กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ลงทะเบียนเรียน Forex ฟรี กับ XMโดย Admin และ จารย์บอล จารย์อ๊อด 28-29 เมษายน2560

• 58 replies
  • 8,779 views
*

admin

• 80,404
ลงทะเบียนเรียน Forex ฟรี กับ XM โดย Admin และ จารย์บอล จารย์อ๊อด 28-29 เมษายน 2560

สอนเทรด Forex Free สนับสนุน โดย www.XM.com

เพียงแค่ท่านมีบัญชีเทรดของ XM เท่านั้น ไม่จำเป็นต้องเป็นบัญชีที่เปิดผ่านลิ้งค์ IB เรา ก็สามารถลงทะเบียนเรียนฟรีได้ทันที !!

สอนโดย  : 1. Admin Traderider

2. จารย์บอล

3. อ.อ๊อด

เนื้อหาการสอนแอดมิน

1.Master Candle แท่งเทียนเงินล้านของแอดมิน

2.การใช้งาน Fibonacci Retracement หาจุดเข้าแม่นๆเทพๆในแบบแอดมิน

3.Money Management การบริหารเงินในพอร์ตอย่างไรไม่ให้นั่งแทะเล็บ

เนื้อหาการสอน อ.อ๊อด

1.เทรนไลน์ เครื่องมือไว้ไฝว้กับกราฟ

2.Chart Pattern อยากเทรดแบบเดิ้ลๆต้องตัวนี้

3.Candle Pattern อันเชิญกำไรด้วยแท่งเทียนกลับตัว

เนื้อหาการสอน อ.บอล

1.Dowtheory ทฤษฏีเทรดในแบบ Hi Lo

2.การหาแนวรับแนวต้านในแบบง่ายๆ เทรดแบบสบายๆไม่ต้องคิดมาก

สำหรับเพื่อนๆที่ ยังไม่มีบัญชี XM.com สามารถ เปิดบัญชี ผ่าน Link นี้ Link การเปิดบัญชี XM.com : https://traderider.com/register/xm

สถานที่ : ตึก PS TOWER ชั้น 33 ถนนสุขุมวิท 21 (อโศก) อยู่รหะว่างตึกแกรมมี่ กับ ตึกชิโนไทย

สามารถนำรถไปจอดที่ตึกได้ Free ค่าจอด

รอบ 28-29 เมษายน 2560 เริ่มเวลา 13.00-18.00

ลงทะเบียนได้ที่กระทู้นี้

****สอนฟรีและแบ่งปันความรู้โดย ไม่มีค่าใช้จ่าย และไม่มีการระดมทุน แอบแฝงใดๆ ทั้งสิ้น****

สิ่งที่ท่านต้องนำติดตัวไป ถ้ามี Laptop

มี Interner และ Wifi Free

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี่เลยครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Anmie11

เข้าร่วม วันที่ 29 ค่ะ

ได้ครับผมแล้วเจอกันครับ>>>ขอบคุณครับ

*

สิทธิ์สมาน นาคประสิทธิ์

ไปด้วยคนครับ

ได้ครับผมแล้วเจอกันครับ>>>ขอบคุณครับ

*

kyria.mr

แอดมินคะ สามารถเข้าร่วมวันที่ 29 เมษา คะ ขอลงทะเบียนเข้าเรียนวันที่ 29 เมษา น่ะคะ

*

chanisa.sirithawonwong

ลงทะเบียน 2 ที่ค่ะแอด พลาดรอบที่แล้ว รอบนี้ไม่พลาดแน่ค่ะ  **6022** **6022** **6022** **6022**

ท่านแอดมินลงทะเบียน วันที่28  2ที่ครับ

*

วันที่29ครับผม ขอบคุนครับ

ขอลงทะเบียนด้วยครับ
เลขที่บัญชีxm
attapon napakarn - (19047814)

*

sinus

ไปด้วยครับ วันที่28

*

Farmer

จองด้วย 1ที่นั่งครับ xc7*

*

จองด้วยครับขอ2ที่นั่ง วันที่29เมษา  ได้ไม้ได้บอกด้วยนะครับ มีบช.xmอยุ่แล้วครับ

*

HS3SSJ

• 388
ลงทะเบียน 2 วันเลยครับ

1. Sattaya Saosoong
Account : 21010303

2. Authaiwut Boonme (เพื่อนฝากลงชื่อครับ)
Account : 3135973

ลงทะเบียน ด้วยครับ วันที่ 29.       2 ที่ครับ **6022**

*

Momo_Forex

ลงทะเบียนวันที่ 28-29 ครับ
Monton janmut
3161715

*

Speculator

ลงทะเบียน 2 วันครับ

NO.2550441

ว่าแต่ 2 วันเนื้อหาต่างกันใช่ไหมครับ

ขอบคุณครับ