กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

MT4 Server ของ XM อยู่ที่ประเทศอะไรครับ / และ ping ผมได้ประมาณ 220-250ms

• 2 replies
  • 2,724 views
*

boyputipong

MT4 Server ของ XM อยู่ที่ประเทศอะไรครับ

และ ping ผมได้ประมาณ 220-250ms ของเพื่อนๆได้เท่าไรกันบ้างครับ ใช้เนทอะไร
ผม AIS Fibre ครับ

thank**

*

XM.COM

• 2,533
server ของ XM มีอยู่ทั่วโลกครับ เพื่อให้มั่นใจว่าลูกค้าทั่วโลกสามารถเข้าถึง Server ได้อย่างทั่วถึง แต่ทั้งนี้สืบเนื่องจากกฏขอบริษัท ทางเราไม่สามารถเปิดเผยข้อมูลในรายละเอียดได้ แต่ทั้งทวีปเอชียเเละทวีปยุโรปต่างมี server ของ XM กระจายอยู่ครับ

*

boyputipong