กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ฝากเงินด้วยช่องทาง ฝากเงินสดที่ เคาว์เตอร์ Lotus เป็นช่องทางที่สะดวกที่สุด

• 19 replies
  • 24,133 views
*

admin

• 80,413
อ้างจาก: chokeDD ที่ 23, ธันวาคม  2015, 12:04:14 PM
ฝากผ่านธนาคารไทยพานิชย์หายไปไหนอ่าะครับ เหลือแต่ฝากผ่านธนาคารมือถือ กะเอทีเอ็ม
ลองฝากผ่านธนาคารมือถือ เมื่อกี้ เงินไม่เห็นเข้าเลยเหมือนตอนฝากผ่านธนาคารเลย

มันอาจจะช้า อยู่ บ้าง นะ ครับ
แต่ ถ้า เงินยังไม่เข้าก็ ให้ ตาม กับ Live chat ได้เลย ครับ ผม
(TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

ฝากผ่าน ibanking BBL ไม่ได้แล้วเหรอครับ

*

admin

• 80,413
อ้างจาก: anuraka ที่ 18, มกราคม  2016, 03:19:47 PM
ฝากผ่าน ibanking BBL ไม่ได้แล้วเหรอครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกนะค่ะ เนื่องจากระบบทำการปิดปรับปรุง จึงทำให้ลูกค้าไม่สามารถฝากเงินในส่วนของธนาคารกสิกร (เค้าเตอร์/ATM/QR code) กรุงเทพ (เค้าเตอร์/ATM/ QR code/ Ipay) ไทยพานิชย์(เค้าเตอร์/ATM/ QR code)ส่วนการฝากเงินเข้าแบบออนไลท์ของ 3 ธนาคาร คือ กรุงไทย กรุงศรี และไทยพานิชย์ สามารถฝากได้นะค่ะ

Exness ฝากมาครับ
(TH)**

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

อ้างจาก: admin ที่ 18, มกราคม  2016, 03:29:51 PM
อ้างจาก: anuraka ที่ 18, มกราคม  2016, 03:19:47 PM

ขออภัยในความไม่สะดวกนะค่ะ เนื่องจากระบบทำการปิดปรับปรุง จึงทำให้ลูกค้าไม่สามารถฝากเงินในส่วนของธนาคารกสิกร (เค้าเตอร์/ATM/QR code) กรุงเทพ (เค้าเตอร์/ATM/ QR code/ Ipay) ไทยพานิชย์(เค้าเตอร์/ATM/ QR code)ส่วนการฝากเงินเข้าแบบออนไลท์ของ 3 ธนาคาร คือ กรุงไทย กรุงศรี และไทยพานิชย์ สามารถฝากได้นะค่ะ

Exness ฝากมาครับ
(TH)**
ขอบคุณ admin มากครับ เสร็จแล้วก็น่าจะปกติใช่มั๊ยครับ

*

Aegisgodfear

เคยเติมแล้วครับ เร็วดีๆๆๆ  g*/- g*/- g*/- g*/-