กองทุน SPDR GOLD SHARES
ถือทองก่อนหน้า
ถือทองล่าสุด
0.00
*หน่วยตัน / ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
สถิติกองทุน SPDR
ราคาทองคำแท่ง 96.5%
ราคาอ้างอิงล่าสุดจากสมาคมค้าทองคำ
ครั้งที่
ราคาก่อนหน้า
ราคาล่าสุด
0
(หน่วย บาท*) / อัปเดตล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ก.ค. 2566 เวลา 13:04 น.
สถิติราคาทองคำ ไทย

รบกวนพี่ๆเพื่อนๆและแอดมิน ช่วยแนะนำโบรกเกอร์หน่อยคับ

• 3 replies
  • 1,579 views
*

kerpaeng

ตอนนี้กำลังมองหาโบรกเทรดทองที่สเปรดต่ำๆๆหลักประกันไม่เยอะในการออกออเดอร์ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยคับ ขอบคุณคับ xc7* xc7* xc7*

*

Arnont_J

Pepperstone ครับ ถูกพอไหม

Pigig Pigig Pigig

*

admin

• 80,620
pepperstoneก็ดี ครับ แต่ฝากถอนยาก ฝากถอน เสีย ค่าธรรมเนียมโหดมาก
ตอนนี้ฝากถอน ผ่าน ธนาคาร ไทยได้แล้ว

แนะนำ อีกอัน Fxprimus อันนี้ฝากถอน ผ่านธนาคาร ไทย ได้โบรก เจ้าใหญ่จากสิงคโปรค์ครับ
มี licensed รองรับแนะนำ บัญชี ECN ครับเสปรดค่าคอมถูกครับ

มี Rebate จาก แอดมิน ด้วย ครับ

http://traderider.com/index.php/board,60.0.html
"เอาชนะใจตัวเองให้ได้ ก่อนที่จะไปเอาชนะตลาด"

*

kerpaeng

ขอบคุณทั้งสองท่านมากคับที่ชี้แนะ