กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

Traderider Lucky Draw ลุ้นรับรถ YAMAHA GT125 และสร้อยคอทองคำ รวมทั้งหมด 5 รางวัล

• 20 replies
  • 4,340 views
*

admin

• 80,605

กิจกรรม Traderider Lucky Draw ลุ้นรับรถ YAMAHA GT125 และสร้อยคอทองคำ รวมทั้งหมด 5 รางวัล
ลุ้นรับรถจักรยานยนต์และสร้อยคอทองคำ รวมทั้งหมด 5 รางวัล
สนับสนุนโดย TRADERIDER.COM และ  XM.COM

รายละเอียดของรางวัล
1.รถจักรยานยนต์ YAMAHA GT125 จำนวน 1 รางวัล
2.สร้อยคอทองคำหนัก 1 สลึงจำนวน 4 รางวัล

เงื่อนไขการร่วมกิจกรรมเพื่อลุ้นรับของรางวัล
1. เปิดบัญชีเทรดผ่านลิ้งค์บอร์ดที่นี่ =>>  https://traderider.com/register/xm
2. ฝากเงินเทรดขั้นต่ำ 200$
3. เทรดครบ 1.0 Lot(Standard) ภายในระยะเวลาที่จัดกิจกรรม
4.ทุกบัญชีที่ เปิดผ่าน บอร์ด ไม่ว่า บัญชีเก่าหรือ บัญชีใหม่เพียงฝากเข้าบัญชีเทรด 200$ ภายในช่วง 1-31 กรกฎาคม 2560
   และเทรดครบ 1 Lot ก็มีสิทธิลุ้นรางวัล Lucky Draw

ระเวลาจัดกิจกรรม
เริ่มวันที่ 1 กรกฏาคม - 31 กรกฏาคม 2560

ประกาศผลรางวัลวันที่ 10 สิงหาคม 2560 โดยเจ้าหน้าที่จาก XM เป็นผู้จับรางวัล

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

มาร่วมสนุกกันเยอะๆนะครับ

อัพเดทครับ

็Hip**   มาร่วมลุ้นรางวัลกันนะครับ

มาร่วมสนุกลุ้นรางวัลกันเยอะๆนะครับ  ็Hip**

ตอนนี้ยังทันนะครับ มาร่วมสนุกลุ้นรางวัลด้วยกันนะ

มาร่วมสนุกกันนะครับ ตอนนี้ก็ยังทันนะครับ  hulk***

ตอนนี้ยังทันนะครับ  ็Hip**

ใกล้ได้ลุ้นรางวัลกันแล้วฮะ  xc4*