ผู้เขียน หัวข้อ: เวปข้อมูลหายไป 1 เดือน ครับ ต้องขออภัยสมาชืกด้วยครับบ  (อ่าน 1391 ครั้ง)

admin

• Admin
  • ผู้บัญชาการเม่าไรเดอร์

• *
  • 35802
  • ความมีน้ำใจ
    2221
« เมื่อ: 01, เมษายน 2014, 05:17:29 pm »

Share on your facebook
เวปข้อมูลหายไป 1 เดือน ครับ ต้องขออภัยสมาชืกด้วยครับบ เนื่องจาก Host ล่ม
 (TH)** (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : https://bit.ly/1HqWQKY

Meta

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 10
    0
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01, เมษายน 2014, 09:39:50 pm »

แล้วจะได้กลับคืนมาไม๊ครับ ท่าน admin  กำลังติดตามระบบเทรด ท่าน Calabao เรื่องวิธีการใช้อินดี้ AO อยู่เลย  และท่าน Admin ก็เขียนอธิบายได้ดีเสียด้วย ว่าจะอ่านซ้ำ ... ก็ว่า ทำไมถึงเวปไม่ได้ตั้งแต่เมื่อวาน    :)

admin

• Admin

• *
  • 35802
    2221
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01, เมษายน 2014, 11:49:53 pm »

แล้วจะได้กลับคืนมาไม๊ครับ ท่าน admin  กำลังติดตามระบบเทรด ท่าน Calabao เรื่องวิธีการใช้อินดี้ AO อยู่เลย  และท่าน Admin ก็เขียนอธิบายได้ดีเสียด้วย ว่าจะอ่านซ้ำ ... ก็ว่า ทำไมถึงเวปไม่ได้ตั้งแต่เมื่อวาน    :)
เดี๋ยวให้น้องเขามาอัพใหม่ครับผม พอดีน้องเขายุ่งๆ กับการ ถอนตังย้ายโบรกอยู่ครับ
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"
Rebate XM 3 $/ 1 Lot Click รายละเอียด : https://bit.ly/1HqWQKY

หนึ่ง

• นายกอง เม่าไรเดอร์

• **
  • 247
    10
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02, เมษายน 2014, 12:10:41 am »

เดี๋ยวให้น้องเขามาอัพใหม่ครับผม พอดีน้องเขายุ่งๆ กับการ ถอนตังย้ายโบรกอยู่ครับ

:))  :))  :)) ไม่รู้โบรกเดียวกับเราหรือเปล่า

admin

• Admin

• *
  • 35802
    2221
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02, เมษายน 2014, 12:12:03 am »

:))  :))  :)) ไม่รู้โบรกเดียวกับเราหรือเปล่า
น้องเขาย้ายจาก Agea มาเทรดกับ xm ครับขานั้นเขาถนัดเทรดมือ ครับ

nunnyrgk

• เม่าใหม่ ใจเกินร้อย

• *
  • 2
    0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11, มิถุนายน 2014, 07:09:22 pm »

ไม่เปนไรค้าบบบ

ข่าวสารฟอเร็กซ์

forex factory daliyfx investing netdania bloomberg

เว็บไซต์เพื่อนบ้าน

forexstartup.net

บทเรียนพื้นฐาน

forex grade 1 forex grade 2 forex grade 3 forex grade 4 forex grade 5 forex grade 6 forex grade 7 forex grade 8

โบรคเกอร์แนะนำ

exness xm fbs fxprimus tickmill fxpremax fxpro nordfx GKFXPRIME