กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

การ Veryfy Debit หรือ Credit Card กับ Skrill ฉบับอัพเดทล่าสุด 2 กรกฎาคม 2560

• 5 replies
  • 6,202 views
*

admin

• 80,404

การ Veryfy Debit หรือ Credit Card กับ Skrill ฉบับอัพเดทล่าสุด 2 กรกฎาคม 2560

ปัจจุบัน การ Verify Debit /Credit Card กับ Skrill เพื่อที่จะยืนยันว่า บัตร Verify Debit /Credit Card เป็นบัตรของเราสามารถทำได้ง่ายและ ไวขึ้นนะครับ
จากการที่ แอดมินได้เพิ่มบัตร Debit K-web card ของ ธนาคารกสิกรไทยใบใหม่ ล่าสุด ตอนแรกคิดว่าเขาจะใช้ทั้ง 2 ตัวเลข แต่จริงๆ แล้วเขาใช้ตัวเลขใดเลขหนึ่งเท่านั้นครับ
อันดับแรกเลย เมื่อให้  Skrill ตัดเงินไป สิ่งที่ เราจะได้เห็นทันที ก็คือ

1.ยอดเงินที่ออกจากบัญชี ธนาคาร เราเป็นหน่วย เงิน บาทนะครับ และ Code ของ Skrill อันนี้ให้เราเอาไปกรอกได้เลยนะครับ

จากรูปเราเอาตัวเลข 9392 ไปกรอก เพื่อยืนยันบัตรได้เลย ครับ

2.การ Verify Debit /Credit Card โดยใช้ ยอดเงินเป็นหน่วย USD หรือ EURO เพื่อยืนยัน บัตร อันนี้ต้องรอ 3-4 วันนะครับ ถึงจะขึ้นตัวเลขมาแบบนี้
  และสิ่งที่เราเห็น เราก็จะเห็น Code เหมือนกับที่่ ส่งไป ทาง SMS ด้วย ครับ

3.การกรอก ยืนยัน  Verify Debit /Credit Card กับ Skrill จากนั้นเอาไปกรอกตามรูปนะครับ ก็เป็นอันเสร็จแล้ว ครับผม

(TH)** (TH)** (TH)**

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

nattapsk

ไม่ทราบว่าปัจจุบัน skrill ยังสามารถ upload หรือ withdraw ได้รึป่าวครับในประเทศไทย พอดีเพิ่งสมัครบัญชีใหม่เมื่อต้นเดือนนี้ July 2017 ผมทำตามขั้นตอนเสร็จแล้ว verified บัตรแล้ว แต่ก็ยังไม่สามารถ upload ได้ ไม่ทราบว่าปกติยังต้องส่งหลักฐานอื่นๆ   อีกรึเปล่าครับ พอดีเมล์ไปทาง skrill help เค้าก็ยังเงียบครับ ส่งหลักฐานไปก็เงียบอีก ขอความรู้นะครับว่าทำยังไงครับ แล้ว skrill เรา withdraw ได้จริงๆมั้ยครับ หรือแนะนำ ewallet ค่ายอื่นครับ รบกวนนะครับ ขอบคุณครับ

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: nattapsk ที่ 03, กรกฎาคม  2017, 06:43:55 PM
ไม่ทราบว่าปัจจุบัน skrill ยังสามารถ upload หรือ withdraw ได้รึป่าวครับในประเทศไทย พอดีเพิ่งสมัครบัญชีใหม่เมื่อต้นเดือนนี้ July 2017 ผมทำตามขั้นตอนเสร็จแล้ว verified บัตรแล้ว แต่ก็ยังไม่สามารถ upload ได้ ไม่ทราบว่าปกติยังต้องส่งหลักฐานอื่นๆ   อีกรึเปล่าครับ พอดีเมล์ไปทาง skrill help เค้าก็ยังเงียบครับ ส่งหลักฐานไปก็เงียบอีก ขอความรู้นะครับว่าทำยังไงครับ แล้ว skrill เรา withdraw ได้จริงๆมั้ยครับ หรือแนะนำ ewallet ค่ายอื่นครับ รบกวนนะครับ ขอบคุณครับ

1. อัพโหลด ได้ปกติ ครับผม อัพโหลดเงินไป เมื่อเช้า 1000$ ได้ปกติจาก K-webcard
2. ถอนเข้า ธนาคารไทยได้ปกติครับ ระยะเวลา 5-7 วัน เข้าครับ

ตอนนี้ Skrill ดีสุดละครับ เพราะ Neteller แบนคนไทยแล้ว
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

nattapsk

ขอบคุณครับ ไม่ค่อยเข้าใจ e-wallet แต่เข้าใจว่า skrill น่าจะดี แต่ทำไมผม upload money ไม่ผ่านครับ ตอนแรก add credit card visa - verified by visa ผ่าน แต่เงินไม่ upload แล้วเปลี่ยนมาลอง k-web shopping card - verified by visa ผ่านแต่เงินไม่ upload เลยจนปัญญาแล้วครับทางพี่ตอนนั้น สมัครเปิด skrill นานรึยังครับ ไม่ทราบพอมีท่านไหนที่เพิ่งสมัคร account ใหม่บ้างมั้ยครับ เค้าทำยังไงครับ ขอบคุณที่แชร์ครับ

*

admin

• 80,404
อ้างจาก: nattapsk ที่ 03, กรกฎาคม  2017, 07:02:38 PM
ขอบคุณครับ ไม่ค่อยเข้าใจ e-wallet แต่เข้าใจว่า skrill น่าจะดี แต่ทำไมผม upload money ไม่ผ่านครับ ตอนแรก add credit card visa - verified by visa ผ่าน แต่เงินไม่ upload แล้วเปลี่ยนมาลอง k-web shopping card - verified by visa ผ่านแต่เงินไม่ upload เลยจนปัญญาแล้วครับทางพี่ตอนนั้น สมัครเปิด skrill นานรึยังครับ ไม่ทราบพอมีท่านไหนที่เพิ่งสมัคร account ใหม่บ้างมั้ยครับ เค้าทำยังไงครับ ขอบคุณที่แชร์ครับ

PM เบอร์โทรท่านมาที ครับจะโทรไปสอบถาม
(TH)**

*

nattapsk

ส่งไปแล้วนะครับ ขอบคุณครับ