กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

เทคนิค และกลยุทธที่เอาชนะคู่สกุลเงิน EUR vs USD TF 15 หรือ TF 30

• 18 replies
  • 19,706 views
*

apple

บ่าย 4 โมงนี้ จะไป ทางไหน คะ ท่าน  ;D

*

myforexCenter

ก็เลือกเอาครับ  ว่าจะเล่นตัวไหนครับ   ซื้อมันทั้ง Buystop  และ Sellstop   อย่าไปคิดมาครับจะปวดหัว
วันนั้ stoploss  และจุดขายเป็น 100 pp  ต้องทำใจหน่อยนะครับ    อยากบอกจุดซื้อเหมือนกันครับ   แต่อย่างไรทดสอบพอร์ด Demo ไปก่อน เรียกความมั่นใจ
แล้วค่อย เล่นเงินจริง  จุดซื้อจุดขายตามเทคนิคที่ให้ไว้เลยครับ  ผมก็ทำตามนั้นครับ

ที่จริงคนละหัวข้อกันนะครับไปไว้หัวข้อให้ถุกด้วยนะ  เดี๋ยวท่านอื่นมาอ่านแล้วจะงง   นะครับ

*

luciferwow

ขอบคุณมากครับ ขอรับไปศึกษาเพิ่มเติมครับผม (มือใหม่)

*

TheDarkCool

Re: เทคนิค และกลยุทธที่เอาชนะคู่สกุลเงิน EUR vs USD TF 15 หรือ TF 30
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 25, พฤศจิกายน 2013, 06:29:32 AM »
ผมงงกับการตั้งค่าของอินดี้เรื่องเวลาอะคับช่วยอธิบายที  จขกท  ช่วยตอบด้วยคับว่ามันต้องเซตค่าเรื่องเวลาอย่างไรคับ  ของผมมันไปเริ่มที่ตลาดออสเตรเลียอะคับ  ทำอย่างไรถึงจะมาให้อินดี้มันทำงานตอนตลาดญี่ปุ่น  อะคับ