Banner
Banner
Banner
Banner
Banner
Banner

วิเคราะห์กราฟ FOREX EUR/USD อังคาร 10 มกราคม 2560 โปรดส่งกราฟลงมารับฉันทีเถอะนะ

• 172 replies
  • 5988 views

*

ออฟไลน์ Tan

• **
  • 291
  • 15

แอดครับ โดยปกติแบบนี้นี่ถือว่ามันกลับเข้าเส้นเทรนเดิมได้ หรือว่าควรจะต้องรอราคามันยืนได้เต็มแท่งครับ

spy/*/ spy/*/ spy/*/
ขอบคุณครับแอด  (TH)**

*

ออฟไลน์ admin

• *
  • 38,616
  • 2334

แอดครับ โดยปกติแบบนี้นี่ถือว่ามันกลับเข้าเส้นเทรนเดิมได้ หรือว่าควรจะต้องรอราคามันยืนได้เต็มแท่งครับ

ให้มันยืนได้เต็มแท่ง H4 ก่อน ครับและ ทำDaily New Low ได้ก่อนครับผม
 (TH)**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

ออฟไลน์ Tan

• **
  • 291
  • 15

ให้มันยืนได้เต็มแท่ง H4 ก่อน ครับและ ทำDaily New Low ได้ก่อนครับผม
 (TH)**
ขอบคุณครับ รอลุ้นคอนเฟริมตามที่แอดบอกครับ  ็Hip** ็Hip**

*

ออฟไลน์ tonkhaw

• 1,042
  • 29
ไม่ผ่าน ได้ลุ้นล่ะคร้าบบบบบบบ **6022** **6022**

*

• *
  • 38,616
  • 2334
ไม่ผ่าน ได้ลุ้นล่ะคร้าบบบบบบบ **6022** **6022**

ไม่ต้องถึงแกนโลกขอแค่ อ่าวไทยก็พอ
 spy/*/ spy/*/ **6012** **6012**
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

ออฟไลน์ ZefS

• 358
  • 9
  • มือใหม่....มือไม่หนัก
New low มาเลยน้องไม่ต้องอาย  xc4*  xc4*

*

ออฟไลน์ ZefS

• 358
  • 9
  • มือใหม่....มือไม่หนัก
New low มาเลยน้องไม่ต้องอาย  xc4*  xc4*

เอาแล้วเหวยยยยยย  xc4*

*

• *
  • 38,616
  • 2334

เอาแล้วเหวยยยยยย  xc4*

มาแว้ว

TKo*) TKo*) TKo*)

*

ออฟไลน์ เม่าน้อยมากๆ

• 1,290
  • 24
  • ความมีวินียเป็นสิ่งสำคัญ
กด  Sell  ได้ยังครับ

*

ออฟไลน์ tonkhaw

• 1,042
  • 29
อย่าทักสิ เดี๋ยวเตลิดวิ่งหนีไปอีก **6004**

*

ออฟไลน์ amyjung

• 644
  • 14
 spy/*/ spy/*/ ไป tp2 เลยครับครับ จะได้กลับมาบวกสักที   spy/*/  spy/*/

*

ออฟไลน์ Tan

• **
  • 291
  • 15
ที่มันลงนี่ไม่ต้องสงสัยเลยครับ ผมขายหมูไปไม้นึง
นี่ถ้า cutloss สงสัยถึงแกนโลก  T*/- T*/-

*

ออฟไลน์ Mixmay

• 553
  • 29
  • เล็กน้อย ค่อยบรรจง เพื่อความมั่นคงของพอร์ต
อย่าทักสิ เดี๋ยวเตลิดวิ่งหนีไปอีก **6004**

นั่นสิต้องปล่อยให้น้องเค้าวิ่ง ทักเดี๋ยวจะตกใจ
ตั้งเป้าในแต่ละวัน อย่าโลภ อย่าหนักมือ

*

• *
  • 38,616
  • 2334
ที่มันลงนี่ไม่ต้องสงสัยเลยครับ ผมขายหมูไปไม้นึง
นี่ถ้า cutloss สงสัยถึงแกนโลก  T*/- T*/-

เขาคือ ผู้เสียสละ
 )2: )2:

*

ออฟไลน์ Arnont_J

• 1,485
  • 41
  • -:AJ Rider:-
 **6105** **6105** **6105** **6105** **6105** **6105** **6105**

ุลุ้นลงไปกับน้องไก่ 555
.......ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา.......
.......จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว.......
.......ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร.......
.......แค่บินไปให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ.......

ข่าวสารฟอเร็กซ์

Forex Factory daliyfx investing bloomberg forexstartup.net

บทเรียนพื้นฐาน

Forex Grade 1 # Trend Forex Grade 2 # Graph Type Forex Grade 3 # แนวรับ แนวต้าน Forex Grade 4 # Trendline Forex Grade 5 # Fibonacci Forex Grade 6 # Forex Dictionary

บทเรียนพื้นฐาน.

Forex Grade 7 # Breakout Forex Grade 8 # Chart Pattern Forex Grade 9 # Elliot Wave Forex Grade 10 # Divergence Forex Grade 11 # TP/SL Forex Grade 12 # Price Action Forex Grade 13 # การตั้ง TP/SL

โบรคเกอร์แนะนำ

exness.com xm.com fbs.com pepperstone.com fxpro.com nordfx.com gkfxprime.com Forex4you

Google Analytics Alternative