กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

แจ้งยอด Rebate Exness ประจำเดือน เมษายน 2560 ขอให้ทุกท่านกำไรเต็มพอร์ต^_^

• 20 replies
  • 3,716 views
*

admin

• 80,418
แจ้งยอด Rebate Exness ประจำเดือน เมษายน 2560 ขอให้ทุกท่านกำไรเต็มพอร์ต^_^

EXNESS MINI

EXNESS ECN & Classic

EXNESS CENT

***เนื่องจากตอนนี้ Exness ไม่อนุญาติให้ โอนเงินภายในบัญชีต่ำกว่า 1 USD นะครับดังนั้น Admin จึงขอไม่ประกาศท่านที่ต่ำกว่า 1 USD นะครับ

เดือนนี้ ยอด ที่ คำนวณให้ เป็น ยอด ล่าสุด จาก วันที่ 1- 30 เมษายน 2560   นะครับ

สามารรับ รีเบตได้ 2 แบบ ครับ
  1.ถอนเข้าบัญชีเทรด
  2.สามารถอนเป็นเงินสด เข้า บัญชีธนาคารไทย ได้ อัตราแลกเปลี่ยน 1$ = 34.0 บาท
     กทม ปริมณฑล โอน ฟรี
     ต่างจังหวัด ค่าโอน 25 บาท
     รายละเอียดตาม นี้ครับ
http://traderider.com/index.php?topic=743.0
โดยสะดวกรับทางไหน Admin รบกวนแจ้งที่กระทู้นี้ ด้วย ครับ หาก เป็นบัญชี ธนาคาร สามารถ PM หา Admin ได้ ครับ
   หากโอนเข้า บัญชีเทรด Admin สามารถ โอนเข้าให้ได้วันที่ 5 พฤษภาคม 2560 และจะโอนให้แล้วเสร็จภายในวันที่ 8 พฤษภาคม 2560 ครับ

หมายเหตุ : ท่านที่ยังไม่มี ยอด จะไม่แจ้ง การ รีเบต นะครับ
                หาก Admin ตกหล่น ไปกรุณาแจ้งด้วย นะครับ Admin จะ รับ ดำเนินการตรวจสอบให้ ครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

หากสมาชิกบอร์ดท่านใด สมัครผ่านบอร์ด แล้ว ยังไม่ได้แจ้ง รับ Rabate หรือมีท่านใดที่ Admin ตกหล่นรบกวนแจ้งที่กระทู้นี้ด้วยนะครับ
Admin จะได้คำนวณยอด Rebate ให้ ครับ และต้องกราบขออภัยล่วงหน้าสำหรับท่านที่ขาดตกบกพร่องไปครับ

ยอด Rebate หลังจาก Admin โอนเข้าบัญชีท่านแล้วสามารถถอนเข้าบัญชีธนาคารในประเทศได้ทันทีนะครับ ไม่มีเงื่อนไขใด
(TH)** (TH)** (TH)**

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

ThaiTrader

**tk** ลำดับที่ 40 Thaitrader โอนเข้าบัญชีเทรดได้เลยครับ ขอบคุณครับ  **tk**

>>>Done<<<

*

ืืnonekay

อันดับ 8 บัญชี 7191476 โอนเข้าบัญชีเทรดนะค้าฟ

>>>Done<<<

*

Eva

อันดับที่ 38 EVa  บัญชี 10649280โอนเข้าบัญชีเทรดค่ะ ขอบคุณมากค่ะ **tk** (TH)**

>>>Done<<<

อันดับที่ 87 โอนเข้าบัญชีเทรดได้เลยครับ

>>>Done<<<

อันดับ 52 Natchie โอนเข้าบัญชีเทรด 8731978 ขอบคุณค่ะ

>>>Done<<<

*

yuttp

• 431
37 yutttpโอนเข้าบัญชีเทรด 7244779

>>>Done<<<

*

app-80

ลำดับ ที่ 60 เข้าบัญชีเทรดต่อชีวิตครับ ID 7290648
thank** thank**

>>>Done<<<

ลำดับที่ 64 โอนเข้าบัญชีเทรดเลยครับ 7240899 ขอบคุณครับ

>>>Done<<<

*

ryho.pp

อันดับที่ 50 โอนเข้าบัญชีเทรดได้เลยครับ

>>>Done<<<

ที่. 48. Mdtest. โอนเข้าบัญชีเทรดได้เลยคับ

>>>Done<<<

*

Sjai

ลำดับที่ 12 โอนเข้าบัญชีเทรด 657621 เลยครับ ขอบคุณครับ

>>>Done<<<

*

Airada

อันดับที่33 รบกวนโอนเข้าบัญชีเทรดเลยครับแอด ขอบคุณมากนะคับ  ็Hip** thank** (TH)**

>>>Done<<<

*

yotin

อันดับ 76 yotin โอนเข้าบัญชีเทรดเลยครับ

>>>Done<<<

*

layu99

• 304
ลำดับ 4 โอนเข้าบัญชีเทรดเลยครับ หักยอดที่โอนมาแล้วออกด้วยนะครับท่าน >.<