กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ขั้นตอนการ เปิดบัญชี XM Global โบรกเกอร์ forex อันดับ 1 ในไทย ปี 2021

• 2 replies
  • 8,625 views
1. เปิดบัญชี XM คลิกที่ลิงค์นี้เท่านั้น =>> www.xm.com

2.กรอกข้อมูลเป็นภาษาอังกฤษ โดยใช้เบอร์โทรศัพท์เดิมที่เคยสมัครไว้ แต่ใช้อีเมลใหม่

3.กรอกข้อมูลส่วนบุคคล เป็นภาษาอังกฤษ

4.ตรวจสอบอีเมลและกดยืนยันอีเมลเพื่อ เปิดบัญชี Forex XM

5.ตรวจสอบอีเมลอีกครั้ง จะได้รับรายละเอียดเลขไอดี MT4 และ server มา ให้คลิกไปที่ "ล็อคอินไปยังพื้นที่ส่วนบุคคล" ด้วยไอดีที่ได้รับมาทางอีเมลใหม่

6.หลังจากล็อคอินเข้ามาแล้วให้ คลิกที่ "ยืนยันบัญชีในตอนนี้"

7.ทาง XM จะมีคำถามเรื่องเลขประจำตัวผู้เสียภาษี หากไม่มีให้เลือกที่ "ไม่ใช่"

8.อัพโหลดเอกสารยืนยันตัวตนและที่อยู่อาศัย

9.หากต้องการเร่งให้เจ้าหน้าที่ตรวจสอบเอกสารให้เข้าไปที่ livechat ตามภาพ หรือ แจ้งเลขไอดีไว้ที่กระทู้นี้เพื่อให้ทางแอดมินเร่งตรวจสอบให้

10.จะได้รับอีเมล เพื่อยืนยันการเปลี่ยน อีเมลใหม่  โดยให้กดตอบกลับ แล้วพิมพ์ข้อความไปตามนี้(ส่งกลับด้วยอีเมลใหม่ที่ต้องการจะใช้)

Name-surname: ____(ชื่อ-นามสกุลภาษาอังกฤษ)____

Account Number:___เลขไอดี MT4 ทั้งหมดที่มี (ทางเจ้าหน้าที่จะใส่มาให้อยู่แล้ว)_____

I confirmed to use my email:____(อีเมลที่ต้องการใช้)______

สมัคร xm.com XM Global บัญชี ใหม่รับโบนัส 20-50 % สูงสุดรวมกันถึง 5000$

11.รอเจ้าหน้าที่ตรวจสอบเอกสารเป็นอันเสร็จสิ้น หลังจากบัญชีใหม่อนุมัติแล้วจะอยู่ใต้ License Belize แล้วจะมีโบนัสขึ้นใหม่ทั้งหมด

1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20, มกราคม 2018, 12:50:02 PM »
สอบถาม แอตมินครับ 
  1. โบนัส  100 % หมดเขตแล้วหรอครับสมัครใหม่ไม่เห็นมีแล้ว แล้วมันมีมาบ่อยไหมไอ้โบนัส  100 %
  2. เทรด  bitcoil  ของ xm  ตอนนี้เทรดไม่ได้แล้วใช่ไหมครับ   เมื่อไหร่เขาจะกลับมาให้เทรดอีก

*

admin

• 80,397
Re: 1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20, มกราคม 2018, 01:10:31 PM »
อ้างจาก: nopparat1234 ที่ 20, มกราคม  2018, 12:50:02 PM
สอบถาม แอตมินครับ 
  1. โบนัส  100 % หมดเขตแล้วหรอครับสมัครใหม่ไม่เห็นมีแล้ว แล้วมันมีมาบ่อยไหมไอ้โบนัส  100 %
  2. เทรด  bitcoil  ของ xm  ตอนนี้เทรดไม่ได้แล้วใช่ไหมครับ   เมื่อไหร่เขาจะกลับมาให้เทรดอีก

1.หมดเขาแล้ว ครับ มีมา อีกที ช่วง เทศกาล และ สัมนา ตามจังหวัดต่างๆ
เทศกาลรอ สงกรานต์ ครับ
2. บิทคอยล์ xm หยุดเทรดชั่วคราวไม่มีกำหนดครับ แนะนำตอนนี้ เทรด ที่ exness spread ถูกกว่า ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"