ ขึ้นมากกว่าครับ ตอนนี้ คิดว่าน่าจะขึ้นไปได้อีกอย่างน้อย 1.2610 ได้ ครับ

**6105** **6105**
ขอบคุณครับแอด

traderider forex ไทย

UCAD เสียดายจริงๆ  H4 แท่งปรับฐานขาขึ้นตัวบ่ะเล่อเลย
ถ้าไม่หลุดเส้นเทรนลงไป ขึ้นยาวแน่

**6005** **6005** **6005**
 **6102** **6102** **6102**

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forexstartup.net icafeforex.com Busforex.com รีวิว forex broker เทรดทองคำ forex Gold Blog

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # แนวรับ แนวต้าน Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary

บทเรียนพื้นฐาน.

Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com nordfx.com Bithoven.com