กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ได้เงินจากโบนัส 123$ ของ FBS ครับ จะเอาออกต้องทำไงครับ

• 2 replies
  • 1,999 views
*

ForexSOS

ตั้ง sell stop ไว้ไม่ได้คิดไรเลยครับ เปิดมาได้เฉยเลย แต่ไม่รู้จะเอาออกยังไง อ่านแล้วก็ไม่เข้าใจ ช่วยด้วยครับผม

xc6*

*

admin

• 80,624
Re: ได้เงินจากโบนัส 123$ ของ FBS ครับ จะเอาออกต้องทำไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24, กุมภาพันธ์ 2017, 10:39:29 PM »

โห คือ ไม่น่าไปเสียเวลาเลย แบบนี้ ต้องเอาเงินฝากเข้าเทรดครับ แต่ไม่รูว่าคิดยังไงนะ งงมากๆ
เหมือนจะเสียเปรียบเยอะมากๆด้วย ฝากเงินเข้าไปแล้วเทรดสักพักครับแล้วถอนดู
DOY** DOY**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

ForexSOS

Re: ได้เงินจากโบนัส 123$ ของ FBS ครับ จะเอาออกต้องทำไงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24, กุมภาพันธ์ 2017, 10:45:57 PM »
อ้างจาก: admin ที่ 24, กุมภาพันธ์  2017, 10:39:29 PM

โห คือ ไม่น่าไปเสียเวลาเลย แบบนี้ ต้องเอาเงินฝากเข้าเทรดครับ แต่ไม่รูว่าคิดยังไงนะ งงมากๆ
เหมือนจะเสียเปรียบเยอะมากๆด้วย ฝากเงินเข้าไปแล้วเทรดสักพักครับแล้วถอนดู
DOY** DOY**

อันนี้ผมตั้งเล่นๆเลยครับ ไม่คิดว่าจะได้มา กะว่าล้างด้วย เปิดมาตกกะใจ เสียดาย เลยไม่รู้จะเอาออกไงครับ งงมาก