กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ว่าด้วยการฝากเงินเข้า skrill

• 4 replies
  • 5,520 views
*

toey.suwannahong

ว่าด้วยการฝากเงินเข้า skrill
« เมื่อ: 24, กันยายน 2017, 12:33:27 AM »
รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ พอดีผมเพิ่งสมัครskrillแต่ฝากเงินเข้าบัญชีskrillไม่ได้ผมใช้บัตรK-web shoppingจึงได้โทรไปทางcall center จึงได้ความว่าทางธนาคารได้บล็อคทางskrill ผมจึงอยากถามผู้รู้ในบอดหน่อยครับว่าปกติใช้บัตรอะไรของธนาคารไหนฝากเงินในskrillกันครับ แบบฝากง่ายถอนง่ายค่าธรรมเนียมไม่แพงขอเป็นบัตรเสมือนคล้ายๆบัตรK-webนะครับ(ผมไม่มีบัตรเครดิตนะครับ)หรือถ้าไม่มีขอเป็นลู่ทางในการฝากเงินเข้าskrill ขอบคุณสมาชิกในบอร์ดและแอดมินมากๆครับ #มือใหม่

Re: ว่าด้วยการฝากเงินเข้า skrill
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24, กันยายน 2017, 02:03:14 PM »
อ้างจาก: Toey Suwannahong ที่ 24, กันยายน  2017, 12:33:27 AM
รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ พอดีผมเพิ่งสมัครskrillแต่ฝากเงินเข้าบัญชีskrillไม่ได้ผมใช้บัตรK-web shoppingจึงได้โทรไปทางcall center จึงได้ความว่าทางธนาคารได้บล็อคทางskrill ผมจึงอยากถามผู้รู้ในบอดหน่อยครับว่าปกติใช้บัตรอะไรของธนาคารไหนฝากเงินในskrillกันครับ แบบฝากง่ายถอนง่ายค่าธรรมเนียมไม่แพงขอเป็นบัตรเสมือนคล้ายๆบัตรK-webนะครับ(ผมไม่มีบัตรเครดิตนะครับ)หรือถ้าไม่มีขอเป็นลู่ทางในการฝากเงินเข้าskrill ขอบคุณสมาชิกในบอร์ดและแอดมินมากๆครับ #มือใหม่

เท่าที่ทราบตอนนี้โดนบล้อคทุกบัตรทุกธนาคารแล้วนะครับ เพราะช่วงหลังๆมานี้มีคนที่ติดปัญหานี้เยอะมากครับ  คงจะเหลือแต่ต้องซื้อเหรียญผ่านเว็บที่เขาขายครับ

Re: ว่าด้วยการฝากเงินเข้า skrill
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19, ตุลาคม 2017, 01:10:39 PM »
วิธีนำเงินเข้า Skrill ที่ดีที่สุดตอนนี้
1. นำเงินเข้าผ่าน account forex ที่มีการถอนเงิน ผ่าน Skrill ครับ
2. ถอนเงินจาก account forex เข้า Skrill ครับ

ผมทำล่าสุดเมื่อ วันที่ 18 Oct 2017
Wan*/) Wan*/) Wan*/)

*

Mengchai

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08, กุมภาพันธ์ 2018, 05:22:21 PM »
แอดมินครับ คือตอนนี้การฝากเงินผ่าน skrill ทำไม่ได้เลยเหรอครับ ไม่ว่าจะ debit/credit card แล้วอย่างผมเพิ่งเปิดบัญชีใหม่จะฝากเงินไปที่โบรกเกอร์ได้ยังไงบ้างครับ

*

admin

• 80,288
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08, กุมภาพันธ์ 2018, 07:06:04 PM »
อ้างจาก: Mengchai ที่ 08, กุมภาพันธ์  2018, 05:22:21 PM
แอดมินครับ คือตอนนี้การฝากเงินผ่าน skrill ทำไม่ได้เลยเหรอครับ ไม่ว่าจะ debit/credit card แล้วอย่างผมเพิ่งเปิดบัญชีใหม่จะฝากเงินไปที่โบรกเกอร์ได้ยังไงบ้างครับ

ไม่ได้เลย ครับ แต่ แอดมิน พอมีขาย ครับ อยากได้เท่าไหร่ แจ้งล่วง หน้า ได้ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"