กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ร่วมสนุกเค้าจะเชียร์ตัวนะ!!!ทายอันดับประจำสัปดาห์Traderider Cupครั้งที่ 7 30$#5

• 46 replies
  • 6,770 views
*

admin

• 80,395
ร่วมสนุกเค้าจะเชียร์ตัวนะ!!!ทายอันดับประจำสัปดาห์ Traderider Cup ครั้งที่ 7 30$ WEEK 2

****************************************************************************************************
สัปดาห์นี้ ทายอันดับผู้นำอันดับ 5 ครับ

****************************************************************************************************

็Hip** ็Hip** ็Hip**
      มาร่วมเชียร์และให้กำลังใจเหล่าผู้กล้าของ Traderider.com ที่กำลังทำการแข่งขันกิจกรรมเข่งเทรด Traderider Cup ครั้งที่ 7 รับรางวัลกันไป ง่ายๆ เลย สำหรับท่านที่ ทายอันดับไม่ว่าจะเป็นอันดับใดๆ ที่ทางบอร์ด ให้ทายกันในแต่ละสัปดาห์ เช่น สัปดาห์นี้ ให้ทายว่า นักสู้ท่านใด ที่จะได้อยู่ในอันดับที่ 1 หลังจากผ่านการแข่งขันไป 1 สัปดาห์ โดย จะสามารถเริ่มทายได้ ตั้งแต่เปิดกระทู้ในสัปดาห์นั้นๆ และสิ้นสุดการทายผล เวลา 12.00 น. ของทุกวันศุกร์
      การจัดอันดับจะรอให้ Myfxbook ของนักสู้ทุกท่าน ทำการ Update ให้เสร็จสิ่นใน วันเสาร์ของแต่ ละสัปดาห์ ประกาศผล และ แจ้งหมายเลข บัญชีเทรด XM กันใน วันอาทิต์ ของทุกสัปดาห์ของการแข่งขัน
    กติกาการแข่งขันมีดังนี้

1. 1 User สามารถทายได้ เพียง 1ครั้งเท่านั้น ห้ามแก้ไขเด็ดขาด ถ้าแก้ไขถือว่าสละสิทธิ ดังนั้น เลือก ผู้เข้าแข่งขันที่ใช่สำหรับตัวท่าน
2. รางวัลจะถูกโอนเข้า บัญชี XM ที่เปิด ผ่าน บอร์ดเท่านั้น ครับ ท่านละ 10$ จำนวน 3 รางวัล
3. สามารถทายซ้ำกันได้ แต่ จะแจกรางวัล เฉพาะ ท่านที่ทายก่อน 1-3 เท่านั้น
4. การจัดอันดับผู้เข้าแข่งขันในแต่ละสัปดาห์จะวัดจาก % Gains ของพอร์ต

ถ้าอ่านกติกาเข้าใจกันแล้ว เชิญร่วมสนุกทายผลกันได้เลย ครับ

ตัวอย่างการทายผล
TRD_08_Hishoka

สามารถตรวจสอบอันดับกันได้ที่นี่เลย ครับ : http://www.myfxbook.com/members/erniesball
หมายเหตุสมาชิกที่ยังไม่แสดงอันดับเนื่องจากยังไม่ได้ทำการ Deposit Balance ยังเป็น 0 ครับ

xc4* xc4* xc4*

สัปดาห์นี้ ทายอันดับผู้นำอันดับ 5 ครับ

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

napatgw

TRD_07_เม่าน้อย...วิ่งหนีไฟ

*

guzzjang

*

nanasi

• 159
admin ครับรบกวนตรวจสอบ TRD_06_nanasi Profit+16.07 แต่  Gain:-99.48% ครับ T*/- T*/- T*/-

*

napatgw

อ้างจาก: nanasi ที่ 18, กันยายน  2017, 01:43:38 PM
admin ครับรบกวนตรวจสอบ TRD_06_nanasi Profit+16.07 แต่  Gain:-99.48% ครับ T*/- T*/- T*/-

โดนลากเยอะรึเปล่าครับ  xc8* xc8*

*

admin

• 80,395
อ้างจาก: nanasi ที่ 18, กันยายน  2017, 01:43:38 PM

ท้ายสุด จะตัดสินกันที่ abgains % ครับผม
น่าจะโดนลากมาก่อนนะครับ

สู้ๆนะ ครับผม

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

เร่เข้ามา เร่เข้ามาฮะ   สัปดาห์นี้อยากแช่งใครให้ได้อันดับ 5 ก็แช่งได้เลยฮะ  xc8* xc8* xc8*

*

rewasd

• 394
TRD_18_ เม่า ติดดอย  xc*
ตกรถ ดีกว่าตกเหว ><"

TRD_18_เม่า ติดดอย

เชียร์ตัวเองคับ xc* xc*

อ้างจาก: Space` ที่ 18, กันยายน  2017, 11:20:04 AM
TRD_07_เม่าน้อย...วิ่งหนีไฟ

ขอบคุณมากๆนะครับสำหรับแรงเชียร์ จะพยายามไต่อันดับขึ้นไปนะคร้าบบบ
''ล้มเหลวได้แต่อย่าล้มเลิก แพ้ได้ก็กลับมาชนะได้เสมอ''
"ความเสี่ยง..เกิดจากการไม่รู้ในสิ่งที่ทำ" Cr. Warren Buffelt

*

wat

• 69

*

thana

*

ST