traderider forex ไทย

วิเคราะห์กราฟ FOREX EUR/USDพฤหัส-ศุกร์ 4-5 มกราคม2561Non-Farm ปีใหม่กำไรเต็มเข่ง

• 144 replies
  • 9549 views

*

ออฟไลน์ narongza

• 1,042
  • 22
  • ชีวิตจะเป็นอย่างไรก็สุดแท้ทางเดิน
สงสัยucad จะเยอะสุดวันนี้ แตะๆ120pips
 cheetah3* cheetah3*
#พอร์ตใหญ่ก็ถือทนพอร์ตคนจน100จุดพอ
#กำไรหรือขาดทุนอยู่ที่มือคุณเอง
#เสียดายดีกว่าเสียใจ
#โปรดใช้จักรยานในการตัดสินใจ

*

• 1,042
  • 22
  • ชีวิตจะเป็นอย่างไรก็สุดแท้ทางเดิน
รอบนี้เหมือนไม่มีแรงเลยครับ แอบไปดูกราฟใหญ่ขึ้น มันขึ้นมาทั้งเดือนแล้ว
ผมว่าเค้ารู้ตัวเลขกันมาเกือบเดือนแล้วป่าวครับ
ข่าวเลยดูไม่มีผลอะไรเท่าไหร่
สงสัยปิดตลาดวันนี้น่าจะอยู่ระหว่างhighกับpivot แถวๆนี้ครับซะใจถ้วนหน้าeu 30pips กราฟไม่ไปไหน
 xc6* xc6* xc6*
#พอร์ตใหญ่ก็ถือทนพอร์ตคนจน100จุดพอ
#กำไรหรือขาดทุนอยู่ที่มือคุณเอง

*

ออฟไลน์ Polzodiac

• *
  • 27
  • 0
  • อยู่เพื่อเทรด
 **hulk3** **hulk3** **hulk3**
มารับเด็กขึ้นยานป่าวคับ ย่อซะน่ากลัว

*

ออฟไลน์ Gaceza

• 677
  • 5
มันจะยังขึ้นอยู่มั้ย

*

ออฟไลน์ lnweakky

• 413
  • 5
  • โอเวอร์เทรด
อ้าว เด็กๆ รถมารับแล้ว 555

xz55** xz55**

*

• 1,042
  • 22
เดี๋ยวๆeuทำไมมันมีแต่ไส้เทียน
 xc3* xc3*

ข่าว4ทุ่ม ขึ้นหรือลงครับ

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 58,853
  • 2571
กำลังบิน ดีๆ เปิดมือถืออีกที ไหง แท่ง แดง

กราฟ ยัง อยู่ในเทรนขาขึ้นนะครับ อาจจะลง ไปถึง 1.12000 แต่จะบินขึ้น ได้ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

"สนับสนุนบอร์ดง่ายๆด้วยการเปิด ID Trade forex ผ่าน Link ของบอร์ด ขอบคุณครับ"

*

• 1,042
  • 22
ข่าว4ทุ่ม ขึ้นหรือลงครับ
บวกลบไม่น่าจะเกิน 30pipsครับ ต้องไปเรียกป้าเยลมา ลุงดากี้ ตาลุงทรัมป์มาบ่นอันนี้จะได้เยอะกว่ากว่าข่าวแดงพวกนี้ครับ
  **6104** **6104**

*

ออฟไลน์ Gatfather007

• 1,281
  • 28
  • แน่จริงก้อล้างเลยดิ
ถ้าถึง1.2 ปอดระเบิดเถิดเทิงแอ๊ดรีเบทเอาเข้าบันชี18072260เข้ามาอันนี้นะครับถ้ามาอันอื่นกลัวระเบิดปอดพอดี 5555

*

ออฟไลน์ black

• 307
  • 7
กำลังบิน ดีๆ เปิดมือถืออีกที ไหง แท่ง แดง

กราฟ ยัง อยู่ในเทรนขาขึ้นนะครับ อาจจะลง ไปถึง 1.12000 แต่จะบินขึ้น ได้ครับ

กำลังรอสัญญานที่ 1.2000 เหมือนกันครับ ถ้ามีสัญญาณอะไรขึ้น ชาวสวนผู้นี้คงโดดออกเหมือนกัน  xc7*
" Play Safe, Stay Safe"

*

ออฟไลน์ Gatfather007

• 1,281
  • 28
  • แน่จริงก้อล้างเลยดิ
โดดลงมาได้ไม่ขาดทุนจากติดลบสี่ร้อย มาลำไยแค่11เหรียญโดดก่อนเพราะมันเล่นข่าวเงินเฟ้อชลอตัว1.4 แถมดอลแช็งจากการคาดการเรื่อง
Tax reform

*

• 1,042
  • 22
ผมหลับประมาณตอนสี่ทุ่ม เอ้าเพิ่งตื่นมากราฟยังอยู่ที่เดิม
 **6012** **6012**

*

• 1,042
  • 22
euน่าจะได้lowของวันนี้แล้วล่ะ รอมันเกิดfractals ของlow ตรงH4น่าจะตัดสินใจอะไรได้ง่ายขึ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06, มกราคม 2018, 12:51:06 AM โดย narongza »

euน่าจะได้lowของวันนี้แล้วล่ะ รอมันเกิดfractals ของlow ตรงH4น่าจะตัดสินใจอะไรได้ง่ายขึ้น

มีความเคลื่อนไหวอะไรมาบอกกันบ้างนะคะ  T_T

Tags:

เครื่องมือเทรด Forex

ข่าว Forex กราฟ Forex EURUSD GBPUSD GBPJPY ตารางข่าว Forex

เครื่องมือเทรดทองคำ

ราคาทอง วันนี้ ราคาทอง ย้อนหลัง SPDR ล่าสุด กราฟราคาทองคำ วิเคราะห์ ราคาทอง ข่าว ราคาทองคำ ข่าว ราคาน้ำมัน

โบรคเกอร์ Forex

XM Exness FBS Nordfx Pepperstone Land-FX Admiral Markets