กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

กิจกรรม แบ่งปันความรู้สอน Forex ฟรี Traderider วันอาทิตย์ 5 พฤษจิกายน 2560 XM

• 17 replies
  • 3,491 views
*

admin

• 80,401
กิจกรรม แบ่งปันความรู้สอน Forex ฟรี Traderider วันอาทิตย์ 5 พฤษจิกายน 2560 XM
สนับสนุนโดย
Traderider.com
XM.COM

วันที่    : 5 พฤศจิกายน 2560
เวลา    : 13:00 -18:00 น.
สถานที่ : ตึก PS Tower ชั้น 33 สุขุมวิท 21 อโศก

รายละเอียดเนื้อหา : 1.Forex technical analysis
                                            2.Money Management               
                                            3.EA Ben10               
                                            4.ข้อดีของการเทรดด้วยเครื่องมือ Channel และวิธีใช้งาน         
                                            5.ที่มาและโค้ดของ Indicator TRD Trend (Indiจีนแดง)

สิ่งที่ต้องเตรียมมา : laptop หรือ คอมพิวเตอร์ Notebook (หากมี)
การเดินทาง             : ลง BTS อโศก แล้วเดินหรือวินมอไซค์เข้าไปในซอย สุขุมวิท 21 ตึกจะอยู่ทางขวามือ
หมายเหตุ                 : มีสถานที่จอดรถพร้อมอาหารเครื่องดื่มและwifiให้ฟรี

หากสมาชิกท่านใดสนใจเข้าร่วมกิจกรรมดีๆฟรีๆแบบนี้ สามารถแจ้งไอดีเทรดของ XM ได้ที่กระทู้นี้เลยครับ
ส่วนท่านใดที่ยังไม่มีบัญชีเทรดของ XM สามารถเปิดได้จากลิ้งค์นี้ครับ https://traderider.com/register/xm

หมายเหตุ : ทางบอร์ดเราไม่มีนโยบายเก็บค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น รวมถึงไม่มีการบังคับให้ฝากเงินเข้าเทรดก่อนเข้าร่วมกิจกรรมนะครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

คนแรกครับผม ID 17118895
2คนนะครับ

ผ่านครับ>>>แล้ว เจอกัน ครับ

*

yunnoi

ขอไปด้วยครับ
ID 21107019 ขอบคุณครับ

ไม่ผ่านครับ ท่าน รบกวนเพิ่มบัญชีใหม่ตามขั้นตอนนี้นะครับ

http://traderider.com/index.php/topic,3242.0.html

แล้วเทรดจาก บัญชีใหม่ ที่เปิดต่อจาก Admin ก็จะได้รับ Rebate ทุกเดือนครับ
ขอบคุณครับ
(TH)**

*

yunnoi

สมัครใหม่แล้วครับ เลขที่ ไอดี 17134815 ขอบคุณมากครับ

*

virat3

xm id 31090543 ครับ

*

eang.pichai

XM id : 17051676 ครับ

*

Natty

XM ID : 21076934 ค่ะ

*

nnuunn

XM ID: 32121635 ครับ

*

arms.awatan

XM ID 32090238 ครับ ไปเรียนด้วยครับ

ไม่ผ่านครับ ท่าน รบกวนเพิ่มบัญชีใหม่ตามขั้นตอนนี้นะครับ

http://traderider.com/index.php/topic,3242.0.html

แล้วเทรดจาก บัญชีใหม่ ที่เปิดต่อจาก Admin ก็จะได้รับ Rebate ทุกเดือนครับ
ขอบคุณครับ

(TH)**

*

arms.awatan

สมัครใหม่แล้วครับ 31139919  Account: Standard

*

nnn

19073737 1 ที่ครับ

*

admin

• 80,401
เพื่อนๆท่านใด ไปบ้างเจอกันพรุ่งนี้นะครับ ใคร จองเสื้อไว้ ก็แจกเสื้อ ใส่กลับบ้านกันเลย ครับ

็Hip** ็Hip**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

auaii.pt

**6022**กำลังไปเนี่ยแอ๊ด รถไฟฟ้าแบริ่ง

นั่งแท็กซี่มาถึงบ้านทุ่มนิดๆหนาวมากแอร์เย็นฝนก้อตกแต่ทำให้เรียนไรได้บ้างอย่างน้อยก้ออย่าไปสู้กับตลาดเป็นเม่าสายเกาะเขาแด๊กอย่าสวน
ที่เหลือก้อลุยไปเล่นทางben 110ผสมเลยมันแน่