กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

ส่งของขวัญปีใหม่ และคำอวยพร 2560/2017 สายคล้องบัตรเพื่อในหลวงโดย Traderider & XM

• 76 replies
  • 13,051 views
*

admin

• 80,398
ส่งของขวัญปีใหม่ และคำอวยพร 2560/2017 สายคล้องบัตรเพื่อในหลวงโดย Traderider & XM

สวัสดีปีใหม่ 2060/2017 สมาชิก ทุกท่าน ปีใหม่นี้ Admin และทีมงานขออวยพรให้ทุกท่าน จงประสบแต่ความสุขความเจริญ อันประกอบด้วย อายุ วรรณะ สุขะ พละ และ กำไรเต็มพอร์ต ตลอดปี และตลอด ไปสำหรับปีนี้ 2060/2017 ขอให้ท่านมีเงินทองเหลือใช้ ไหลมาเทมา ตลอดจนครอบครัว และ คนที่ทุกท่านรัก
       Admin และ ทีมงาน Traderider.com ขอกราบขอบพระคุณทุกท่านที่ อยู่ร่วมเคียงข้างกันมาตลอดไป 2559/2016 ไม่ว่า จะ Take Profit/ Stop loss จะลุ้นเข่ง, ล้นโอ่งม จะเต็มพอร์ต, จะทุบกระจาย, จะบินไปดาวอังคาร, จะไปดาวพลูโต, จะไปทุบไปอ่าวไทย, จะทุบไปทะลแกนโลก, จะทุบให้เต็มสิบล้อ, จะทุบให้เต็มลำเรือ, ถูกทั้งหวยรวยทั้งforex,จะแจกดอล, และ & อื่นๆ อีกมากมายตลอดปี ที่ผ่านมา เพื่อนๆก็อยู่เป็นกำลังใจให้กัน เสมอ Admin ขอขอบพระคุณจากใจ ครับ
        สำหรับปีที่แล้วหากทาง Admin และทีมงานได้ทำอะไรล่วงเกินหรือ ทำอะไรที่ ไม่ถูกไม่ควร ก็กราบขออภัยทุกท่าน มา ณ ที่นี้ ด้วย นะครับ

ปีนี้ 2060/2017เพื่อเป็นการระลึกในพระมหากรุณาธิคุณ ของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชมหาราช รัชกาลที่ 9 และเป็นการน้อมส่งเสด็จพระองค์สู่สวรรค์คาลัย ทางทีมงานจึงได้ ทำ สายคล้องคอ แจกฟรีสำหรับสมาชิกทุกท่าน เพื่อใช้ในโอกาศ ต่างๆอันสมควร เพื่อน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ อันหาที่สุดมิได้

โดยกติกาการแจกมีดังนี้

1.อวยพรปีใหม่สำหรับทุกท่าน
      2.อวยพรปีใหม่ให้ตัวท่านเองและครอบครัว
      3. โพสชื่อ นามสกุล ที่อยู่ รหัสไปรษณีย์
      4.ลำดับที่ 1-60

ตัวอย่างเช่น

ปีใหม่นี้ขอให้ทุกท่านมีความโชคดีตลอดปีตลอดไป
    ขอให้พอร์ตของท่านเองเขียวันเขียวคืนมีกำไรทั้งปี และให้ครอบครัวมีความสุขความเจริญ
    นาย เทรด ไรเดอร์
    888/999 หมู่บ้านไรเดอร์
    ต.forex อ.Euro
    จ.น้องกราฟ
    10110
   ลำดับที่ 1-60 (รบกวนเรียงกันด้วย นะครับเนื่องจากมีแจกเพียง 60 ชิ้นเท่านั้น

***สำหรับชื่อและที่อยู่ของทุกท่าน จะถูกลบทันที หลังจากที่ Admin ได้เก็บข้อมูลเพื่อที่จะส่งของขวัญปีใหม่ให้ครับ
*** กิจกรรมครั้งนี้ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น ครับ
***จำนวนจำกัดเพียง 60 ชิ้นเท่านั้นครับหากหมดแล้ว ขอปิดทำการแจกเลย นะครับ

"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

Arnont_J

ปีใหม่ขอให้ทุกท่านพอร์ตเขียว กำไรทบต้น สุขภาพแข็งแรง สมหวัง
ร่ำรวยครับผม ส่วรตัวผม ก็คงจอให้มีสติมห้มาดขึ้น ได้กำไรได้ถอนทุกวันๆๆ สาธุๆๆๆ
็Hip** cheetah3* ็Hip** cheetah3*

ลำดับที่ 1 ครับ

*

Feat.4Future

สวัสดีปีใหม่ครับ
ปีใหม่นี้ขอให้ทุกๆท่าน ไม่ประมาณและมีความอดทนสูงขึ้น พอร์ตแน่นๆ นะครับ
สำหรับผมเอง ไม่นานผมจะกลับมายืนบนเส้นทางนี้อีกครั้ง

ลำดับที่ 2

ขอให้ทุกๆท่านพอร์ตโต พอร์ตโต ยาวๆไปสมปรารถนา คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทอง
มั่งคั่งร่ำรวย สุขภาพดีมีแรง เตะปี๊ปดัง

ขอให้ผมและครอบครัว สมปราถนาในทุกๆเรื่อง 5555   xc8*

*

HS3SSJ

• 388
สวัสดีปีใหม่แอดมิน และทีมงานเทรดไรเดอร์ รวมทั้งสมาชิกทุกท่าน
ขอให้เทรดอย่างมีสติ รักษาพอร์ตให้ได้ยาวนานที่สุด
เดินทางท่องเที่ยวอย่างมีความสุขและปลอดภัยนะครับ

ขอให้เป็นนักเทรดและทำความฝันให้เป็นจริง มี Passive income ที่เลี้ยงครอบครัวได้
อีก 3 ปีจะพาคุณแม่และครอบครัวไปเที่ยวอเมริกา และร่วมงานรับปริญญาน้องชายให้ได้

ลำดับที่ 4

สวัสดีปีใหม่ admin และสมาชิกเพจTraderrider.com ทุกท่านนะครับ ขอให้ทุกท่านมีแต่ความสุขความเจริญรุ่งเรือง คิดเงินให้ได้เงินติดทองให้ได้ทอง ท้ายนี้ขอให้เพจดีๆอย่างTraderriderอยู่กับเราไปนานนะครับ รักแอดมินทุกท่านเลย **heart** **heart** **heart**

ลำดับที่5

*

chayanisa.pennakee

สวัสดีปีใหม่ 2560 ขอให้เพื่อนๆทุกคนทำกำไรได้เยอะๆ เงินเต็มกระเป๋าเลยนะคะ
ขอให้แอดมินอยู่ชี้นำทางพวกเราไปนานนนนๆๆๆๆเลยค่ะ

ลำดับที่ 6

**tk** **heart** **heart**

สวัสดีปีใหม่ 2017 ขอให้ ทีมงาน traderider และสม่าชิกบอร์ดทุกท่าน มีความสุขสดใส กำไรไหลมาเทมา  Pigig *PIg** xc4*

ลำดับที่ 7

สวัสดีปีใหม่ admin และทุกๆท่าน ขอให้ปีนี้ประสบความสำเร็จกันทุกคน เต็มโอ่ง เต็มสิบล้อ ขนกันไม่พอไปเลย

ส่วนตัวข้าพเจ้าขอให้ก้าวเดินโดยไม่ประมาท ไม่ว่าจะเป็นกิจการงานใดๆจงประสบความสำเร็จ

วราวุฒิ หัตถา 57 ม.5 ต.นาทุ่ง อ.เมือง จ.ชุมพร 86000

ลำดับที่ 8

ขอบคุณครับ  thank**
*59* ็Hea** xc8*

*

natfx

• 257
สวัสดีปีใหม่ อ.โอ๋ อ.บอล อ.อ๊อด ขอให้สุขกายสุขใจ สมหวังตลอดปี 2560 นะครับ
วินัย-MM-TREND-R/S

*

nam pung

สวัสดีปีใหม่ค่ะ
ปีใหม่นี้ขอให้ทุกๆท่าน มีความสุขมากๆนะค่ะ ไม่ประมาณและมีความอดทนสูงขึ้น พอร์ตเขียวกันทุกคนนะค่ะ

นางสาว สุพรรณี เขียวคำรพ
20/102 (1) ม.3 ต.สามเมือง อ.ลาดบัวหลวง จ.พระนครศรีอยุธยา 13230

*

RJB

• 101
สวัสดีปีใหม่ครับท่าน admin อ. บอล อ. อ๊อด และเพื่อนพี่น้องสมาชิกชาวเทรดไรเดอร์ทุกๆท่าน ขอให้ปีใหม่ 2017นี้ เหล่าบรรดาทวยเทพทั้งหลายในสากลโลก มาร่วมกันอำนวยความสุขและบันดาลความเจริญให้พวกเราประสบความสำเร็จกันถ้วนหน้าทุกท่าน มีเงินผลกำไรจากการเทรด ให้สมหวังดั่งที่ตั้งใจเอาไว้ สถานการณ์เป็นแบบไหนก็สามารถป้องกันได้ทุกแบบ

สำหรับผม ขอให้ประสบการณ์การเทรดในปีที่แล้วมา จะเอามาใช้เป็นบทเรียนและคำชื่นชมให้กับตัวเอง ว่าตัวเองก็ทำได้ เพียงแต่อย่าลืมเลือนมันในทุกๆขั้นตอนที่ทำไปในการเล่นค่าเงิน สำหรับชีวิตการทำงาน ขอให้เงินเดือนมากขึ้น โบนัสได้หลายเดือน มีแฟนสวยนิสัยดีและเป็นเเม่ศรีเรือนกับเขาสักที สำหรับครอบครัวของผมขอให้คุณพ่อคุณแม่มีอายุมั่นขวัญยืน อยู่เป็นเเรงใจให้กับผม ไม่เจ็บไม่ไข้ พวกเขาได้เห็นหน้าหลานเติบโตเป็นเด็กดีให้กับตนเองและสังคม

รุ่งโรจน์ หลายพรประเสริฐ
1513 ถ.ริมทางรถไฟเก่าสายปากน้ำ แขวงคลองตัน เขตคลองเตย จ.กรุงเทพฯ 10110

ลำดับที่ 11

็Hip**  ็Hip**  ็Hip**

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้บรรดาเพื่อนนักเทรดทุกๆท่านประสบผมสำเร็จในการเข้าออร์เดอร์ในแต่ละครั้ง ขอให้มีแต่TPห่างไกลSLและพอร์ทโตวันโตคืนนะครับ
ส่วนตัวข้าพเจ้าเองขอให้ก้าวไปสู่จุดที่เรียกว่าอิสระภาพทางการเงิน ขอให้ครอบครัวของข้าพเจ้าเชื่อมั่นในตัวข้าพเจ้าสักวันเราจะมีความสุขไปด้วยกัน สาธุๆๆ

กิจธนาพัฒน์ บุญทรง
125/751 ม.7 ต.บางโฉลง อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ 10540

*

tanirud.yk

สวัสดีปีใหม่ครับ
ปีใหม่นี้ขอให้ทุกท่าน มีแต่ความสุข ความเจริญ สุขภาพร่างกายแข็งแรง
มีความมุ่งมั่น มีสาธิในการเทรดที่ดี ร่ำรวย พอร์ตโตวันโตคืน นะครับ

นาย  อนิรุช  เยี่ยงกาย
The Light Condo Bangsaen ตึก B  ห้อง B68
41/171  ถนน มาบมะยม ต.แสนสุข  อ.เมือง  จ.ชลบุรี   2013

ลำดับที่ 13

สวัสดีปีใหม่ครับ Admin และสมาชิกเพจทุกๆคน ปีนี้ขอให้ทุกๆคนมีพอร์ตสีฟ้ากันนะครับ ปีที่แล้วก็ให้ผ่านไปครับ ปีนี้ก็ขอให้เริ่มกันใหม่นะครับ ยังไงก็ต้องเห็นแสงสว่างเข้าซักวันครับ
.
.
.
.
.
.
.
HAPPY NEW YEAR 60 ครับ

นายสมเกียรติ ตั้งโอฬาร
309/113 ถนนนางลิ้นจี่ ช่องนนทรี ยานนาวา กทม 10120
**heart** **heart**
"การฉลองและการยินดีกับความสำเร็จเป็นเรื่องที่ดี แต่สิ่งที่สำคัญกว่านั้นคือการเรียนรู้จากความผิดพลาด"
--บิล เกตส์--