กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ข้อดี Skrill หรือ Moneybookers ทำไมจึงเหมาะสำหรับนักเทรด Forex

• 26 replies
  • 43,809 views
*

Airada

Re: ข้อดี Skrill หรือ Moneybookers ทำไมจึงเหมาะสำหรับนักเทรด Forex
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 15, พฤศจิกายน 2015, 02:37:36 AM »
แอดมินครับ คือผมอยากทรายว่า ผมจะสามารถฝาก-ถอน ผ่านskrill ได้เลยมั้ยครับ ถ้าผมยืนยันอีเมลกับ skrillแล้ว แต่ยังไม่ได้ยืนยันในขั้นตอนอื่นๆน่ะครับ พอดีเงินที่ผมโอนกลับมามันไม่ถึง1,000$น่ะครับ ผมเลยไม่อยากยืนยันในขั้นตอนอื่นๆให้ยุ่งยากน่ะครับ เพราะผมแค่จะเบิกเงินจากโบรคเกอร์ มาไว้ในskrill และส่งต่อกลับมาเข้าบัญชีในไทยน่ะครับ คือผมจะใช้แค่ครั้งเดียวน่ะครับ ยังไงฝากท่านแอดมินช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ใกล้ถึงเวลาเบิกแล้ว อยากจับเงินเร็วๆครับ อิอิ

*

admin

• 80,404
Re: ข้อดี Skrill หรือ Moneybookers ทำไมจึงเหมาะสำหรับนักเทรด Forex
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 15, พฤศจิกายน 2015, 08:18:02 AM »
สามารถ ฝาก-ถอนได้เลย ครับ ไม่ต้องยืนยันตัวตน ครับ
ถ้าอยากได้เงินเร็วไม่ต้องรอ ก็ เอาไปขาย ใน เวป ไทย ที่ รับซื้อ ครับ
เช่น : exchangercoin.com
Admin บางครั้งก็ขายที่นี่ ครับ บริการรวดเร็ว 1-5 ชม ก็ ได้ เงินเข้าบัญชีแล้ว ครับ
ทำได้เลย ครับผม
็Hea**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Airada

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 15, พฤศจิกายน 2015, 06:20:53 PM »
 (TH)**
ขอบคุณมากครับท่านAdmin

*

memyself

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 13, พฤษภาคม 2016, 09:40:32 AM »
ตอนสมัคร และ กรอกข้อมูล skrill ใส่สกุลเงินเป็น THB แล้วถ้าเราต้องการเปลี่ยนเป็น USD จะเข้าไปแก้ไขได้ไหมคะ ถ้าทำได้ต้องทำอย่างไรคะ รบกวนตอบให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

*

admin

• 80,404
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 13, พฤษภาคม 2016, 10:02:29 AM »
อ้างจาก: memyself ที่ 13, พฤษภาคม  2016, 09:40:32 AM
ตอนสมัคร และ กรอกข้อมูล skrill ใส่สกุลเงินเป็น THB แล้วถ้าเราต้องการเปลี่ยนเป็น USD จะเข้าไปแก้ไขได้ไหมคะ ถ้าทำได้ต้องทำอย่างไรคะ รบกวนตอบให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

เปิดบัญชีใหม่ ใช้เมล ใหม่ เลย ครับ มันแก้ไขไม่ได้ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

memyself

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 13, พฤษภาคม 2016, 12:18:25 PM »
ถ้าเปิดบัญชีใหม่ ข้อมูลบัตร หรือ เลขที่บัญชีธนาคารที่ผูกไว้กับ skrill บัญชีเดิม ก็ใช้ไปเปิดกับบัญชีใหม่ไม่ได้ด้วยใช่ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

*

แมวดำ

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 11, เมษายน 2017, 10:23:59 PM »
ถามหน่อยครับ  skrill มีได้กี่บัญชีอะครับ

คือเคยเปิดไปนานแล้วหลายปี  พอเข้าไปอีก เข้าไม่ได้ครับ อยากจะปิดบัญชีเปิดใหม่พอจะเป็นไปได้ไหมครับ

กด รีเซท พาสเวิด มีลิ้งมา พอกดลิ้ง มันกลับค้างบราวเซอ ค้าง ไม่สามารถเข้าได้ครับ

*

admin

• 80,404
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 11, เมษายน 2017, 10:34:08 PM »
อ้างจาก: แมวดำ ที่ 11, เมษายน  2017, 10:23:59 PM
ถามหน่อยครับ  skrill มีได้กี่บัญชีอะครับ

คือเคยเปิดไปนานแล้วหลายปี  พอเข้าไปอีก เข้าไม่ได้ครับ อยากจะปิดบัญชีเปิดใหม่พอจะเป็นไปได้ไหมครับ

กด รีเซท พาสเวิด มีลิ้งมา พอกดลิ้ง มันกลับค้างบราวเซอ ค้าง ไม่สามารถเข้าได้ครับ

เปิดบัญชีใหม่ เลย ครับ
(TH)**

*

แมวดำ

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 11, เมษายน 2017, 10:40:54 PM »
ขอบคุณ แอดมิน มากครับบ   cheetah*

ผมกด เปิดบัญชีใหม่เลยนะครับ

*

admin

• 80,404
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 11, เมษายน 2017, 11:08:23 PM »
อ้างจาก: แมวดำ ที่ 11, เมษายน  2017, 10:40:54 PM
ขอบคุณ แอดมิน มากครับบ   cheetah*

ผมกด เปิดบัญชีใหม่เลยนะครับ

ใช้ อีเมลใหม่นะครับ อย่าใช้ อันเดิม

*

PerfectRich

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 06, มีนาคม 2018, 11:41:50 AM »
รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ  กรณีที่เราจะเปลี่ยนสกุลเงินใน Skrill จะต้องปิด  แล้วค่อยลงทะเบียนเปิด Skrill ใหม่ ใช่ไหมคะ

ขั้นตอนการเปิดใหม่  จะต้องมี
1. email  ใหม่ ที่ยังไม่เคยลงทะเบียนใน Skrill  ใช่ไหมคะ
2. การยืนยันบัตรเครดิต  ต้องเป็นบัตรใหม่ หรือสามารถใช้บัตรเก่าได้คะ
3. การยืนยันบัญชี ต้องเป็นบัญชีใหม่ หรือสามารถใช้บัญชีเดิมได้คะ
4. เบอร์โทรศัพท์  สามารถใช้เบอร์เดิมได้ไหมคะ
5. ที่อยู่สำหรับใช้ลงทะเบียน และ Verify สามารถใช้อันเดิมได้ไหมคะ

รบกวนด้วยนะคะ  ขอบพระคุณมากค่ะ

*

Oriannas

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 27, เมษายน 2018, 10:42:39 AM »
ดูแล้วก็ไม่ยากดีน่ะ