ผู้เขียน หัวข้อ: กรุะทู้สอบถามปัญหาทั่วไป สำหรับการเทรด กับ XM.com  (อ่าน 22208 ครั้ง)

admin

• Admin
  • ผู้บัญชาการเม่าไรเดอร์

• *
  • 36904
  • ความมีน้ำใจ
    2304
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 23, เมษายน 2015, 10:17:26 am »

Share on your facebook
แอดมิน พอดี vps ผมมันลง mt4 ของ xm ไม่ได้ สงสัยคนแชร์เยอะแรมมันเต็มจนรันตัวติดตั้งไม่ขึ้น  xc6*
เลยว่าจะเอา mt4 ของ exness รันดู แอดมินทราบ ip ของ server demo กับ real มั้ยครับ

ผมกำลัง ถามซัพพอรต ให้อยู่ ครับ
 (TH)**

ต้องขออภัย ด้วย ครับ ท่าน
ทาง XM เขา ไม่สามารถบอกได้
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : https://bit.ly/1HqWQKY

4r3x

• นายกอง เม่าไรเดอร์

• **
  • 172
    1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 23, เมษายน 2015, 08:24:15 pm »

ขอโทษครับท่านแอดมิน ผมน่าจะสื่อความหมายผิดครับ
ผมหมายเป็น address broker แบบนี้ครับ คือ จะเอาไปค้นหาใน mt4 นะครับ

mt4real4.exness.com:443

ไปขอ ip address สงสัยเค้าคิดว่าจะแฮคเซิฟเค้า  xc5*
รบกวนท่านแอดมินลองสอบถามให้อีกทีได้ไหมครับ

อ้อ ผมสมัครต่อจากลิงค์ท่านแอดมิน พอดีเพิ่งยืนยันตัวได้สำเร็จ
แต่ไม่ได้รับโบนัส $30 อันนี้เค้าหมดโปรโมชั่นแล้วเหรอครับ
หรือมันต้องไปกดตรงไหนหรือเปล่าครับ
" Plan Your Trade, Trade Your Plan "

admin

• Admin

• *
  • 36904
    2304
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 23, เมษายน 2015, 09:04:34 pm »

ขอโทษครับท่านแอดมิน ผมน่าจะสื่อความหมายผิดครับ
ผมหมายเป็น address broker แบบนี้ครับ คือ จะเอาไปค้นหาใน mt4 นะครับ

mt4real4.exness.com:443

ไปขอ ip address สงสัยเค้าคิดว่าจะแฮคเซิฟเค้า  xc5*
รบกวนท่านแอดมินลองสอบถามให้อีกทีได้ไหมครับ

อ้อ ผมสมัครต่อจากลิงค์ท่านแอดมิน พอดีเพิ่งยืนยันตัวได้สำเร็จ
แต่ไม่ได้รับโบนัส $30 อันนี้เค้าหมดโปรโมชั่นแล้วเหรอครับ
หรือมันต้องไปกดตรงไหนหรือเปล่าครับ

พรุ่งนี้ เดี๋ยวผม ถามใหม่ให้ ครับ
แต่ โบนัส ผมขอเลข ที่ บช ครับเดี๋ยวตามให้คับ
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : https://bit.ly/1HqWQKY

4r3x

• **
  • 172
    1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 23, เมษายน 2015, 10:55:32 pm »

ไอดีนี้ครับ 13070547

(TH)**
" Plan Your Trade, Trade Your Plan "

admin

• Admin

• *
  • 36904
    2304
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 24, เมษายน 2015, 08:22:00 pm »

(TH)**

วันนี้ได้โบนัสหรือ ยัง ครับ มันจะมี ให้คลิก เคลมตรง ข้างในแอคเค้า ครับ
แล้วจะมีการส่ง SMS มาที่ มือถือเพื่อ ยืน ยัน Code ครับ

จากนั้นโบนัสจะเข้า แต่ 1 คน รับได้ 1 ครั้งเท่านั้น นะครับ
ถ้าเคยรับแล้วจะไม่ได้ เขา เชค ชื่อเชค เบอร์มือถือ เชค IP ได้ครับ

หาก ยังไม่ได้ วันจันทร์ ผมจะตามให้ อีก ทีครับ
 (TH)**

rrackrock

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 2
    0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2015, 08:18:47 pm »

Balance เป็นอะไรหรอครับ  hulk***

admin

• Admin

• *
  • 36904
    2304
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2015, 08:26:36 pm »

Balance เป็นอะไรหรอครับ  hulk***

อันนี้ คือ ท่านเทรด จาก โบนัส 30 $ ถูกนะครับ

Balance จะมีก็ต่อเมื่อท่าน ฝากเงิน เข้าไป หรือ ว่าท่านเทรด ได้กำไร จาก โบนัส ครับ

โดย ตรง Balance นี้คือ เงินที่ ท่าน สามารถถอนได้ ครับ
ท่านลองเทรดให้ บวกสักออเดอร์แล้วปิดสิครับจะเห็น
 xc7* xc7* xc7*

rrackrock

• *
  • 2
    0
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2015, 08:40:24 pm »

ขอบคุณครับ  xc8*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04, พฤษภาคม 2015, 08:54:19 pm โดย rrackrock »

admin

• Admin

• *
  • 36904
    2304
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 04, พฤษภาคม 2015, 10:17:23 pm »

แล้วทำไมสั่งชื้อ lot ละ 0.01 ได้ 10จุด ทำไมมัน ได้แค่ 0.01 เองครับ

มันเป็น Lot ของ Micro ครับ
lot 10.0 เปิดบวกลบ 1.0 $
Lot 1.0 เปิด บวกลบ 0.1 $
lot.0.1 เปิด บวกลบ 0.01 $

ตามนี้ครับ
 xc7*

4r3x

• **
  • 172
    1
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 08, พฤษภาคม 2015, 08:33:38 pm »

(TH)**

วันนี้ได้โบนัสหรือ ยัง ครับ มันจะมี ให้คลิก เคลมตรง ข้างในแอคเค้า ครับ
แล้วจะมีการส่ง SMS มาที่ มือถือเพื่อ ยืน ยัน Code ครับ

จากนั้นโบนัสจะเข้า แต่ 1 คน รับได้ 1 ครั้งเท่านั้น นะครับ
ถ้าเคยรับแล้วจะไม่ได้ เขา เชค ชื่อเชค เบอร์มือถือ เชค IP ได้ครับ

หาก ยังไม่ได้ วันจันทร์ ผมจะตามให้ อีก ทีครับ
 (TH)**

มันไม่มีปุ่มให้กดเคลมครับแอดมิน แต่ผมยังไม่เคยสมัครมาก่อนเลยนะครับ
อ้อ ต้องขอโทษด้วยครับเพิ่งได้กลับมาดูกระทู้ พอดีผมเพิ่งปั่นงานเสร็จ

(TH)**

admin

• Admin

• *
  • 36904
    2304
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 08, พฤษภาคม 2015, 08:35:48 pm »

(TH)**

(TH)**

มันไม่มีปุ่มให้กดเคลมครับแอดมิน แต่ผมยังไม่เคยสมัครมาก่อนเลยนะครับ
อ้อ ต้องขอโทษด้วยครับเพิ่งได้กลับมาดูกระทู้ พอดีผมเพิ่งปั่นงานเสร็จ

(TH)**

โห นาน มาก ผมนึกว่า ได้แล้ว เลยไม่ได้ตามให้ เดี๋ยววันจันทร์ผม ตามให้ใหม่ ครับ
ซัพพอร์ต ไทย กลับบ้านแล้ว ครับ ตอนนี้
 (TH)**

tradroimak

• ขุนพล เม่าไรเดอร์

• 343
    3
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2015, 07:34:12 pm »

ทำไมในโปรแกรม มันไม่มีตัวเลือกการเข้าซื้อขายคะ

เข้าซื้อขายไม่ได้ ทำไงดีคะ

(TH)**

admin

• Admin

• *
  • 36904
    2304
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2015, 07:38:27 pm »

ทำไมในโปรแกรม มันไม่มีตัวเลือกการเข้าซื้อขายคะ

(TH)**

ในเครื่อง มี Theme viewer ใหม ครับ ผมจะ รีโมตไป ดูให้ ครับ PM มานะครับ
 (TH)** (TH)**

tradroimak

• ขุนพล เม่าไรเดอร์

• 343
    3
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 03, มิถุนายน 2015, 09:49:56 pm »

(TH)**

ในเครื่อง มี Theme viewer ใหม ครับ ผมจะ รีโมตไป ดูให้ ครับ PM มานะครับ
 (TH)** (TH)**

เข้าได้แล้วค่ะ แอดมิน

ใส่รหัสผิด  **11

ต้องขออภัยค่ะ   (TH)**

Nutthi

• *
  • 17
    0
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 14, กรกฎาคม 2015, 03:14:39 am »

สอบถามหน่อยครับ เวลาผมเทรดทำไมไม่การแสดง เส้น บนกราฟ อ่ะครับ ว่าซื้อหรือขาย

ขอบคุณครับ

คลิกขวานะครับเลือก Propoties
ตรง Volume
      Askline
      linegraph
      stop level

เลือกสีที่ต้องการครับ

ผมลองใส่สีแล้วแต่ไม่ขึ้นอ่ะครับ งง ปกติ โบรกอื่นก็ขึ้นมาเอง ตั้ง One Click Trading ก็ไม่ได้

ลองดาวโหลด จากเวป แล้ว ลงใหม่ดูครับท่าน
 xc7*
ทำทุกอย่างที่บอกมาแล้วก็ยังไม่ขึ้น  ทำไงต่อดีคะ

ข่าวสารฟอเร็กซ์

Forex Factory daliyfx investing netdania bloomberg

เว็บไซต์เพื่อนบ้าน

forexstartup.net

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # Support-Resistance Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Trading Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # กลยุทธ์การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com fxprimus.com pepperstone.com fxpremax.com fxpro.com nordfx.com GKFXPRIME