กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

FBS โบนัส 50$ เทรด 2Lot เทรดได้กำไรจริง ถอนได้จริงไม่ใช้สลิงไ่ม่ใช้สตั๊นรีบด่วน

• 9 replies
  • 13,589 views
*

admin

• 80,416
FBS โบนัส 50$ เทรด 2Lot เทรดได้กำไรจริง ถอนได้จริงไม่ใช้สลิงไ่ม่ใช้สตั๊นรีบด่วน

กระทู้นี้ เปิด มาเพื่อ อวย FBS โบนัส 50$ เทรด 2Lot เทรดได้กำไรจริง ถอนได้จริงโดย เฉพาะครับ ว่าแจกจริงเงื่อนไขไม่ยุ่งยาก ถอนจริงก็ได้ด้วย สิ ถอนกันมาแล้ว โดย สมาชิก สุดหล่อ ในบอร์ดเรา นั่นเอง ครับ หลักฐานการถอน เห็นกันจะๆเลยครับ

ก่อนอื่น ท่านที่ยังไม่มีบัญชี กับ FBS กดลิ้ง แอดมิน แล้วเปิดบัญชี กับ FBS ยืนยันเอกสาร และ
รับ โบนัส 50$ ไปเทรดกันฟรีๆเลย
https://fbs.com/?ppk=traderider

มาถึงหลัก ฐานในการถอนเงินก็มี นะครับจากน้องสุดหล่อผู้ใจดี หน้าตาดีฝุดๆ

ถอนกำไรแล้วเข้าบัญชี ธนาคารเห็นกันจะจะ แบบนี้เลย ครับ

เงื่อนไขการเทรดล่ะ ง่ายๆ เลยครับ ตามนี้

ผมใช้แอคเค้าที่เปิดไว้หลายปีละ(ยืนยันตัวตนแล้ว) เงื่อนไขถอนกำไรคือ
1. เทรดรวม 2 lot 
2.เริ่มเทรด 0.1 Lot
3. กำไรรวมมากกว่า 25$
4.กำไรสูงสุดที่สามารถถอนได้คือ 500$
5.Leverage 1:500

อ่านถึงหน้านี้จะช้าอยู่ใยเปิดบัญชีไปทำกำไรกันได้เลย ครับ กับ ท่านมีบัญชี FBS เดิมอยู่แล้วก็รับได้เหมือนกันนะครับผม
รับ โบนัส 50$ ไปเทรดกันฟรีๆเลย
https://fbs.com/?ppk=traderider

ขอบพระคุณครับ

xc4* xc4* xc4*
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

admin

• 80,416

อย่าลืมไปใช้ ของฟรีกันนะครับผม
็Hip** ็Hip**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

natfx

• 257
บัญชีถูกปิดเพราะย้ายเครื่องคอม

วินัย-MM-TREND-R/S

*

admin

• 80,416
อ้างจาก: natfx ที่ 05, ธันวาคม  2017, 11:27:16 AM
บัญชีถูกปิดเพราะย้ายเครื่องคอม

งั้นเขาคงจับ ip address ด้วยสิครับ แบบนี้ ต้องระวัง กัน
แจกจริง แต่ กฎเยอะ
(TH)**

อ้างจาก: natfx ที่ 05, ธันวาคม  2017, 11:27:16 AM

หมายความว่ายังไงครับ หรือว่าสมัครคอมเครื่องไหนเทรดได้เฉพาะคอมเครื่องนั้นไปเทรดเครื่องอื่นไม่ได้ ปกติผมเทรด 2 เครื่อง ตอนกลางวันผมเทรดด้วยเครื่อง PC ส่วนกลางคืนเทรดด้วยโน๊ตบุ๊ค แค่กฎเทรดรวม 2.0 lots เริ่มต้น 0.1 lot และกำไรต้องไม่น้อยกว่า 25เหรียญก็ถือว่าหินแล้วน่ะ  ผมเทรดคู่ UJ คู่เดียวก็เก็บ Margin ไปแล้ว 20 เหรียญโอกาสพลาดก็มีสูง นี่ทำไปได้แล้วเกือบ 200 เหรียญตั้งใจว่าจะทำให้ครบ 500 เหรียญแล้วถอนออกทันที

เทรดด้วยกราฟเปล่า..

เป็นคำตอบที่น่าเกลียดมาก​ คนมีหลายเครื่องมันก็ต้องใช้หลายเครื่องเป็นเรื่องปกติ

แถมเงื่อนไขก็ไม่มีข้อนี้

แสดงว่า​ bonus นี้ถ้าคุณได้กำไรอาจจะมีเหตุผล​น่าเกลียด​ๆ​ 2​ ​3​ 4​ ตามมา

ผมก็ได้อยู่ตอนนี้​ $25 เพิ่ง​ลองเมื่อวาน​ ถ้าได้เยอะสงสัยอาจโดนอ้างอะไรซักอย่าง

*

narongza

• 1,055
กำไรน่าจะถอนได้อยู่นะครับ เติมตังค์แล้วเทรดให้ครบ 2lot น่าจะโดนระงับโบนัสเฉยๆ ข้อดีมันก็มีนะครับมันเป็นECNเล่นง่ายกว่าเพราะมันส่งข้อมูลเข้าตลาดกลางไปเลย ถ้าเปิดบัญชีECNแบบโดยทั่วไปต้องเงินฝากขั้นต่ำมันจะสูงครับ เท่าที่ไปศึกษาข้อมูลมาครับ
cheetah* cheetah*
#พอร์ตใหญ่ก็ถือทนพอร์ตคนจน100จุดพอ
#กำไรหรือขาดทุนอยู่ที่มือคุณเอง
#เสียดายดีกว่าเสียใจ
#โปรดใช้จักรยานในการตัดสินใจ
https://www.youtube.com/watch?feature=youtu.be&v=Q38LmXrIg1o

*

admin

• 80,416

ต้องเข้าใจ ครับ ของฟรี เราต้องทำตาม กฎเขา เพราะ ตอนเรา สมัคร โบรกเราก็กด accept ทุก อย่างไปแล้ว ครับ
อะไรที่่เป็นกฎพิเศษของเขาเราก็ต้อง ทราบ ครับ
(TH)**

*

top1fantasy

อย่าว่าแต่ย้ายเครื่องเลย ครับ  ผม เทรดกับมือถือ ไม่เคยล็อคอินที่อื่นใช้ Wifi บ้านเทรด คำตอบที่ได้คือ บอกว่า ที่บ้าน ผม มีคนอื่น บัญชีที่มีโบนัส 50$  อยู่ด้วย  บัญชีเลยถูกล็อค  คือ งงกับตัวเอง ผมอยู่บ้านคนเดียว รหัสWifiใช้คนเดียว บอก มีคนเทรด บัญชี โบนัสใน อินเตอร์เน็ท ผม  ผีห่าตัวไหนจะมาเทรด ผมอยู่บ้านคนเดียว
สุดท้ายคำตอบที่ได้ คือ คำตัดสินของบริษัทเป็นที่สิ้นสุด    เอิ้มกำลังว่าจะย้าย จากอีกโบรกมา FBS  เจอแบบนี้ คงสบายละ ฝากเงิน หมื้นเงินแสนไว้ในมือเขา จะอ้างอะไรก็ได้ละสิงานนนี้

*

Satisf

นั่งเทรดทั้งวันทั้งคืน กำไรมา 400$ แค่ล็อกอินในโทรศัพท์ไว้ดูตอนไปข้างนอก ไม่ได้สักกะบาท ยึดกำไรไปหมด รายละเอียดในเงื่อนไขเหมือนจะเอาไว้อ้างตอนถอน เสียความรู้สึกมากมาย ไม่เอาละโบรกนี้ หาแดกแบบนี้ขอบาย