กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจ้งยอด Rebate Exness ประจำเดือน พฤษภาคม 2560 ขอกำไรอยู่เต็มในพอรตทุกท่าน^_^

• 3 replies
  • 1,521 views
*

admin

• 80,418

แจ้งยอด Rebate Exness ประจำเดือน พฤษภาคม 2560 ขอกำไรอยู่เต็มในพอรตทุกท่าน^_^

***เนื่องจากตอนนี้ Exness ไม่อนุญาติให้ โอนเงินภายในบัญชีต่ำกว่า 1 USD นะครับดังนั้น Admin จึงขอไม่ประกาศท่านที่ต่ำกว่า 1 USD นะครับ

เดือนนี้ ยอด ที่ คำนวณให้ เป็น ยอด ล่าสุด จาก วันที่ 1- 31 พฤษภาคม 2560   นะครับ

Admin ได้ทำการ โอนยอด Rebate Exness ประจำเดือน พฤษภาคมเข้าบัญชีเทรด Exness ของทุกท่าน ตามที่ประกาศเรียบร้อยแล้ว นะครับ หากท่านใดขาดตก บกร่องตรงไหน หรือใครยัง ไม่ได้รับ สอบถามได้ที่กระทู้นี้โดยแจ้งหมายเลขบัญชีเทรด Exness ได้เลย นะครับ

ยอด Rebate หลังจาก Admin โอนเข้าบัญชีท่านแล้วสามารถถอนเข้าบัญชีธนาคารในประเทศได้ทันทีนะครับ ไม่มีเงื่อนไขใด
(TH)** (TH)** (TH)**

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

app-80

*

Pete

แอดครับ id-8726731 ยังไม่มียอดโอนครับ

*

Pete

ได้แล้วครับท่าน ขอโทษด้วยตาลายไปหน่อย